Sài Gòn Tất tật về Matxa Minh Tâm LQĐ tao hay đi

Kevi 106

Trẩu tre
Xưa có 63 với 08 mt 3/2 đúng chuẩn hotgirl nhiệt tình nhưng có thằng bốc về làm vợ mẹ rồi
Hồi đó cũng toàn yêu cầu 08 vs 63 nhiều khi phải đặt trước 1 ngày , từ ngày 2 e nghỉ cũng ko ghé lại 3/2 , lâu rồi đi hệ thống mt cũng không có e nào dc như vậy

Demonit

Trẩu tre
Hồi đó cũng toàn yêu cầu 08 vs 63 nhiều khi phải đặt trước 1 ngày , từ ngày 2 e nghỉ cũng ko ghé lại 3/2 , lâu rồi đi hệ thống mt cũng không có e nào dc như vậy
Hai tml tụi m làm t tiếc quá. Chẹp!

Nguyengialinh

Già trâu
Mát xa nguyên HJ có nguy cơ nhiem bệnh gì k nhỉ t chưa mát xa bg toàn đi gái đóng bao khâ an tâm nghĩ cảnh em nào vừa Hj cho ông nào smg hay lậu liếc các thứ o rửa tay sang hj cho mình cũng ghê

anh7luudan

chuyên gia quăng bom
Mấy năm ko vào đây. E số 6 cũ tên Nhi hột mít còn làm ko mày.

jankim

Trẩu tre
Em số 30, tao đi rùi. khá là cao. nói chuyện rất vui vẻ. lúc tao ra là còn gần 1 tiếng. em bảo a nằm ngủ đi em bóp vai cho. xong ẻm kể chuyện về nhà em. rùi thằng nyc là khách ở đó. Vú to vãi chưởng lun. Ẻm mút phê vl.

Whatthefack

Đàn em Khá Bảnh
Em số 30, tao đi rùi. khá là cao. nói chuyện rất vui vẻ. lúc tao ra là còn gần 1 tiếng. em bảo a nằm ngủ đi em bóp vai cho. xong ẻm kể chuyện về nhà em. rùi thằng nyc là khách ở đó. Vú to vãi chưởng lun. Ẻm mút phê vl.
Tao mới đi 30 về nè mày. Chắc mày ngủ mớ chứ ở đó mà vú to vãi chưởng và mút phê vl.

Kevi 106

Trẩu tre
Móa mới đi 30 về thái độ phục vụ như shit , đéo làm j hết, đi về bực thêm