Tinder Tao có vợ rồi nhưng đang gái Tinder thì phải làm sao?

Tonydau

Trẻ trâu
Tao đã có gia đình và khoản sex của vc tao không hòa hợp. Nên tao đi tìm kiếm bên ngoài. Thú thực là lúc đầu tao chỉ muốn tìm bạn make love. Lên tinder và tìm đc 1 em. Tao đưa đi chơi 2 ngày thì cũng hôn được em nó. Nhưng lúc đó tao lại bảo chưa có vợ và tán em nó như kiểu trai gái tán nhau. Làm em ý cũng tưởng tao đang tán nghiêm túc và cũng có tình cảm lại với tao.
Chúng mày cho tao lời khuyên xem là có nên ngưng ngay lập tức mqh này để tránh tổn thương em nó ko hay là cứ ăn 1 thời gian rồi tìm cách xa dần?
p/s: Em ý ngon quá nên tao ko lỡ từ bỏ, hic hic
Tao cảm thấy có lỗi

Hondarx

Già trâu
Nhỡ rồi thì diễn cho đạt vào, đáng ra nên nói thẳng ngay từ đầu và dùng đầu to để nghĩ.

Annaocho

Trẩu tre
Chén xong rồi chia tay
T cũng thế gặp em ấy 3-4 lần e ấy cũbg yêu mình thật nhuebg t quyết tâm coá zalo và xoá số
Để giữ hp gia đình mình nên coi như ng qua đường thôi

Oppa
T

Tonydau

Trẻ trâu
Nhỡ rồi thì diễn cho đạt vào, đáng ra nên nói thẳng ngay từ đầu và dùng đầu to để nghĩ.
rút kinh nghiệm lần sau bác ạ, các mối qh kiểu này làm mình thấy cũng có chút rung động nhưng nghĩ kỹ thì ko nên thật

Typhuhn

Cử nhân kinh tế - Thủ quỹ HV Bề Đề
Quan điểm mày đéo rõ ràng , địt là địt , còn tình cảm là tình cảm , có vợ rồi thì bảo với em nó là đã có vợ và muốn địt nó nó k cho địt thì thôi , phương án 2 là địt rồi té

namdu

Già trâu
thế là m có tình cảm r. t khuyên chân thành neck cho nhanh lún sau khổ cả mày cả nó. có khi tan nát gia đình. thiếu thốn thì bỏ ra vài đồng chơi gái thôi. có gia đình kiểu này ko bền đâu.

turtle69

Checker mới lớn
Địt mẹ, sửa cái tiêu đề lại hoặc thêm dấu ",", "mà"
Làm tao cứ tưởng con vợ mày bị les, định kêu mày some rồi đấy tml

Oppa
T

Tonydau

Trẻ trâu
thế là m có tình cảm r. t khuyên chân thành neck cho nhanh lún sau khổ cả mày cả nó. có khi tan nát gia đình. thiếu thốn thì bỏ ra vài đồng chơi gái thôi. có gia đình kiểu này ko bền đâu.
uh tao hiểu và lo lắng nên mới lên đây. thanks mày

Oppa
T

Tonydau

Trẻ trâu
Quan điểm mày đéo rõ ràng , địt là địt , còn tình cảm là tình cảm , có vợ rồi thì bảo với em nó là đã có vợ và muốn địt nó nó k cho địt thì thôi , phương án 2 là địt rồi té
ok mày, tại tao ko rõ ràng từ đầu, tại tao yếu đuối đéo dám nói ra quan điểm của mình

Typhuhn

Cử nhân kinh tế - Thủ quỹ HV Bề Đề
ok mày, tại tao ko rõ ràng từ đầu, tại tao yếu đuối đéo dám nói ra quan điểm của mình
Nói mẹ đi , thẳng thắn thì sau này đỡ mệt lồn , địt mẹ gặp con nó phá mày xác định luôn , tao có vợ rồi cũng k hoà hợp lắm trong quan hệ nhưng mà tao có sao nói vậy ưng thì chiến mà k ưng thì té đừng lừa dối nhau

vi1nguoi

Thanh niên hoi
Nói mẹ đi , thẳng thắn thì sau này đỡ mệt lồn , địt mẹ gặp con nó phá mày xác định luôn , tao có vợ rồi cũng k hoà hợp lắm trong quan hệ nhưng mà tao có sao nói vậy ưng thì chiến mà k ưng thì té đừng lừa dối nhau
trùng quan điểm... k đến lúc lại giá như,

Oppa
T

Tonydau

Trẻ trâu
ok, rất mạnh mẽ. kiểu tao sợ nói ra là mất em nó, éo được chịch nữa :)) nhưng thôi nghe mày vậy.