FWB Tháng 12 là mùa các e gái tự hạ giá.

Shivan

Checker mới lớn
cả ba thằng mày đang cạnh tranh bán khoá học à:vozvn (32):
Bọn nó bán tài liệu. Còn tao dạy trực tiếp nó khác nhau chứ. Thằng nào dám cam kết sau khi học xong chăn rau đc như tao.

Ziji

Checker chuyên nghiệp
hồi xưa tao đi chăn smartphone còn ít nên toàn xài cục gạch lấy đâu ra mà facetime. mà mày facetime nói chuyện thì khác gì gặp mặt đâu. có khi nó thành 10 node cmnr chứ 1 node cái gì.;))

à mà từ đúng là node chứ (điểm) , note là clgt :waaaht:
Ờ ! toàn viêt nhầm thành Note kiểu note hương note nhạc :))
Mà Node thì tính là lần gặp chứ Facetime ai tính =))

Thanho

Đàn em HHH
Ờ ! toàn viêt nhầm thành Note kiểu note hương note nhạc :))
Mà Node thì tính là lần gặp chứ Facetime ai tính =))
mày lại giống cách chăn của thằng bạn t vl, cứ gọi nói chuyện chứ ít nhắn

Ziji

Checker chuyên nghiệp
mày lại giống cách chăn của thằng bạn t vl, cứ gọi nói chuyện chứ ít nhắn
Trươc tao chủ yếu nhắn tin set kèo chứ it gọi ! Mà từ ngày tao chơi với thằng Phang nên mới gọi nhiều hơn nhắn tin :))

jackad

Đầu đường xó chợ
cả ba thằng mày đang cạnh tranh bán khoá học à:vozvn (32):
tao lên chém gió thôi chứ công việc tao thu nhập tôt rồi. mà có khi phải nhảy vào cạnh tranh tí cho mấy thằng ml sợ chứ :vozvn (17):

Thanho

Đàn em HHH
tao lên chém gió thôi chứ công việc tao thu nhập tôt rồi. mà có khi phải nhảy vào cạnh tranh tí cho mấy thằng ml sợ chứ :vozvn (17):
điển hình của mấy tml chăn rau như @Shivan @Ziji @Hoàng Bảo Phang @Shivan hầu như làm vài việc thu nhập văn phòng chỉ đủ ăn vì dành time hầu hết cho Rau
Và tiền chăn rau lấy từ ông bà già hoặc bán khoá học☺
và tao cũng vậy

Ziji

Checker chuyên nghiệp
điển hình của mấy tml chăn rau như @Shivan €@Ziji @Hoàng Bảo Phang @Shivan hầu như làm vài việc thu nhập văn phòng chỉ đủ ăn vì dành time hầu hết cho Rau
Và tiền chăn rau lấy từ ông bà già hoặc bán khoá học☺
Thế mày nhầm ! Tao chưa bg công bố bán khóa học ! Và viêt sách cũng chỉ để vui
Thu nhập tao không phải hàng trăm triệu nhưng vài chục thì chỉ đủ tao tiêu vặt thôi =))
Tao lên diễn đàn để Vui chứ đéo kiếm tiền trên này

Vader

Checker mới lớn
Tán như thằng chủ thớt tao chỉ dành cho ngy nhé. Còn lại thì đôi bên cùng có lợi. Đong đưa lắm mệt người. Sướng con cu 3s khổ thằng người cả tháng :))

ĂnChimCút

Thanh niên hoi
like cho thằng thớt
ko đẹp trai thì chỉ có thể dùng chân thành để dc xài chân giữa thôi

8383

Già trâu
Mỗi thằng 1 gu nên chăn mấy note thì tùy mỗi thằng, note phụ thuộc vào em nó, vào trình & độ ngon hay độ giàu của thằng chăn, vào hoàn cảnh... nên mỗi em sẽ có số note phù hợp, quan trọng nhất cuối cùng là lúc ăn được nó ngon thế nào thôi, và ngon hơn là em nó sau khi bị ăn thì nghiện mày luôn mới là pro. T hay chăn 3 note, và sau đó là chơi trần, cum in alo, mấy em nuốt sạch, làm với mình những thứ nó chưa bao giờ làm với người yêu...nói chung là cực ngoan và dâm.
Còn thằng thớt đang nhấn mạnh là sắp tới 1 loạt các dịp lễ cuối năm như Noel, Tết Tây, Tết Ta, thời tiết thì đang lạnh, nên tụi con gái nó càng có nhu cầu có đôi có cặp thế nên đây là dịp tốt nhất trong năm để tụi m chăn rau, fwb hay ons...Thời điểm này t ko sợ thiếu gái t chỉ sợ khó sắp lịch và cặp nhiều em rồi tới các tụ điểm ăn chơi dễ bị phốt thôi :))))

Chú Tiều Mê Gái.

Bóc bánh hàng loạt-Trưởng khoa phim xiếc HV Đạo Lý
Stars of the Month
ko ai dạy dc mày đâu. chăn dc rau hay ko 90% là ở mày. cũng cần experienced 1 tí mới dễ chăn nhưng nhìn chung vẫn do bản thân mày. vì ăn dc hay ko là do lúc may đi vs rau. lúc đó thằng ml nào chỉ mày dc. :vozvn (19):
buồn thế đm

8383

Già trâu
:smile: mấy tml ơi.t nào dậy t chăn rau cái :))
Cái gì không ai dạy thì mày tự học, tự học tốt nhất là từ kinh nghiệm người khác --> đọc mấy bài trên này nhiều vào, và kinh nghiệm bản thân --> tán gái nhiều vào để rút kinh nghiệm và tăng level, cái gì nó cũng tốn thời gian và tốn tiền nha tml.
Có mấy em 7đ tốn cả mớ tiền vẫn ko ăn được, có em 8-9đ chả tốn bao nhiêu mà ngon lành, nên nó còn là cái duyên nữa.

Bì-Thâm-Xuồi

Checker nghiệp dư
Cái này t nghĩ tml nào chẳng làm đc , quan trọng khi giao phối m có làm em nó khó quên k thôi tml :vozvn (19):

Sir Pantsu

Trẻ trâu
Bọn bây cãi nhau vl. :vozvn (19):
P/s: Tao thì chăn rau hồi còn cứu net, thôi thì cứ cho là rau net đi. Toàn mấy em mới lớn mình nẩy thơm tho vl, giả vài chục kành xong đâu vào đấy, đc mối nắc dài dài hihi :vozvn (5):

Ziji

Checker chuyên nghiệp
Bọn bây cãi nhau vl. :vozvn (19):
P/s: Tao thì chăn rau hồi còn cứu net, thôi thì cứ cho là rau net đi. Toàn mấy em mới lớn mình nẩy thơm tho vl, giả vài chục kành xong đâu vào đấy, đc mối nắc dài dài hihi :vozvn (5):
Bây giờ làm loz gì còn ! Ngày xưa tao chủ quán net đây :))

Sir Pantsu

Trẻ trâu
Bây giờ làm loz gì còn ! Ngày xưa tao chủ quán net đây :))
Hồi tưởng lại mà tiếc nuối, thời này làm kẹc có đc mấy em mới lớn kiểu "hận đời vô đối", ngọt ngây ngất. :vozvn (19):
Rau giờ không ham lắm, tao toàn set kèo đi nắc xong để đấy không đi. :vozvn (1):