Thằng đàn ông mang tính nết đàn bà

Làm thu mua phế liệu cũng giằng co địa bàn ko bạn.trước tôi vào q4 làm 3 tuần ở khu nguyễn tất thành toàn bị mấy ông choai choai giọng nam mà nhại lại tiếng bắc chửi lên mặt.rõ chán
K đổ máu thì lấy đâu tiền sống ở đất sài gòn. Ăn hiếp thì ăn hiếp khách nước ngoài chứ cũng k ăn hiếp người mình

Đấy vấn đề là đầu đàn đang việc. Mà bọn tôi phải cứu đc đầu đàn. Mọi việc phải tự quyết định
Làm việc gì cũng thế, đầu đàn chưa có thì cũng phải có 1 người tạm thay mặy quyết và thống nhất mọi việc. Mày mà cứ ko rõ ràng là mệt. Tao cũng ở sg. Năm nay 44 tuổi mày rảnh bữa nào ghé cfe nhé

Làm việc gì cũng thế, đầu đàn chưa có thì cũng phải có 1 người tạm thay mặy quyết và thống nhất mọi việc. Mày mà cứ ko rõ ràng là mệt. Tao cũng ở sg. Năm nay 44 tuổi mày rảnh bữa nào ghé cfe nhé
Ok. Thế cháu hỏi chú. Bây giờ có 2 thằng sát sườn nhất. 2 thằng hút máu nhất. Còn bọn ở ngoài k biết anh lớn đánh giá chúng nó cái gì nhất cháu k biết. Để mà nói việc xảy ra chỉ còn mỗi cháu với thằng đàn bà kia đủ tâm đủ khả năng đủ quan hệ để cứu anh lớn ra. Mà anh ý còn k để bọn cháu làm. Nhưng bọn cháu vẫn cố cho bằng đc. Kể cả thế người

Đù. Công chức à. Ổn định thế mà vẫn thiếu gái à. Như bọn tôi nay ăn thịt mai ăn mì tôm ngày kia đéo biết có gì ăn k. Nhưng gái là tối ngủ phải có em đóng gạch mới ngủ đc
Kaka em thì ko đc như anh. Em thích chăn gái thôi ạ :v đêm nào cũng có gái ngủ nghe oách vl a ei.

Nhìn quả avatar nó kìa, lại toàn 9x với 2k.
Làm tao nhớ đến đám xiên chết thằng Quân xa lộ. :vozvn (25):
Avatar nó k nói lên hết đc. Tiền cũng k nói lên hết đc. Con anh em ở hay chơi với nhau còn gì chơi đấy. Xương chơi xương thịt chơi thịt nó mới là cuộc sống xã hội

Avatar nó k nói lên hết đc. Tiền cũng k nói lên hết đc. Con anh em ở hay chơi với nhau còn gì chơi đấy. Xương chơi xương thịt chơi thịt nó mới là cuộc sống xã hội
Bỉ đi mà làm người em ơi, xã hội đang thay đổi, sắp tới ko còn đất sống cho mấy cái nghề này đâu.
Rồi lại cơm tù áo số là hết cuộc đời. Hoặc kết cục như thằng Quân xa lộ...

Bọn em còn trẻ, tương lai còn dài, kiếm cái nghề mà học, sau dần phát triển lên.

Bỉ đi mà làm người em ơi, xã hội đang thay đổi, sắp tới ko còn đất sống cho mấy cái nghề này đâu.
Rồi lại cơm tù áo số là hết cuộc đời. Hoặc kết cục như thằng Quân xa lộ...

Bọn em còn trẻ, tương lai còn dài, kiếm cái nghề mà học, sau dần phát triển lên.
Cũng đang nhảy ra nhiều mảng lắm rồi. Nhưng giờ anh cả dính việc mỗi mảng chết ít à

nhìn ava mày cầm 2 con phóng mà t sợ quá.
Đấy thời còn trẻ. Khoảng 40 thằng bạn thân. Giờ mỗi thằng 1 phương mỗi thằng 1 cánh. Giờ dân bắc mình vẫn thịnh hành phóng khi sảy ra việc. Như trong này có chục anh em. Sảy ra việc em cũng vẫn 2 phóng em lên với mấy thằng lao ô tô tới. Sau có mấy chú bắn tỉa yểm trợ

Đấy thời còn trẻ. Khoảng 40 thằng bạn thân. Giờ mỗi thằng 1 phương mỗi thằng 1 cánh. Giờ dân bắc mình vẫn thịnh hành phóng khi sảy ra việc. Như trong này có chục anh em. Sảy ra việc em cũng vẫn 2 phóng em lên với mấy thằng lao ô tô tới. Sau có mấy chú bắn tỉa yểm trợ
thôi a xin, nghe m kể mà a đái cả ra quần đây này.

m định tuyên truyền phim trưởng hồng kông j ở đây, mấy thg ca bài đạo nghĩa giang hồ toàn thg sống bẩn

Học thì cố 5 năm mới hết cấp 3. Giờ đi làm gì. Bước chân vào k rút đc ra. 1 mình mình thì k sao. Còn anh em. Còn gia đình anh em còn vợ con anh em. Chứ anh nghĩ anh em nhà em thích ăn cơm sô mặc áo số lắm à. Làm khổ ông bà già bao nhiêu giờ báo đáp bằng tiền thì k bao giờ đủ. Mà rút chân ra thì đánh đổi tình nghĩa lấy hạnh phúc gia đình. Em cũng mới 23 tuổi nhưng em suy nghĩ bạc đầu rồi

m định tuyên truyền phim trưởng hồng kông j ở đây, mấy thg ca bài đạo nghĩa giang hồ toàn thg sống bẩn
Đúng. Tôi bẩn với bạn tôi lấy tiền tôi sống với người sạch sẽ với tôi. Phải có thằng chết thì mình mới có chỗ đứng. Nếu bạn k muốn ai bẩn với bạn thì bạn cứ sạch sẽ với người khác trc. Còn ở đời cũng có người này người kia và tùy vào thế người ta thôi. Có thế tôi bẩn với bạn 1 lần vì tôi ép vào nước cùng. Nhưng sau tôi thoát ra đc tôi sạch với bạn đến khi bạn sang cát luôn

Nhìn có vẻ thiện nghệ quá , mấy a có dịch vụ dằn mặt nhẹ nhàng một số đối tượng không nhỉ ?