Sài Gòn Tất tật về Matxa Minh Tâm LQĐ tao hay đi

hemihellcat

Nhà triết học xàm lồn
Lqd làm đéo gì có phòng vip, trước có em 63 tao đi nó nuốt tinh luôn, giờ nghỉ tiếc vl

yongsama

Thanh niên hoi
No No
Hàng tao để dành gặp thường xuyên
Share đây đến tai chủ hoặc mấy thằng nhân viên ở đó biết, hoặc mấy bé làm chung nữa, e nó nghỉ việc à, tao éo nhé, mày đi thường 1 em trong 1 tháng, tuần vào 2 lần, có khi em nó cho mày chịch đó
có mùi xạo lồn pr hehee . chửi mầy thêm cái nhé dcm mầy ! mầy làm như mấy em chịch trong phòng lag qua mặt được quản lý thì mầy đich thị xạo lồn nhé ! tụi nó còn bắt tay nhau để đứa đứng canh đứa làm nua nhé con chó! a mầy chịch ở đại nam suốt nhá ! có thằng xạo lồn như mầy mới phịa ra chuyện chịch lén ! len một lần thôi là lên đường ! vả lại hàng lqd giờ vả chết mẹ ! hàng ngon ko già chát thì cũng nghĩ mẹ hoac có bao nuôi cả rồi !

Sonyvaio

Già trâu
có mùi xạo lồn pr hehee . chửi mầy thêm cái nhé dcm mầy ! mầy làm như mấy em chịch trong phòng lag qua mặt được quản lý thì mầy đich thị xạo lồn nhé ! tụi nó còn bắt tay nhau để đứa đứng canh đứa làm nua nhé con chó! a mầy chịch ở đại nam suốt nhá ! có thằng xạo lồn như mầy mới phịa ra chuyện chịch lén ! len một lần thôi là lên đường ! vả lại hàng lqd giờ vả chết mẹ ! hàng ngon ko già chát thì cũng nghĩ mẹ hoac có bao nuôi cả rồi !
Chính xác đó tml

Oppa
anhdaohoaq1

anhdaohoaq1

Đầu đường xó chợ
Đm mấy tml này đọc lại bài viết và các cmt có chỗ nào tao nói LQĐ có phòng VIP? K lẽ tao nói lên đây ở LQĐ có con bé số này số nọ là auto chịch à?ngu vừa thôi, đúng là trẻ trâu có thật,nói đéo biết nghĩ, đm tao chịch được ở ngay tại phòng mới hay, 2 3 thằng mới cmt ở trên nói tao Pr chắc trình đéo cao hay gì gì đó, mày chịch ĐNam kẹ mẹ mày chứ,mấy chỗ khác nó canh cho mày chịch nữa, tao nói ở đây là mày giỏi vào LQĐ chịch ngay tại phòng luôn thì mới giỏi kìa. MT 3/2 tao còn chịch được ngay tại phòng thường chứ đéo nói phòng VIP cho xa xôi.
E tao chịch LQĐ được là do tao hay đi e, và lịch sự đàng hoàng, nhìu khi vào nằm ôm ấp đéo cần e matxa tip xong về, thái độ tôn trọng e thì chịch chỉ là thời gian, hoặc có thể e vượt rào vì cũng thích tao.
Mỗi lần tao vô là từ giữ xe, locker, thằng thay áo, thằng mời nước cho đến thằng ngồi cầu thang dẫn phòng đều khúm núm 1 câu dạ a xxx, 2 câu dạ a xxx
Tao đéo hơn thua ở đây vì nói ra các e còn chỗ làm ăn, tml đéo tin thì kệ mẹ mày, chắc tao cần mày tin ok

Sửa lần cuối:

hemihellcat

Nhà triết học xàm lồn
Đm mấy tml này đọc lại bài viết và các cmt có chỗ nào tao nói LQĐ có phòng VIP? K lẽ tao nói lên đây ở LQĐ có con bé số này số nọ là auto chịch à?ngu vừa thôi, đúng là trẻ trâu có thật,nói đéo biết nghĩ, đm tao chịch được ở ngay tại phòng mới hay, 2 3 thằng mới cmt ở trên nói tao Pr chắc trình đéo cao hay gì gì đó, mày chịch ĐNam kẹ mẹ mày chứ,mấy chỗ khác nó canh cho mày chịch nữa, tao nói ở đây là mày giỏi vào LQĐ chịch ngay tại phòng luôn thì mới giỏi kìa. MT 3/2 tao còn chịch được ngay tại phòng thường chứ đéo nói phòng VIP cho xa xôi.
E tao chịch LQĐ được là do tao hay đi e, và lịch sự đàng hoàng, nhìu khi vào nằm ôm ấp đéo cần e matxa tip xong về, thái độ tôn trọng e thì chịch chỉ là thời gian, hoặc có thể e vượt rào vì cũng thích tao.
Mỗi lần tao vô là từ giữ xe, locker, thằng thay áo, thằng mời nước cho đến thằng ngồi cầu thang dẫn phòng đều khúm núm 1 câu dạ a xxx, 2 câu dạ a xxx
Tao đéo hơn thua ở đây vì nói ra các e còn chỗ làm ăn, tml đéo tin thì kệ mẹ mày, chắc tao cần mày tin ok
Anh xxx có số nào bj giỏi ko cho tớ với

Oppa
anhdaohoaq1

anhdaohoaq1

Đầu đường xó chợ
Anh xxx có số nào bj giỏi ko cho tớ với
LQĐ 38
3/2 12
Nhưng k chắc nha, vì tùy ng em nó mới BJ
3/2 phòng VIP thì BJ nhưng mình đi em phòng thường cũng BJ
Hoặc auto BJ thì diendanmassagez đầy nhưng mình k đi những nơi này vì lầy quá

hemihellcat

Nhà triết học xàm lồn
LQĐ 38
3/2 12
Nhưng k chắc nha, vì tùy ng em nó mới BJ
3/2 phòng VIP thì BJ nhưng mình đi em phòng thường cũng BJ
Hoặc auto BJ thì diendanmassagez đầy nhưng mình k đi những nơi này vì lầy quá
Ok pak để đi 38 thủ

Oppa
anhdaohoaq1

anhdaohoaq1

Đầu đường xó chợ
38 đang nghỉ vài ngày, tính hnay vô gặp e mà alo e nói mấy hôm nữa

bro có thể cho mình xin contact của em 38 được không , bữa vào tìm mà em off mất tiêu

Whatthefack

Đàn em Khá Bảnh
hôm bữa kiếm 38, em đang nghỉ.
Đi random ra em 24, đấm bình thường, HJ bình thường. Cởi váy nhưng không tuột xịp, thế móc V4 khó quá nên mỏi tay, hic.