Tao đã địt thành công em tinder

xakutara

Chú bộ đội
Sau khi quẹt phải mãi mới Có em chịu match mình vì để cái avatar không sang chảnh gì cũng bắt chuyện được 1 em.
Áp dụng các bài học trên đây bằng theo cách học lý luận kết hợp với thực tiếng một cách phù hợp.
Lần gặp đầu tiên: tại quán cf và trao đổi thêm về công việc, cuộc sống, mục đích tìm bạn qua Tinder chỉ là tìm bạn bè (tao đã có vợ) và chỉ dừng lại là bạn bè (nói phét cho tin tưởng)
Lần thứ 2: đi ăn tối, Có chút men nên cũng tự tin hơn và chủ động cầm tay em nó (con gái mà cầm tay được thì chắc chắn ... day được vú...)
Lần thứ 3 gặp : tao chủ động ôm hôn nó và đi vào khách sạn
Kinh nghiệm:
- chọn những e cao tuổi chút, có vấn đề về gia đinh (đối với những thằng đã có vợ)
- học các bài học kinh nghiệm đã tổng kết tại các topic trên
- nói thẳng quan điểm đến với nhau là bạn bè. Mà bạn bè thì cũng có thể nện được
- Ngoại hình là một lợi thế vì có tốn nhiều tiền đâu

Sửa lần cuối:
Tao gặp một lần rồi chán chẳng buồn gặp lần hai. Toàn các em nhạt nhẽo vl.

Tao đã votka cho tmb chủ thớt nhé. Nhân tiện mấy tmb cm cho tao hỏi, hôm trước thấy cm cứ nói tinder với match t đéo hiểu là cái gì luôn thế là hôm nay tao tải cái tinder đó về mà tao vào loay hoay 1 lúc sau đó thấy gần chục đứa nó thích tao thế mà tđn tao muốn vào xem mấy đứa đó thì thấy mờ tịt đéo thấy gì.Lúc đấy tao mới biết chơi cái này khác đéo gì moi tiền .ok...Xong Cái chính tao hỏi mấy tmb cm cứ cho là mất tiền đi thì có dễ ăn đc mấy con trên đấy ko (so với zalo).Hai là nếu tao ko muốn mất tiền cho app thì mấy đứa nó thích tao nó có kết nối với tao đc ko.Ba là cho tao hỏi mấy chục đứa nó ấn thích tao đấy có nghĩa là nó chỉ thích bừa hay là nó có ý cho tao đỵt(tao cũng đẹp trai cm ạ)....à tao nay 35t vợ con đề huề, súng ống sk bthg .Tao nghĩ tao đang sắp hồi xuân nên tìm dần chỗ xả.Xin mấy tml cho ý kiến.kaka.

3 note là quá nhiều :)) . tao còn chưa biêt em ấy có ngon ko.
Nên ăn Rau chỉ trong 2 note đổ về thôi nhé !
Tham khảo Vạn Thực Kỳ Thư - Sách dạy Chăn Rau đầu tiên tại Việt Nam.
để biêt cách ăn trong 0 -1 note

Mỗi thằng 1 kinh nghiệm ko thằng nào giống thằng nào cả. Tao cũng có vợ, N đứa con. Vẫn tìm mấy em trẻ 17-18 tội gì phải đụ bọn già.

Mày tận 3 lần à. Tao 2 note thôi nhưng khi xong tao thấy nhạt và ko muốn gặp lại

Tao đã votka cho tmb chủ thớt nhé. Nhân tiện mấy tmb cm cho tao hỏi, hôm trước thấy cm cứ nói tinder với match t đéo hiểu là cái gì luôn thế là hôm nay tao tải cái tinder đó về mà tao vào loay hoay 1 lúc sau đó thấy gần chục đứa nó thích tao thế mà tđn tao muốn vào xem mấy đứa đó thì thấy mờ tịt đéo thấy gì.Lúc đấy tao mới biết chơi cái này khác đéo gì moi tiền .ok...Xong Cái chính tao hỏi mấy tmb cm cứ cho là mất tiền đi thì có dễ ăn đc mấy con trên đấy ko (so với zalo).Hai là nếu tao ko muốn mất tiền cho app thì mấy đứa nó thích tao nó có kết nối với tao đc ko.Ba là cho tao hỏi mấy chục đứa nó ấn thích tao đấy có nghĩa là nó chỉ thích bừa hay là nó có ý cho tao đỵt(tao cũng đẹp trai cm ạ)....à tao nay 35t vợ con đề huề, súng ống sk bthg .Tao nghĩ tao đang sắp hồi xuân nên tìm dần chỗ xả.Xin mấy tml cho ý kiến.kaka.
địt mẹ nạp 180k vô là xem được thôi

Mấy cái kinh nghiệm của mày chỉ đúng với mày và em mày chăn thôi.
Nếu chia sẻ KN thì nó phải cụ thể như là trai có vợ muốn tán gái 20 thì nên thế nào, tán gái 25-30 thì nên thế nào.
Chứ trên này đầy thằng 3x có vợ con vẫn tán gái 20 đều.

Rau cỏ tuỳ duyên thôi, nếu nó đã thích mà mày đủ tinh thì ngay lần đầu đớp luôn đc rồi, còn nếu nó đã đéo thích thì có lol lần thứ 2 gặp nhau ấy