Thằng đàn ông mang tính nết đàn bà

Ok. Thế cháu hỏi chú. Bây giờ có 2 thằng sát sườn nhất. 2 thằng hút máu nhất. Còn bọn ở ngoài k biết anh lớn đánh giá chúng nó cái gì nhất cháu k biết. Để mà nói việc xảy ra chỉ còn mỗi cháu với thằng đàn bà kia đủ tâm đủ khả năng đủ quan hệ để cứu anh lớn ra. Mà anh ý còn k để bọn cháu làm. Nhưng bọn cháu vẫn cố cho bằng đc. Kể cả thế người
Tuổi trẻ nóng nảy quá. Nếu kiềm được thì kiềm. Không kiềm được thì dẹp, đánh ván khác. Hạn chế mấy trò đâm chém đi chú em. Với tao thì ý kiến tao luôn phải được tôn trọng, nếu có thì cùng góp ý, còn không nghe thì buông mỗi người mỗi đường

Xử đẹp thì ok. K ngại vì em biết rõ nguồn gốc ngọn cành nhà hắn. Nhưng mình muốn để các em nó thấy dân bắc hay bồ đội bắc sống như nào các em nó tự góp ý với nó.
m nghe gì thằng nghiện đấy, giết chóc cái gì, bỏ đi em ạ.

Tuổi trẻ nóng nảy quá. Nếu kiềm được thì kiềm. Không kiềm được thì dẹp, đánh ván khác. Hạn chế mấy trò đâm chém đi chú em. Với tao thì ý kiến tao luôn phải được tôn trọng, nếu có thì cùng góp ý, còn không nghe thì buông mỗi người mỗi đường
Em cũng đang tính. Chứ giờ bỏ 1 đống tiền ra cứu ông anh. Song gặp phải thằng đàn bà kia mà mấy thằng em mình nó k kìm đc nó phá thì mất tất k cứu đc ai. Mất cả anh em. Mà thằng đàn bà này em nhịn như nhịn cơm sống lại còn phải sống sao cho bọn em mình nó hài lòng nữa. K thì toang hết

Em biết nghĩ mà. Em bắt đầu công việc cũng 8 tháng trong nam rồi. Ở chung với thằng đàn bà cũng từng ý thời gian. Nhịn lắm chứ.
nhịn đc mới giỏi em ạ, chém được thì nó lại bình thường quá.

Giang hồ, đòi nợ thuê... tài chính nghe văn vẻ vl
Nạt mềm buộc chặt. Lúc nào cần văn thì dở văn k văn thì võ. Văn là trong trại đc huấn luyện nhồi nhét, còn võ là bản tính con người. Có những thằng chỉ đi khóc thuê cũng ra tiền. Nhưng gặp bồ đội cứng nó giáp lá cà cứ mở 1 câu văn nó cho chiếc chaco hay dép gà vào răng. Còn có những ông đụng cái em chém chết nó với em chém đc mấy phát mấy phát. Tôi sợ các ông k biết tùy cơ ứng biến lắm.

Nghiện cái lồn mẹ mày, thích gì, thằng thớt có tiền là làm, mày muốn sao
Tôi làm gì bạn nói tôi. Anh em nhà tôi cứ có tiền là làm. Ăn bãi cứt của bạn 10tỉ tôi cũng ăn. 10tỉ các em tôi nó đủ nuôi vợ nuôi con giúp đỡ gia đình tôi

