Sparta HN

Thế mày gạ dancer tại chỗ luôn à? Hay vẫn phải nhiều công đoạn? Tao đi tiếp khách thì thấy mấy em dancer ko đẹp lắm
t dúi cho quản lí 5l là nó dẫn e dancer t chỉ xuống uống cùng xong t ngồi lân la gạ gẫm xin số tối về nt zalo :)) cá nhân t thì t thấy thích e dancerđấy nên là cũng thoải mái vs e nó

Gái ở Sparta có 3 loại: (i) nhân viên phục vụ: mấy em này ko xinh, dễ nhìn thôi, lúc về tip 200k lần sau mày vào nó nhớ cho đến khi nào không vào nữa thì thôi; (ii) khoảng chục hay hơn gì đó PR bia, đội này cũng lê la các bàn kiếm tiền tip và có em ngon có em cũng không lấy gì làm xuất sắc, bọn mày vào là hoặc các em nó chủ động đến xin ngồi cùng, hoặc thằng cu quản lý nó sẽ ra hỏi có cần PR không nó đưa vào, tip 500k độ 2 lần đến thì lần thứ 3 nó chủ động xin số mày; (iii) mấy em nhảy trên bục, đám này cũng đổi liên tục và nhìn chung là ngon NHƯNG quái vật, đừng có si tình chúng nó cười cho.

Trả lời câu hỏi của cậu: có rủ ra ngoài được không với các em (ii) thì câu trả lời là CÓ và KHÔNG. Có là sau khoảng 2 or 3 lần đến, mấy bé đó nó cũng tạm gọi biết cậu là ai, ngồi đến tầm 10h30 là rủ đi ăn tối, còn sau ăn là gì thì tùy cậu. Không là: lần đầu đến uống, rủ ra ngoài.

Mà ở cái chỗ S.Thái Hà này có bé nào thực sự ngon đâu nhỉ? Có thằng cu quản lý ở đấy cũng nhiệt tình, em-chào-anh dúi cho tờ 500k là thích bé nào thì nó lôi ra bé đó, kể cả dancer. Chỗ ngồi thì chán bỏ mẹ, lộ thiên; chả hiểu trên gác nó sửa xong chưa?
Bé tôi up hình bên trên ấy là order, mới làm xinh lung linh luôn ngồi hai lần rồi lần nào cũng tip 500k thì có lấy đc số em nó, hôm đấy ngồi đợi rủ nó đi ăn đêm luôn cơ mà ăn xong bé bảo còn ca hai đi sinh nhật bạn, mẫu mã của tôi theo mọi người đánh giá thì thuộc dạng đẹp, đi tiếp khách nên ăn mặc khá sang. Chẳng lẽ hôm đấy em nó bận thật? Dù sao cũng cảm ơn bác để thu xếp tgian lên lần 3 xem thế nào

t dúi cho quản lí 5l là nó dẫn e dancer t chỉ xuống uống cùng xong t ngồi lân la gạ gẫm xin số tối về nt zalo :)) cá nhân t thì t thấy thích e dancerđấy nên là cũng thoải mái vs e nó
Ntin zalo xong gặp luôn á? Hay vẫn lên sparta ngồi tiếp hả mày?

Chính xác đấy, thằng cu quản lý ở đấy nhiệt tình; còn em quản lý người miền Nam thì khéo miệng vcđ, bắt tay tờ 500k kiểu đéo gì nó cũng cạ cạ nhà máy sữa vào lưng với vai khuyến mãi.

Bé tôi up hình bên trên ấy là order, mới làm xinh lung linh luôn ngồi hai lần rồi lần nào cũng tip 500k thì có lấy đc số em nó, hôm đấy ngồi đợi rủ nó đi ăn đêm luôn cơ mà ăn xong bé bảo còn ca hai đi sinh nhật bạn, mẫu mã của tôi theo mọi người đánh giá thì thuộc dạng đẹp, đi tiếp khách nên ăn mặc khá sang. Chẳng lẽ hôm đấy em nó bận thật? Dù sao cũng cảm ơn bác để thu xếp tgian lên lần 3 xem thế nào
Tôi chưa thấy em nào đến ăn 1 lần mà nó đồng ý ngay ông bạn ạ. 500k/lần thì hơi phí vì 200k hay 500k không tạo ra ấn tượng gì; còn giá sàn 3 củ hay 5 củ chúng nó đều biết cả, vấn đề là khi nào bấn lên cần $$$ thì nó gật thôi.

