close

Có vợ rồi không chơi như mày được đâu, gặp phải con nào nó yêu quá là nó sẵn sàng phá để mày vs vợ mày li dị r đến với nó đấy. Gái ngon còn đầy, bỏ đi mà giữ gia đình.
Theo tao là nói thật và ngừng :) Còn nói rồi mà ẻm vẫn ưng mày thì chả chiến đi chứ còn sao :)

Chuyện của tao cách đây vài năm, quen 1 em qua zalo, lúc ban đầu nói chuyện nó cũng hỏi thăm status, tao bảo tao có vợ rồi, và tao vs nó cũng chỉ n/c bình thường, k tà ý gì.
Khoảng nửa năm sau khi đã chát chít nói chuyện chán chê, thi thoảng cũng share về chuyện sex của nhau, rồi setup gặp đi ăn, rồi chén nhau, mấy hôm sau thấy nó bắt đầu muốn gặp nhiều hơn, tao nhắc lại vụ có vợ, nó nhất quyết là trc đây tao chưa hề info cho nó biết vụ đó =))) rồi bọn tao chỉ nói chuyện thôi, k gặp nữa, sau nó có ng yêu thì nó xin phép k liên lạc nữa, từ bấy h là thành kỉ niệm.
theo như lời m nói là t vs cô bé ý sắp thành kỉ niệm luôn oy ^^ cơ mà chắc sẽ chấm dứt nhanh chứ ko để lâu khổ em nó

Có vợ rồi không chơi như mày được đâu, gặp phải con nào nó yêu quá là nó sẵn sàng phá để mày vs vợ mày li dị r đến với nó đấy. Gái ngon còn đầy, bỏ đi mà giữ gia đình.
Sai lầm của thằng có vk là đánh giá quá thấp các em. Chị em còn lạ đéo gì mấy trò chăn rau, la liếm trẻ con ấy nữa.

Thà cứ chơi vô tư, vui vẻ với nhau, nếu sau này thấy hợp tự khắc sẽ nhích, đằng này ông còn làm trò con bò ::xamvl9::

Đéo biết tml nào nhưng cá nhân t đánh giá là rất ngu, mà đã ngu còn thích đánh đu với đời thì chỉ có ra chợ mua miếng thịt lợn về khoét lỗ thôi, nông cạn vđ.
mày nói thế thì chắc mày cũng già đời rồi, có phải ai cũng khôn ngay từ đầu đâu. ví dụ như tao, tao vấp thì tao sẽ sửa thôi. ko cần m dạy đời

theo như lời m nói là t vs cô bé ý sắp thành kỉ niệm luôn oy ^^ cơ mà chắc sẽ chấm dứt nhanh chứ ko để lâu khổ em nó
có cái để nhớ cũng hay, còn hơn địt xong rồi đéo ra gì, đéo muốn nhớ =))

mày nói thế thì chắc mày cũng già đời rồi, có phải ai cũng khôn ngay từ đầu đâu. ví dụ như tao, tao vấp thì tao sẽ sửa thôi. ko cần m dạy đời
Quan điểm riêng thui làm gì căng thế =))
Sống ở đời là phải biết chổng mông vào dư luận, chuyện thị phi trên thế giới ảo này nhiều vô kể,nếu rỗi hơi để ý và chấp nhặt thì sẽ đánh mất mục đích chính của mình khi vào xàm : xả stress!

Sửa lần cuối:
Moá, bỏ thời gian đọc hết topic, định vô góp ý nhưng nhận ra thằng @Tonydau nó vẫn chưa nói sự thật với em dù miệng vẫn bảo đồng ý với các góp ý của anh em. Có đang xl không đó ku. Coi chừng bị quật nha

Moá, bỏ thời gian đọc hết topic, định vô góp ý nhưng nhận ra thằng @Tonydau nó vẫn chưa nói sự thật với em dù miệng vẫn bảo đồng ý với các góp ý của anh em. Có đang xl không đó ku. Coi chừng bị quật nha
dm, em nó đang đi nước ngoài 10 ngày nữa mới về, tao đang đợi nó về để nói đây tml

Đéo biết sao chứ t thì khác, đm đã vợ mà đm còn yêu đương với mấy con khác thì ăn lồn mẹ đi, đm ghét vcl, có vợ mà còn đi tán gái nữa thì đm rẻ rách sao ấy, gia đình của mình mà mình đéo vun vén cứ đm vớ vẩn vl, chán quá tìm gái địt xả stress, cưới vợ rồi thì nên chuẩn bản thân tí . Ghét mấy thằng lồn có vợ còn đi tán tỉnh, yêu nhau , hãm lol vãi

