Thắc mắc tâm linh

Tại sao ngta thường không xem dưới 18 vậy ạ ?

Bàn tay chỉ thẳng trơn tru
Cầm tiền thì ít cầm cu thì nhiều:look_down:
Ơ chú xem kì thế :( Cháu thích cầm tiền thôi với cả chỉ tay nhiều thế ngta bảo sóng gió lắm hả chú

Ơ chú xem kì thế :( Cháu thích cầm tiền thôi với cả chỉ tay nhiều thế ngta bảo sóng gió lắm hả chú
Sao lại kỳ, chú xem tay thì chỉ xem dc tình duyên với cả tiền bạc sau này thôi,
Như tay cháu chú đã nói thế có nghĩa là tình duyên thỏa mãn lắm rồi mặc dù tiền ko nhiều, còn sóng gió hay ko thì chú phải xem mặt, xem lông mày :look_down:

Sao lại kỳ, chú xem tay thì chỉ xem dc tình duyên với cả tiền bạc sau này thôi,
Như tay cháu chú đã nói thế có nghĩa là tình duyên thỏa mãn lắm rồi mặc dù tiền ko nhiều, còn sóng gió hay ko thì chú phải xem mặt, xem lông mày :look_down:
Eo ơi châu thấy ngta xem được từ tay nhiều mà huhu

Bàn tay này chắc chắn sóng gió rồi. Nhưng an tâm giám khẳng định tay chỉ là phụ. Khuôn mặt là quan trọng nhất hi vọng gở gác được.
Nên nhớ không một thầy tướng có tâm nào lại không nói tướng tùy tâm sinh tướng tùy tâm diệt.
Ming chứng tử vi hay tướng số cả bói toán, cô đồng đều có thể xem theo năm theo tháng đặc biệt kinh dịch có thể xem theo ngày vậy hà cớ gì mà không có sự thay đổi khi "'' tâm sáng ''' Hãy sống tốt từng ngày nhé cô gái!
.
Vì sao phải qua mười tám không tự dưng mà cả thế giới quy định chịu chánh nhiệm hình sự ở tuổi 18.
Ở tuổi này con người đã bộc bạch một số điểm chính yếu để luận giải vận mạnh. Âm thanh + hình giáng + thần thái + tính cách. Nên nhớ hiếm lắm mới có một con ngươi có thể linh tính bằng ngày tháng năm sinh và tên có thể luận giải chi tiết được.
Các bậc cao nhân cũng cần xem tổng thể hình + thanh + thần + tính để mong luận giải được chính xác.
.
Mọi sư tùy duyên thành bại tại tâm
Cô gái đã lạc vào đây thì tâm ấy thi thoảng thiền tịnh xã hội này rối ren lắm
Chúc Em mọi sự an lành!
Cảm ơn ạ ^^ Anh/Thầy cũng vậy nhé

Theo các nhà tâm linh, người ta chia cuộc đời của con người làm 3 giai đoạn: tiền vận - trung vận - hậu vận, con người ta bắt đầu bước qua tuổi 18 sẽ là bước vào thời kì tiền vận. Bởi vậy lúc người ta đủ 18 tuổi thì bàn tay sẽ hiện lên đủ các đường cần thiết để cho các thầy có thể đọc được nhé.

Hí Tôi là chỉ là người mộ đạo không đến nơi.Tôi biết vậy mà tâm tôi giờ toàn BDSM tôi bị xa lầy. Mấy ai thoát khỏi trần tục như Bác Giáp Bác Thanh Bác Đồng ......
Khó lắm ạ mình cứ sống phải đạo lý làm người là ok rồi

Tôi hỏi em một câu được nha
Nếu là em khi có chồng mà nó thi thoảng ăn phở. Chỉ là nó vẫn ngoan đạo lo ổn ổn cho vợ con liệu có chấp nhận được không?
Thì thỏa thuận đôi bên thôi =)) Chứ giang sơn dễ đổi bản tính khó dời biết làm sao
Có vợ ngon mà không biết hưởng thì mới phải tội

Ngta có câu: a có ước mơ, a k thực hiện nó thì người khác sẽ thuê a để thực hiện ước mơ của họ :)) giờ ta có câu: a có vợ ngon a không dùng thì ngkhac sẽ dùng :))

Ngta có câu: a có ước mơ, a k thực hiện nó thì người khác sẽ thuê a để thực hiện ước mơ của họ :)) giờ ta có câu: a có vợ ngon a không dùng thì ngkhac sẽ dùng :))
Chuẩn rồi nhưng mà có con thì tém lại chứ đời mình như thế rồi không nên liên lụy con nhỏ :(

Bây giờ chưa vợ đang chơi, lúc có vợ sợ không hãm được. Muộn rồi ngủ nha em cũng chất chơi đấy. Đọc hết bài của em rồi.
Ngủ ngon
Em cũng bình thường thôi. Em thì hơi khó tính nên là chồng em phải ngoan
Hóa thú trên giường thì được

Đêm đéo ngủ được đang ức chế có thằng nào bói chim được không bói cho tao quẻ :hungry:

Tướng tùy tâm sinh - Tướng tùy tâm diệt
Trước 18 tuổi. Con người ta còn thay đổi rất nhiều về mặt tâm sinh lý. Nên tỷ lệ xem đc sẽ sai lệch đáng kể.
Chưa kể trong suốt quá trình sau này từ lúc biết địt (18 tuổi) đến lúc ko còn địt được nữa. Thì con người ta còn nhiều thời gian để rèn luyện nhân cách. Thay đổi tư duy. Đổi mới mọi thứ từ cách nghĩ cho đến hành động. =>>số phận con người sau này cũng thay đổi
Nên nếu xem ở độ tuổi còn quá trẻ thì hầu như là sai số rất lớn.
Đặc biệt là trẻ con ko ai muốn xem (căn bản là ko thể xem đc)

Tại sao ngta thường không xem dưới 18 vậy ạ ?
Qua 13 là dc, thường thì ko xem thấp quá vì còn nhỏ còn chịu đương số của cha mẹ nên kết quả ko chuẩn xác.