Tôi chưa thấy em nào đến ăn 1 lần mà nó đồng ý ngay ông bạn ạ. 500k/lần thì hơi phí vì 200k hay 500k không tạo ra ấn tượng gì; còn giá sàn 3 củ hay 5 củ chúng nó đều biết cả, vấn đề là khi nào bấn lên cần $$$ thì nó gật thôi.
Vậy thì khó nhỉ =(( dù sao cũng cảm ơn bác chia sẻ, để tgian tới lên thêm 1-2 lần nữa xem sao

t thì kết e đó xong xin dc số cho lần đầu gặp lần sau bảo là hnao e nhảy ở đó thì a qua :)) sau đó đáh đúng tâm lí cần tiền của e nó và bụp thôi

t nt tà lưa cũng dc vài hôm xong sau đó lên ngày e nó nhảy ở đấy :))
Mấy em PR hay dancer ở Sparta hay Sphix thì ông nào chưa vợ con, rủng rỉnh tiền nong chút chắc không quá 3 lần gặp là có thể đưa em vào vườn địa đàng. Mình thì chịu khoản này vì có phải tối nào cũng rảnh để mà khớp-lệnh đâu. Nói chung thì cũng là 1 thú vui tao nhã, ăn đứt đám gái-ngành khoác áo Phò-Giá-Ảo.

Mấy em PR hay dancer ở Sparta hay Sphix thì ông nào chưa vợ con, rủng rỉnh tiền nong chút chắc không quá 3 lần gặp là có thể đưa em vào vườn địa đàng. Mình thì chịu khoản này vì có phải tối nào cũng rảnh để mà khớp-lệnh đâu. Nói chung thì cũng là 1 thú vui tao nhã, ăn đứt đám gái-ngành khoác áo Phò-Giá-Ảo.
thật ra chấp nhận tốn hơn chút cơ mà nó dc cái chất lượng và cái cảm giác chinh phục :))

Theo tao thì chả con nào chê tiền đâu, vung tay quá chán đi mày, kiểu đéo j nó cũng dạng háng chào đón mày thôi

Lên đấy uống bia gặp em dancer, em bảo xong việc ở đây em lên phố làm nữa. Rủ mấy ae lên bar uống rượu. Hết ca của em mình cũng say cmnr.

Tao khách quen ở trên này. Các em thì đúng như ông trên nói, hên xui tùy từng thằng. Có 1 số em có bồ nuôi rồi, thì khó hơn. Ông cứ lịch sự lên vài lần cho quen nhau đi thì mọi chuyện rồi sau sẽ dễ hơn.

Tao khách quen ở trên này. Các em thì đúng như ông trên nói, hên xui tùy từng thằng. Có 1 số em có bồ nuôi rồi, thì khó hơn. Ông cứ lịch sự lên vài lần cho quen nhau đi thì mọi chuyện rồi sau sẽ dễ hơn.
Hầy đành đầu tư thời gian vậy, cảm ơn mày nhiều ;))

Tao thì ít ngồi sparta.Hay ngồi M5 chỗ ô chợ dừa.Trên đó cũng có 1 dàn pr ngon phết.Trc có gạ 1-2 e nó hẹn đi ăn sau giờ làm mà tới lúc xong say cmnr :tire:. Đc cái club đó nó có vài phòng riêng,sẵn dàn âm thanh,vừa nhậu hát hò cũng vui

Nếu có thể ông check inb tôi vs ông trao đổi tý quà đc ko? :)) đảm bảo chất lượng
Đéo mẹ quà của ông tôi Giao-lưu-kết-Hợp từ năm ngoái, lúc nó còn thuê nhà trọ ở cùng chị gái dưới Cầu Giấy. Mẫu ảnh chỉ là vỏ bọc, xxxx mới là cần câu cơm. Đéo ngon vì tôi không khoái món người dây, doggy đau cờ-him bỏ mẹ.