Sub nao có thể set cho tao e Bích Liên

Em này chụp hình ở rì sọt 1 mình, đi máy bay hạng C, chắc cặp với tay nào đại gia già tuổi. Khó mà tiếp cận dc

Em này chụp hình ở rì sọt 1 mình, đi máy bay hạng C, chắc cặp với tay nào đại gia già tuổi. Khó mà tiếp cận dc
Bạn tao bảo nó dâm lắm, cặp 1 thằng ko chịu đc nên vẫn đi với tây và khách quen.

Bạn tao bảo nó dâm lắm, cặp 1 thằng ko chịu đc nên vẫn đi với tây và khách quen.
Đi với tây thì cỡ như tao giờ gặp em nó chắc đuôi chuột ngoáy lọ mỡ quá :sweat:
Tao mà như mày, kết em nó quá thì phải mặt dày nhờ thằng bạn setup cho chứ cứ im im rồi ngắm mà thèm mãi à :vozvn (19):

Tao mà như mày, kết em nó quá thì phải mặt dày nhờ thằng bạn setup cho chứ cứ im im rồi ngắm mà thèm mãi à :vozvn (19):
thằng bạn nó bảo đi theo kiểu đưa đi ăn chơi rồi mua tặng ít đồ rồi chén, chứ k phải gọi thẳng trả tiền nên đ set hộ đc.

Ngoáy cũng méo sao. Cảm xúc còn đến từ nhiều cái chứ đâu mỗi cái l** của nó

@Thichvuto80 t mong e nó đừng lấy ck, để mấy năm nữa t tích đủ tiền sẽ mời e nó làm việc 1 đêm. tiền bối mà có mối set được thì ib t nhé.

Thớt chén được chưa. Hôm qua có tml nào lại hỏi e ấy, nhìn hình mà cũng thèm :still_dreaming:

E này trc cặp vs thằng chủ karaoke rainbow. Chắc thằng kia k chịu dc nhiệt nên đứt gánh. Công nhận e này cho địt mà 20 cũng vào việc

Tao cũng ạ với những thằng chịu bỏ ra 20 củ để được địt con này . Tây mà nó phang rồi thì caravat chắc dài nửa mét , thời gian , tuổi tác nó tàn phá nhanh lắm , chụp bằng App chúng mài nhìn như vậy thôi chứ đến khi gặp thật khéo ngã ngửa cmn ra đằng sau . 20 củ để đấy set 4 em 2K địt vòng quanh không sướng hơn cái lồn già 84 à .

Tao cũng ạ với những thằng chịu bỏ ra 20 củ để được địt con này . Tây mà nó phang rồi thì caravat chắc dài nửa mét , thời gian , tuổi tác nó tàn phá nhanh lắm , chụp bằng App chúng mài nhìn như vậy thôi chứ đến khi gặp thật khéo ngã ngửa cmn ra đằng sau . 20 củ để đấy set 4 em 2K địt vòng quanh không sướng hơn cái lồn già 84 à .
Đây là sở thích, mày hiểu ko? Tao cũng k thiếu con đẹp mà phải lên đây xin. Tuy già nhưng ngon, làm tình hết nấc, lúc nào có tý thuốc vào thì phải những e như nó mới ra đc.