Sub nao có thể set cho tao e Bích Liên

H no có tiền rồi, đề nghị no đi thẳng nó đ đi đâu. Chắc tầm này rủ đi chơi, tặng quà rồi đi chén mới dc. Nhưng như thế mất thời gian vl, lại chưa chắc ăn thua.

có phải em ấy là em này ko,đi con M3 30E-06527 số đt tứ quý 5 đúng ko,giá 2017 là 500$$$

Attachments

2 MB · Lượt xem: 53
Đúng rồi.Nó chơi thân với Đào Lan Phương con dâu ông Hoàng Kiều
nếu đúng con tớ đăng thì dân chơi hà thành hay gọi với nghệ danh Nga Ngựa,hàng theo lời anh tớ kể thì còn ngon,đặc biệt làm tình rất thật,có nghĩa là em ấy làm tình vs các ông bằng cảm xúc,bằng thèm muốn chứ éo phải chỉ làm cho nhanh để lấy tiền,tôi vẫn còn sdt nó đây 093.xxx.5555 đúng chưa hả các ông,vén cao tóc gáy lên có cái sẹo sau gáy(2017 đi nhanh là 500$ và em này ko đi đêm,nói là đi nhanh nhưng vs em ấy thì thoải mái,kể cả có làm 2 phát em ấy vẫn vui chứ đéo có kiểu" nhanh anh ơi,tý em phải đi có chút việc,và em này có cái trò rất hay chơi là bj cùng vs kem hộp(kem để ăn ấy)vị dâu cảm giác lạnh chip thốn vl

để dảnh tớ kể nốt cho các cậu nghe về em này,tôi đi nấu cơm cho vợ cái đã

Sửa lần cuối:
Vl các ông chém như đúng rồi. Số e nó là 094..86666, ngon ngẻ nhưng kín lắm. Có đi nhưng bây h ko phải lên đây nhờ các bố set đâu cac tml ạ

Nó bảo tao nó sinh năm 91 mà. Mấy tml xác nhận lại hộ cái. Tao vẫn nt với nó bth. Số 6666 đuôi.

nếu đúng con tớ đăng thì dân chơi hà thành hay gọi với nghệ danh Nga Ngựa,hàng theo lời anh tớ kể thì còn ngon,đặc biệt làm tình rất thật,có nghĩa là em ấy làm tình vs các ông bằng cảm xúc,bằng thèm muốn chứ éo phải chỉ làm cho nhanh để lấy tiền,tôi vẫn còn sdt nó đây 093.xxx.5555 đúng chưa hả các ông,vén cao tóc gáy lên có cái sẹo sau gáy(2017 đi nhanh là 500$ và em này ko đi đêm,nói là đi nhanh nhưng vs em ấy thì thoải mái,kể cả có làm 2 phát em ấy vẫn vui chứ đéo có kiểu" nhanh anh ơi,tý em phải đi có chút việc,và em này có cái trò rất hay chơi là bj cùng vs kem hộp(kem để ăn ấy)vị dâu cảm giác lạnh chip thốn vl

để dảnh tớ kể nốt cho các cậu nghe về em này,tôi đi nấu cơm cho vợ cái đã
Thế nó 91 hay 84 vậy mày ? Chứ tao nhìn dáng thì khả năng 91 hơn !