[Tâm sự] Người yêu phát hiện tao đi chơi gái.

Hôm qua tao mới đi chơi gái về do chủ quan + ngu vì điện thoại mới mua nên không cài password vừa nãy để máy ở phòng đi ăn cơm bị người yêu nhìn thấy. Tình hình là tao nhắn tin gọi điện không thấy hồi âm nữa rồi :( Toang thật sự rồi.
Anh em hãy chỉ tao cách giải quyết đi tao hoang mang quá :(View attachment 25883

Lại kêu tao xạo chó ảnh đây
Xoá.
1 là nói thẳng thắn đến tận nơi van xin và sẽ không như thế nhưng phải xác định cứoi mới làm vậy. Còn nếu không thì... rất tiếc thời lượng của chương trình mùa cuối cùng năm 2019 đã kết thúc xin chào và không hẹn gặp lại :(

dm tìm nó mà xin lỗi. Vì anh muốn giữ cho em đến lúc đám cưới, mà nhu cầu anh cao quá, anh lỡ dại nghe mấy thằng già Xamvn đi gái để giải tỏa.

Em tha thứ cho anh 1 lần thôi, ko có lần 2.

Dm em nó đọc xong cảm động có khi dăm ba hôm làm lành xong cho mài dick để khỏi đi ra ngoài chơi gái. :vozvn (22):

dm tìm nó mà xin lỗi. Vì anh muốn giữ cho em đến lúc đám cưới, mà nhu cầu anh cao quá, anh lỡ dại nghe mấy thằng già Xamvn đi gái để giải tỏa.

Em tha thứ cho anh 1 lần thôi, ko có lần 2.

Dm em nó đọc xong cảm động có khi dăm ba hôm làm lành xong cho mài dick để khỏi đi ra ngoài chơi gái. :vozvn (22):
Có lol ý. Nó lại chắn hết liên lạc thì ăn bùi. Bây giờ nó chưa chặn là mày còn cơ hội. Đm tư vấn cho nó lại tư vấn ntn thì ăn lol.

Vậy lúc đá phò có nhớ tới ny ko? Phải chăng là thói quen k bỏ đc? :|

Nói chuyện nghiêm túc thôi, nhu cầu sinh lý mà, ổn thì gạ phệt luôn, khó khăn thì next