Tây Du Kí

À kiểu đó t biết khá nhiều. Kể cả nó học ngành đắt nhất là Medical (lúc đó max 35k bảng, giờ max 55k bảng) thì nó vẫn đã chén 1/3-1/2 tiền của của ông bà già nó rồi.
M ko tin có thể search xem UK đầy trường top 30 giờ vẫn học phí dưới 20k bảng/năm đấy. 10 năm trước thì học phí rẻ bằng 2/3 là cùng.
Ăn ở thì ở London siêu đắt đỏ, về tỉnh lại rất rẻ nếu ở chung + có đứa biết nấu :d
Mở mang tầm mắt, trước giờ cứ xếp chi phí du học : Đài Loan, Hàn Quốc, Nhật Bản, Singapore, Úc, Canada, Mỹ, Châu Âu, rồi cuối cùng là Anh cao nhất. Kiểu này vẫn còn ếch ngồi đái giếng rồi.

Mở mang tầm mắt, trước giờ cứ xếp chi phí du học : Đài Loan, Hàn Quốc, Nhật Bản, Singapore, Úc, Canada, Mỹ, Châu Âu, rồi cuối cùng là Anh cao nhất. Kiểu này vẫn còn ếch ngồi đái giếng rồi.

Đắt nhất vẫn là Mỹ, rồi đến Úc-Can, rồi tới Anh, EU rẻ lắm. Rẻ hơn Nhật Hàn cơ. Thằng em t đi Hàn học trường Top học phí cũng 14000 đô/năm mà 1 đứa nữa đang học Hà Lan có 7200 Eur/năm

thật sự văn rất tây như mấy cuốn tiểu thuyết t hay đọc vậy. mong m ra chap đều tay :))

CHAP 6
ALICE CỦA TAO

Alice the Stripper dĩ nhiên không lạc ở xứ sở thần tiên, mà Alice sinh ra ở Đức. Alice chắc trẻ hơn Posh, xinh theo style cá tính, tóc xoăn đỏ cắt kiểu pixie, da có 1 vài vết tàn nhang mờ mờ. Tuy nhìn hơi nghịch nhưng Alice lại có nét mặt và ánh mắt lúc nói chuyện làm người đối tiện có cảm giác rất tin tưởng, chả hiểu sao.

Hỏi tên xã giao xong 2 đứa đi với nhau xuôi bờ sông trong im lặng. 1 lúc sau chắc để đường về đỡ nhàm chán vì t ko chịu nói gì (thực ra lạnh quá cứng mẹ nó hàm rồi) em bảo là, em ấn tượng vì cái đầu gần trọc của tao, bọn Châu Á khu này toàn tóc dài hoặc tóc dựng vuốt keo thôi. E trêu t là phiên bản Châu Á của Channing Tatum (thằng này đợt đó đóng Step Up nổi lắm) nhưng gầy hơn. Câu này gái xinh nói thì chắc chắn là nó đang khen mình rồi, yêu quá!

Em cũng hỏi là sao nãy tao nhìn em kĩ thế, t trả lời luôn là t cũng bị ấn tượng. Nguyên văn nhé: "impressed by the way you dance, FEELING SUPER HORNY" (anh ấn tượng cách em nhảy ấy, cảm thấy siêu nứng ahihi). Em cười rũ ra, dừng hẳn lại để cười và rồi vờ nói cái giọng dịch vụ là Lần sau quý khách lại đến em sẽ làm anh thoả mãn nhé!!!!

Rồi em lại hỏi, nhà anh cũng trên đồi à, sao lại ở khu này. T ớ ra, bảo t ở dorm trong trường XYZ cơ. Em lại cười bảo thế đi ngược đường rồi, hướng kia cơ. Thôi giờ 2 options, 1 là đi ngược lại tầm 45' nhé, 2 là đi 5' nữa về nhà e rồi e lấy xe đưa về. Dĩ nhiên t chọn option 2.

