Thái nguyên ai set đuọc e này k ạ

Con này đc cái dáng to cao, body cũng tương đối. T địt nó 2 lần, mỗi lần làm 3shot :vozvn (23):mà hình như dạo này có ny rồi hay sao ấy. P/s: số đt e nó 09151746**pass bạn a Hoang Minh cho những tml nào ở TN muốn check nó:vozvn (5):
bác ib cho e xin sđt và cách set e nó đc k ạ, e folow fb e này cũng lâu r

Có ny r kết nối kiểu j hả cmay?
Lơ ngơ loạn mẹ lên thì mang tiếng :((

Lúc nào m gặp nó hỏi xem lúc a Kiên địt nó thấy sướng ko nhé ?
Nó lại hỏi a kiên nào?
T cũng thắc mắc như mày đấy. Haha nhưng có lẽ nhà nó nhiều tiền nhưng k đủ để nó tiêu. Hoặc cũng do nứng

cu ngắn hay cu bé thì bỏ mẹ :)))
T cũng thắc mắc như mày đấy. Haha nhưng có lẽ nhà nó nhiều tiền nhưng k đủ để nó tiêu. Hoặc cũng do nứng
Chắc n nứng lol thôi. Ăn chơi đua đòi vớ vẩn

Em này tao nhớ ko nhầm thì là Dương Kiều Thu??? Thái Nguyên.
Bán nước hoa online trên facebook, ảnh ọt thì sang chảnh vl. tao chén nó lâu rồi, đm đúng là trên face với ngoài đời nó khác nhau vkl. Nếu mày muốn mất vài triệu chỉ để thưởng thức một món bầy nhầy toàn mỡ, da thì đéo trắng, vếu thì như mấy lứa, service thì e thẹn như còn zin thì cứ pm trực tiếp cho nó. Đm chát buổi trưa chiều bắt limousin xuống tận hà nội. Nó đòi 3 củ tao đợt đấy, nhưng xong tao cho 1 củ đ nói năng gì.
bác có em nào thái nguyên share e với

Con này đc cái dáng to cao, body cũng tương đối. T địt nó 2 lần, mỗi lần làm 3shot :vozvn (23):mà hình như dạo này có ny rồi hay sao ấy. P/s: số đt e nó 09151746**pass bạn a Hoang Minh cho những tml nào ở TN muốn check nó:vozvn (5):
** là bao nhiêu vậy mày ?