Đéo biết sao chứ t thì khác, đm đã vợ mà đm còn yêu đương với mấy con khác thì ăn lồn mẹ đi, đm ghét vcl, có vợ mà còn đi tán gái nữa thì đm rẻ rách sao ấy, gia đình của mình mà mình đéo vun vén cứ đm vớ vẩn vl, chán quá tìm gái địt xả stress, cưới vợ rồi thì nên chuẩn bản thân tí . Ghét mấy thằng lồn có vợ còn đi tán tỉnh, yêu nhau , hãm lol vãi
chửi hay lắm tml <3

Mày có vợ chưa, t có vợ, có bạn gái nữa này, nhưng ngay từ ban đầu t rõ ràng là t có vợ rồi, thích thì đến với nhau thôi, có tình cảm nhưng hiểu là nvay chứ k đến đích gì cả, sẽ có 1 ngày phải dừng lại.
- T: Mùa họa mi này có phải là cuối cùng không em.
- Em: Có thể những bông họa mi anh tặng em sẽ tàn, nhưng lại sẽ có một mùa họa mi khác lại đến anh à.
- T: Rồi, chúng ta quá cố chấp mà, với anh mùa họa mi năm nay là duy nhất và đẹp nhất a từng biết.
Em: Chúng ta sẽ mãi nhớ về quãng thời gian này chứ.
T: Chắc chắn rồi, chúng ta như 2 giọt sương vậy. Ngày mai bình minh, nắng lên anh, em lại bay đi và k còn lo âu nữa.
Em: E sẽ tiếp tục đợi chờ 1 ng như anh, nhưng đó là 1 ng sẽ dành cho em tất cả k như anh...
T: ...

Tao cũng đang trong hoàn cảnh như mày. Đang có 2 mối .. như tao thì chịch xong thì nói rõ : anh với em là cảm xúc tạm thời. A có mối nợ tình cảm phải trả. A k muốn giấu diếm làm gì. Tuỳ em quyết

tính m vậy thì còn khổ dài
mấy ngày nay tao cũng nghĩ thông r mày ơi. công nhận cái gì phải ra cái đó. đàn ông mà cứ mập mờ tao thấy tao cũng khinh tao nữa là.

Mày nếu chưa chén thì vẫn có thể thẳng thắn nói với em nó sự thật mày đã có gia đình...nếu mày đủ độ hấp dẫn em nó sẽ vẫn ở bên mày chứ đừng kiểu em xong té nghiệp chướng nặng lắm...nếu em nó biết sự thật vẫn ở bên mày thì FWB and make love rồi còn j.
Trước tao cũng có 1 em lúc tán nhau thì đéo ai nói có gd nhưng trước lúc tao chén tao đã nói cho em nó nhưng trong quãng thời gian tán nhau mày nên thể hiện cho đẹp trong mắt nàng và những khoảng trời lạng mạn.
Tất nhiên là ko phải nói a xin lỗi anh có gd rồi dừng lại phải có những câu chuyện đi kèm còn câu chuyện ntn là tuỳ ở mỗi ng chúc mày may mắn :))
Câu ch đi kèm là ntn cao nhân?

Tao đã có gia đình và khoản sex của vc tao không hòa hợp. Nên tao đi tìm kiếm bên ngoài. Thú thực là lúc đầu tao chỉ muốn tìm bạn make love. Lên tinder và tìm đc 1 em. Tao đưa đi chơi 2 ngày thì cũng hôn được em nó. Nhưng lúc đó tao lại bảo chưa có vợ và tán em nó như kiểu trai gái tán nhau. Làm em ý cũng tưởng tao đang tán nghiêm túc và cũng có tình cảm lại với tao.
Chúng mày cho tao lời khuyên xem là có nên ngưng ngay lập tức mqh này để tránh tổn thương em nó ko hay là cứ ăn 1 thời gian rồi tìm cách xa dần?
p/s: Em ý ngon quá nên tao ko lỡ từ bỏ, hic hic
Tao cảm thấy có lỗi
Tao thì thấy kiểu đéo nào cũng được. Quan trọng hệ quả nó khác nhau. Đàn bà con méo nào cũng như nhau, được 1 muốn 2. Quan trọng m đủ gan 1 ngày vợ m với con bé gặp nhau k :)). Đừng đùa với linh cảm đàn bà. Trc t léng phéng, con bé cũng chấp nhận nhưng mà đến lúc méo giữ được như giấy gói lửa nên cũng đành buông. Còn có đk tìm mẹ 1 con sgbb mà nuôi