Nhà em thuê là 1 căn hộ bé 2 tầng có sân trước (siêu bé) và vườn sau (siêu to, to hơn cả cái nhà). Tầng 1 là phòg khách, phòng ăn rồi đến WC, tầng 2 có 2 phòng ngủ 1 view ra đường 1 view ra vườn sau. Nhà giữa đồi gió lồng lộng, t tới cửa nhà thì lạnh đến tím ngắt cả người. Alice bảo thôi vào uống trà ngồi 1 lúc cho ấm người đã rồi về sau, t dĩ nhiên không từ chối. Em chỉ chỗ trà và cái ấm nước cho t tự pha rồi lên tầng 2 lấy quần áo đi tắm. T 2 tay xoay quanh cốc trà ngồi bật TV lên xem. Sưởi phòng khách do sát đường nên bật to hơn các phòng khác, chỉ 1 lúc sau t đã thấy hồi sức, hết lạnh.

Alice tắm lâu vãi, phải nửa tiếng rồi. T đi xuống WC hỏi vọng vào "Alice, u alright?" thì nghe em gọi bằng 1 giọng yếu ớt "Andy vào đây giúp em chút việc". Dĩ nhiên, t lại không từ chối hehe...

T liều, cởi mẹ hết quần áo, mặc mỗi cái sịp cứ thế bước vào. Em đang ngâm mình trong bồn xà phòng, 1 con vịt vàng đang bập bềnh bập bềnh giữa đống bọt. Mùi xạ hương của nến thơm thoang thoảng. Hơi nước nóng làm căn phòng nhỏ như có 1 lớp sương nhẹ, kích thích thật. Giọng em lại mềm nhũn, a mặc thế kia thì giúp được việc gì. T trả lời là nhiều hơn em nghĩ đấy. T cởi nốt sịp rồi chui vào bồn tắm cùng em. Cái bồn bé tí t phải lựa mãi mới ngồi lọt sau lưng em. Em ko nói gì cả, mắt cứ lim dim lúc t gãi lưng nhè nhẹ. Đã thế hôn nhẹ cổ từ phía sau luôn, nghe rõ cả tiếng em nấc nhẹ ở cổ họng. T ôm em từ phía sau, 2 tay xoa bóp bộ ngực săn chắc của em..

Thân hình của dân stripper thì bọn m có thể tưởng tượng là ít mỡ thừa, cộng thêm bọt xà phòng làm trơn nên lúc va chạm nhau nó kích thích kinh khủng. Hoạ mi nóng hổi cọ liên tục vào lưng e, được 1 lúc thì em thò tay ra sau lưng vuốt nhẹ lên xuống. Ôm nhau 1 lúc như thế thì t bắt đầu xoa nhẹ từ đùi lên mông, rồi phía ngoài cô bé. T cố gắng giữ các chuyển động xoa theo 1 chu kì tròn, lực lúc nhẹ lúc mạnh, tới khi bắt đầu móc điểm G thì em oằn người ra và bắt t đứng luôn dậy để blowjob. Thế này nhé, Tây dâm nó cực kỳ hoành tráng skills này và điểm khác biệt cơ bản là ánh mắt nó nhìn lúc BJ, chằm chằm, xoáy sâu vào mình, rồi lim dim mỗi khi thè lưỡi liếm, hoặc trợn ngược mỗi khi mình ấn đầu nó để đâm lút cán. T đã trớ chỉ sau 5' với kiểu BJ và ánh mắt đó của Alice. Em nuốt hết rồi vẫn ánh mắt đó, nói vừa như van nài vừa như ra lệnh đúng 1 từ "Stay.." (Ở lại đây nhé..)

Từ bồn tắm lên đến giường. Từ giường xuống phòng khách. Mê mệt ôm nhau ngủ trên cái sofa rồi nửa đêm mò được nhau, lại thêm 1 lần mướt mải trong sung sướng. Lần đầu t cảm nhận được vị con gái Tây là qua Alice. Và trải nghiệm đó tuyệt vời thật sự.

