Thằng đàn ông mang tính nết đàn bà

Ngô phương duy

Già trâu
Chúng mày nghĩ sao khi anh em ở cùng nhau, cùng đội cùng thuyền, cùng làm ăn trên 1 chiến tuyến mà đéo thằng nào sợ thằng nào. Nếu vứt ra 2 khẩu súng là 2 thằng cùng bóp cò 1 lúc luôn. Ở chung nhà hay việc làm ăn là tất cả đều có 1 mục đích cứu anh lớn của tất cả bọn tao. Tao có 6 thằng em. Thằng đàn bà có 8 thằng. Tổng cộng là 16 anh em. Đội tao là dân bắc. Toàn 97 98 nhưng đc bọn tao rèn luyện trong tù khá kĩ về cách sống. Dân bắc bọn tao vào sống ở đất nam với dân nam. Tao dậy bọn nó cách sống tôn trọng. Anh em dân bắc bọn tao sống tôn trọng bọn anh em ở chung vcl. Bọn tao có gì bọn nó có đấy. Bọn tao ăn gì bọn nó ăn đấy. Bọn tao chơi gì bọn nó chơi đấy. K có chuyện anh lớn thì chơi nhiều. Em nhỏ thì phải chơi ít. Bọn tao k có khái niệm đấy. Anh em ai chơi đc gì ai làm đc gì phải lượng sức mình. K ai cấm. K ai ngăn cản. Anh em sống là giúp đỡ nhau. Sai là sửa. Khó quá mỗi anh em giúp 1 ít. Tao ít khi tao nói chuyện chung. Nhưng cứ có bất cứ chuyện gì tao hay đi giải quyết 1 mình. Dù tiền nong hay quan hệ tao hay đi giải quyết cho anh em 1 mình. Vậy lên 8 em dân nam kia sống rất tình cảm với đội dân bắc bọn tao. Nhưng ông anh của bọn nó là cái thằng đàn bà vãi cả lồn hay tị lạnh kém miếng khó chịu với hay ra kiểu anh cả trong nhà mà mặc dù nó cũng chả là cái lồn gì với tao. Ăn uống tắm giặt song nó vứt bừa bộn. Tao là thằng dọn nhà. Mấy thằng em người nam nó bảo để em làm cho anh ra uống nc đi em vừa pha. Nhưng tao chưa bao giờ để các em tao khổ. Tao phải làm đc tao mới nói đc. Còn tao đang làm dở cái gì mà bận việc lên đường tao mới nhờ các em. Đcm ở 1 thằng đàn bà khó chịu vcl. ( đây em xin lỗi các bác k phải em phân biệt vùng miền mà em nói là toàn bồ đội với nhau nhưng có thằng tính đàn bà đéo làm gì đc. Nhịn vcl)

Xiên nó phát đê, mong kiếp sau mãi là ae :)) :)) :))
Sống tập thể nó vại nhé tml, kệ cmn rồi đến lúc nó sẽ bị cô lập, troll với dế

Xử đẹp nó thì lúc nào cũng ok. Nhưng đều có chung mục đích cả. Xử nó song thì mình k gánh vác đc hết

Nó cũng là con người bản lĩnh nhưng nó kĩ tính và nó thích kiểu lãnh đạo ý. Mà thực tế là chả 1 thằng "bồ đội" nào thích bị lãnh đạo. Tất cả là tự giác

Đéo thèm quan tâm, xem như nó vô hình trong mọi việc là tốt nhất

Thì tao cũng bật chế độ 3 không rồi. Nhưng mấy thằng em tao đéo chịu nổi. Mà mấy thằng em nó cũng cản mấy thằng em tao. Mà tao k phải thổ địa ở đây. Mọi thứ bọn tao cần phải hỏi nó. Còn nếu k có nó 1 mình tao cũng vẫn lo và giải quyết đc mọi việc.