Chúng mày nghĩ sao khi anh em ở cùng nhau, cùng đội cùng thuyền, cùng làm ăn trên 1 chiến tuyến mà đéo thằng nào sợ thằng nào. Nếu vứt ra 2 khẩu súng là 2 thằng cùng bóp cò 1 lúc luôn. Ở chung nhà hay việc làm ăn là tất cả đều có 1 mục đích cứu anh lớn của tất cả bọn tao. Tao có 6 thằng em. Thằng đàn bà có 8 thằng. Tổng cộng là 16 anh em. Đội tao là dân bắc. Toàn 97 98 nhưng đc bọn tao rèn luyện trong tù khá kĩ về cách sống. Dân bắc bọn tao vào sống ở đất nam với dân nam. Tao dậy bọn nó cách sống tôn trọng. Anh em dân bắc bọn tao sống tôn trọng bọn anh em ở chung vcl. Bọn tao có gì bọn nó có đấy. Bọn tao ăn gì bọn nó ăn đấy. Bọn tao chơi gì bọn nó chơi đấy. K có chuyện anh lớn thì chơi nhiều. Em nhỏ thì phải chơi ít. Bọn tao k có khái niệm đấy. Anh em ai chơi đc gì ai làm đc gì phải lượng sức mình. K ai cấm. K ai ngăn cản. Anh em sống là giúp đỡ nhau. Sai là sửa. Khó quá mỗi anh em giúp 1 ít. Tao ít khi tao nói chuyện chung. Nhưng cứ có bất cứ chuyện gì tao hay đi giải quyết 1 mình. Dù tiền nong hay quan hệ tao hay đi giải quyết cho anh em 1 mình. Vậy lên 8 em dân nam kia sống rất tình cảm với đội dân bắc bọn tao. Nhưng ông anh của bọn nó là cái thằng đàn bà vãi cả lồn hay tị lạnh kém miếng khó chịu với hay ra kiểu anh cả trong nhà mà mặc dù nó cũng chả là cái lồn gì với tao. Ăn uống tắm giặt song nó vứt bừa bộn. Tao là thằng dọn nhà. Mấy thằng em người nam nó bảo để em làm cho anh ra uống nc đi em vừa pha. Nhưng tao chưa bao giờ để các em tao khổ. Tao phải làm đc tao mới nói đc. Còn tao đang làm dở cái gì mà bận việc lên đường tao mới nhờ các em. Đcm ở 1 thằng đàn bà khó chịu vcl. ( đây em xin lỗi các bác k phải em phân biệt vùng miền mà em nói là toàn bồ đội với nhau nhưng có thằng tính đàn bà đéo làm gì đc. Nhịn vcl)
Title như lol, mấy cái việc quét nhà với rửa bát cũng so đo.

nhịn đc mới giỏi em ạ, chém được thì nó lại bình thường quá.
Em thì em nhịn đc. Nhưng mấy thằng em nó k nhịn đc. Mà mình ở giữa. Mình phải làm cho chúng nó hiểu. Giờ mà nói bắc nam ra cái là kiểu gì cũng có thằng rơi từ 30 xg

Em thì em nhịn đc. Nhưng mấy thằng em nó k nhịn đc. Mà mình ở giữa. Mình phải làm cho chúng nó hiểu. Giờ mà nói bắc nam ra cái là kiểu gì cũng có thằng rơi từ 30 xg
đúng rồi đấy, tránh được cái gì thì tránh.

Tôi làm gì bạn nói tôi. Anh em nhà tôi cứ có tiền là làm. Ăn bãi cứt của bạn 10tỉ tôi cũng ăn. 10tỉ các em tôi nó đủ nuôi vợ nuôi con giúp đỡ gia đình tôi
nó ngáo mà em, nghe gì nó.

đúng rồi đấy, tránh được cái gì thì tránh.
Giờ mà 2 đội đéo nc với nhau hay việc thằng nào thằng đấy làm thì đéo thể cứu đc anh ra. Mà thằng lồn đàn bà nó toàn làm mình ức chế. Việc đã khó lên đến bộ thanh tra mẹ rồi. Mà nó có cái kiểu càu nhàu tính toán kể lể tị lạnh. Ngày đi việc. Đêm đi làm. Về đến nhà mệt vì đéo giải quyết đc việc. Đcm máu điên lên muốn nhảy mẹ lầu luôn

Tao cứ gặp thằng nào mà kiểu ích kỉ, chủ nghĩa cá nhân là một lần ko bao giờ có lần hai.Đàn ông con trai mà tính cách thua mấy đứa đái ngồi.
Nói đi thì cũng phải nói lại là muốn thiên hạ sống vô tư với mình thì mình cũng phải sống đẹp với thiên trước

Tao cứ gặp thằng nào mà kiểu ích kỉ, chủ nghĩa cá nhân là một lần ko bao giờ có lần hai.Đàn ông con trai mà tính cách thua mấy đứa đái ngồi.
Nói đi thì cũng phải nói lại là muốn thiên hạ sống vô tư với mình thì mình cũng phải sống đẹp với thiên trước
Tôi k phải tự nhận sống đẹp. Nhưng anh em tôi dân bắc vào rất lễ phép. Biết trên biết dưới tôi dám khẳng định cả cái trại giam t6 nói đến sống tình cảm biết trên biết dưới kể cả anh em ở đâu bọn tôi nghe tin vào buồng bọn tôi. Bọn tôi coi như trong nhà xếp chỗ ăn ngủ đàng hoàng. Nhiều tuổi làm anh. Ít tuổi làm em. K có chuyện xếp số. Bill phẩm vào 1 sợi thuốc lào vẫn nguyên