Lúc t tỉnh giấc, Alice vẫn ngủ. T nhẹ bước từng chân 1 xuống giường. ôi sao đau thế, cơ háng nhức, chim thì cảm thấy tê và cơ lưng thì như đang cứng lại. T mặc lại quần áo dưới tầng 1 và móc trong túi ra 200 bảng hôm qua mang theo người, chỉ giữ lại 20 bảng và mấy xu lẻ. T nghĩ mãi cuối cùng quyết định vuốt thẳng thớm rồi đặt 200 bảng vào cái áo lót em treo trong phòng tắm, do thật sự t biết em làm nghề stripper cũng sẽ có lúc nhận tiền, nhưng lúc này t ko nỡ đưa thẳng cho em...

..hoặc có thể là ko dám, bởi trong lòng đã nảy sinh 1 cái tình cảm rất lạ với Alice. Đầy đủ cảm xúc vui, sướng, thương, nhưng chắc chắn ko phải là yêu.

T gọi Alice dậy bảo mở cửa anh về, a có chút việc sáng nay, rồi lên ngủ tiếp nhé. Alice ngái ngủ cũng chả mặc quần áo gì cứ quấn mỗi cái chăn đi xuống mở cửa cho tao. Bọn t thơm má chào nhau, bỗng Alice thì thầm vào tai tao "Anh có thích hôm qua không?". T ko thì thầm lại, mà đứng thẳng lên nhìn vào mắt Alice , nói rất nghiêm túc: "Anh thích, vì đã gặp được em!! See u when i see u!" (câu này k biết nên dịch sao cho thoát nghĩa). Mắt Alice long lanh long lanh.

T đi dọc bờ sông vừa đi vừa ngắm nghía cảnh vật ven đường và hít những hơi dài bầu không khí này. Trời trong xanh, nắng vàng và trong lòng t thấy rất vui vì đã nói được câu chia tay ý nghĩa. Nhưng các m biết, Điều t VUI NHẤT là gì không? Đó là, cuối cùng cũng thanh lý xong 3 cái BCS gân gai của thằng Isa hahahaha

Sửa lần cuối:
Chịu thôi, cuối tuần cho gia đình.

nhưng viết xong phần trên t lại nhớ Alice kinh khủng, vừa nhắn tin cho em ấy xong. Để xem tí có trả lời gì ko:p
Ông thế đéo nào. Mang tiếng qua Anh du học. Chưa được chữ nào mà đã chịch 2 em tây rồi. Lại còn xinh nữa. Ez vãi luồn

Cảm ơn tml Notofolo đã cho ae 1 câu truyện hay vl.giờ chỉ có thằng funfun vs mày là nguồn cảm hứng để tao vào Xam mỗi ngày thôi
Tml sau bao ngày theo dõi thì tao thấy mùi xạo lol hơn nhiều.

Hoặc nếu như vậy thực thì gái nó cũng đéo đáng một xu ( tao đang nói về thời sinh viên nó) và hai chị em kia. Có cái lol con gái nhà tử tế lại chum vào thằng ất ơ và mối quan hệ như thế.

Còn hoá đơn, vĩnh yêu thì khả năng cao là có. Do nó làm có tài chính, “khá giỏi” trong công việc, đẹp trai và mồm mép, nhưng quay lại cái cá tánh có bồ rồi mà chịch con khác như chưa từng có bồ thì tao khinh

Hay quá mày!!!
Xàm ngày càng đỡ nhạt nhờ có các thớt chất lượng như này!!!

Nó viết nó có bắt mày phải tin là có thật đâu.tao thấy nó viết hay,lôi cuốn thì tao tôn trọng bài viết của nó.mỗi thằng 1 quan điểm.ko nên đố kị làm gì
Có lol gì đố kị ở đây, nó “sáng tạo” được thì đọc thôi, còn phía trên tao nói về thực tiễn thôi