Thằng checker nào dính ếch. Lậu. Giang mai. Xxx vào điểm danh nào

tuanhung

Trẻ trâu
Thằng checker nào dính ếch. Lậu. Giang mai. Xxx vào điểm danh nào

Chẳng là tao thích nhân trần với các em gái. Nên tao sợ. Hiện tại chưa dính gì. Nhưng chúng mày biết thằng checker nào từ hồi lx dính bệnh xã hội chưa thì chúng mày kể ra vài vụ cho tao tham khảo. Đang nhân trần sướng bỏ mẹ mà giờ phải bỏ thì tiếc.
Đi chơi gái mà nhân trần thì phải nói là ngu rồi. Biết là có thể chết trong nhục nhac nhưng cứ lao vào. Thế nên tao xin ko bàn luận vấn đề đấy nhá. Thằng nào từng dính chấu thì điểm danh nào :amazed:

Thằng em dạo này muốn đi check hàng , massage Z .

Mong các đàn anh chỉ bảo kinh nghiệm khi đi check để tránh bị các bệnh xã hội như HIV, lậu, giang mai.....

Mong các anh share kinh nghiệm cho thằng em với.

Chẳng là tao thích nhân trần với các em gái. Nên tao sợ. Hiện tại chưa dính gì. Nhưng chúng mày biết thằng checker nào từ hồi lx dính bệnh xã hội chưa thì chúng mày kể ra vài vụ cho tao tham khảo. Đang nhân trần sướng bỏ mẹ mà giờ phải bỏ thì tiếc.
Đi chơi gái mà nhân trần thì phải nói là ngu rồi. Biết là có thể chết trong nhục nhac nhưng cứ lao vào. Thế nên tao xin ko bàn luận vấn đề đấy nhá. Thằng nào từng dính chấu thì điểm danh nào :amazed:

Có phải ca sĩ tuấn hưng đấy không ?

dmm năm ngoái tao về HP đưa đám bạn học cấp 3, mấy đứa bạn tao kể nó chết bi hít,nó ở hải phòng cặp với phò bị hít giai đoạn cuối mà k biết, lúc nó phát hiện bị ech thì sau 1 năm nó tạch,(1 năm trước khi nó nhap vien dieu tri nặng 60kg, lúc nó đi bs nói còn kh 30kg vcc) tml thớt tin hayk thì tuỳ

uh tao biết là nguy hiểm . tao ý thức được mà . nhưng tao muốn biết trong lịch sử checker mấy năm đổ lại đây , đi chơi phò qua mạng chứ ko phải bọn đứng đường , thì có thằng nào dính chưởng chưa ấy ?

Thằng nào nhân trần với phò là thằng ngu hoặc cũng dính ếch nhái sẵn rồi.

Hôm nọ chim tao bị mọc mụn đi khám, có xét nghiệm hết, toàn âm tính, sướng vãi cả lồn đây.

mày nói ngu là không đúng, mà phải nói là có kiểm soát được bản thân không, bao nhiêu thằng lần đầu đi check dám khẳng định với tao nếu tuột bao mà nó gạ nhân trần bọn mày lại không chơi nữa hay hứng lên đút vào luôn:go:

mày nói ngu là không đúng, mà phải nói là có kiểm soát được bản thân không, bao nhiêu thằng lần đầu đi check dám khẳng định với tao nếu tuột bao mà nó gạ nhân trần bọn mày lại không chơi nữa hay hứng lên đút vào luôn:go:

Mua cái bao nhỏ thôi đừng cố dùng bao to :byebye:

checker nào dính thì thầy không biết, nhưng thầy biết em hàng nào từng dính lậu với smg :vozvn (32):

Thầy nhận biết kiểu gì và mấy em đó đi giá bao nhiêu!
Có ai đọc truyên ngừoi trong giang hồ ko nhỉ, trước Đại Phi đi 1 con lúc móc cua thấy bị bệnh xã hội nên éo phang.

Mà nói chung cũng hên xui, đệ tử trong SG biết có nhiều thằng Tây (giám đốc, Cx0,...) chơi hàng, chơi gái office éo bao giờ dùng bao, mà bọn Tây đóng thì thôi rồi. Con nào bọn nó phang nhiều thì cũng tạo công ăn việc làm cho mấy con đó vào làm vị trí HR, reception,...trong công ty. Mấy thằng trong công ty thấy hàng ngon thi nhau tán, mà mấy con đó ngon ngọt, dáng vẻ hiên lành vkl. Nên nhiều khi éo biết đâu mà tránh.

lương HR với reception được mấy đồng mà mấy em phò chịu làm :vozvn (27):

Ko phải những em đó là phò, là mấy em đi bar/pub Bùi Viện quen Tây,...nói chung những em đó thì ko có trên web sex rồi. Thầy trong SG biết giờ bọn sinh viên quen Tây cũng nhiều, mấy đứa muốn học tiếng anh hay là tham gia mấy cái group lol gì ý, giờ 1 thằng Tây phang phập rồi xin vào cho 1 công ty làm thì chả dang lol ra.

Vấn đề muốn nói ở đây:
- Cưa cẩm gái trông có vẻ ngoan ngoãn, ngọt ngào rồi phang phập/ý đinh cưới làm vợ nhưng ko khéo mấy em đó lại dính bệnh mà ko biết. (Tây chơi ko bao).

Ko phải những em đó là phò, là mấy em đi bar/pub Bùi Viện quen Tây,...nói chung những em đó thì ko có trên web sex rồi. Thầy trong SG biết giờ bọn sinh viên quen Tây cũng nhiều, mấy đứa muốn học tiếng anh hay là tham gia mấy cái group lol gì ý, giờ 1 thằng Tây phang phập rồi xin vào cho 1 công ty làm thì chả dang lol ra.

Vấn đề muốn nói ở đây:
- Cưa cẩm gái trông có vẻ ngoan ngoãn, ngọt ngào rồi phang phập/ý đinh cưới làm vợ nhưng ko khéo mấy em đó lại dính bệnh mà ko biết. (Tây chơi ko bao).

Chuẩn, mấy thằng tây thứ nhât liều mạng toàn chơi trần, thứ 2 Việt Nam ít bán BCS size lớn cho chúng nó