Bây giờ 2 đội tách ra thì cũng chết cả 2. Mà sống chung đéo ai ưa nó. Mà mọi việc đã đc lên kế hoạch là đội của tao bắt buộc phải ở với đội của nó. Các em của nó thì ok. Chỉ mỗi nó là hơi khó ưa

Thì tao cũng bật chế độ 3 không rồi. Nhưng mấy thằng em tao đéo chịu nổi. Mà mấy thằng em nó cũng cản mấy thằng em tao. Mà tao k phải thổ địa ở đây. Mọi thứ bọn tao cần phải hỏi nó. Còn nếu k có nó 1 mình tao cũng vẫn lo và giải quyết đc mọi việc.
Tình hình 1 nước không thể 2 vua, nếu 2 bên đều vậy thì phải có 1 người lùi lại. Còn không lùi lại thi chia tách ra mà sống, chứ hằm hè có ngày điên lên là không biết cái gì sẽ xảy ra.

Tình hình 1 nước không thể 2 vua, nếu 2 bên đều vậy thì phải có 1 người lùi lại. Còn không lùi lại thi chia tách ra mà sống, chứ hằm hè có ngày điên lên là không biết cái gì sẽ xảy ra.
Tách ra thì mọi chuyện bằng k. Đéo có mục đích gì nữa. Mà ở chung tao sợ có ngày nó ngủ em tao nó nhẩy con mẹ ốc. Lúc đấy mới căng. Tao đang tính ở riêng nhưng 2 căn cạnh sát nhau

Ô thế ông anh cũng người bắc hả. Qua cách nói chuyện thấy ông anh cũng tốt. Em rất quý anh. Nhưng mà anh ơi phải giữ cái đầu lạnh nhé anh!

Tách ra thì mọi chuyện bằng k. Đéo có mục đích gì nữa. Mà ở chung tao sợ có ngày nó ngủ em tao nó nhẩy con mẹ ốc. Lúc đấy mới căng. Tao đang tính ở riêng nhưng 2 căn cạnh sát nhau
Trước hay sau thôi, con đầu đàn bao giờ cũng mạnh mẽ trong ý chí lắm. Cứ chung nhau sẽ có chuyện đó, tách mẹ 2 nhà cho an toàn.

Ô thế ông anh cũng người bắc hả. Qua cách nói chuyện thấy ông anh cũng tốt. Em rất quý anh. Nhưng mà anh ơi phải giữ cái đầu lạnh nhé anh!
Bắc 1 cục đây. Má k lạnh sống thế mẹ nào đc đất sài gòn quận 4. Chú bắc à. Hôm nào rảnh hẹn nhau nhậu nhẹt với đội nhà anh

Trước hay sau thôi, con đầu đàn bao giờ cũng mạnh mẽ trong ý chí lắm. Cứ chung nhau sẽ có chuyện đó, tách mẹ 2 nhà cho an toàn.
Đấy vấn đề là đầu đàn đang việc. Mà bọn tôi phải cứu đc đầu đàn. Mọi việc phải tự quyết định

Ông bạn tiếp đc khoảng bao nhiêu lít rượu vào người. Nhà tôi có mấy con sâu rượu 2k. Rượu bia tôi phải gọi bọn nó bằng anh. Xin bọn nó mới tha
Kaka em nhậu ko đc đâu nhưng đc cái nhiệt tình thôi anh ạ. Nằm bàn thôi chứ có gì đâu.

mời làm vài khói ah,thế mấy chú tài chính vẫn chưa bị bớ hết ah!
Thích chơi gì cũng có. Gái 5 10tr thì k có chứ 2 3tr qua đêm em mời đc. Tài chính nghỉ tết rồi bạn. Giờ làm việc của tết chứ. Quanh năm làm tài chính có mà chết đói chứ đừng nói anh em

Thích chơi gì cũng có. Gái 5 10tr thì k có chứ 2 3tr qua đêm em mời đc. Tài chính nghỉ tết rồi bạn. Giờ làm việc của tết chứ. Quanh năm làm tài chính có mà chết đói chứ đừng nói anh em
ok nói chứ các chú làm việc gì thì làm đừng phá nát Sài gòn nhe, bạn anho Tân Bình nhin mấy ông xăm trổ ngập hết các quận Tân Bình rồi!

nghe có vẻ trẻ con nhỉ, đúng với lứa tuổi cuối 9x