Sora Ngọc Khánh có em nào xinh xinh mà tình cảm như ny?

Zaihanoi

Đàn em Khá Bảnh
đ mẹ, cho em đấy xườn xám vs kính, địt mẹ chắc e nó đ' cần làm gì e tự ra :))
Thử đi cosplay tao chơi thời gian đầu nó thích lắm tầm này nó ko dc nbuw trước
Trước tao đi là nó vần cho 2,30 phút đầu xong lột từ từ từng món xuống cơ các em cạ đùi cạ ngực cạ đủ thứ vào thằng khi chưa cửi đồ làm thằng em như kiểu muốn phá bung ra ngoài nó khó chịu vcl xong nó cửi từng món từng thứ trên người mày ra chậm rãi rồi cầm chim mày kéo vào bồn tắm cơ :)) xong quả đó thì lại là tắm là trườn
Nói chung vui lắm nhưng có thể đi nhiều nhàm
Khả năng cao số 10 lúc làm y tá ngon phết

akasu21

Già trâu
Trước đầu tiên là geisha số 10 ngõ 55 htk đm 1 tuần đến 4 lần có
Sau đó là windy từ thông phong đến phạm hùng nhé
Và giờ là sora là nơi đưng chân tạm thời trước kbi có điểm khác mới nổi làm tao thấy đáng tiền hơn sora
Dịch vụ thì ở hn ngày càng phát triển nhưng khó theo bên trung quốc hồng kong lắm vì hn chưa cbo phép mở cửa
T bôn ba geisha kingspa neko sora, giờ mỗi lần đi 1 chỗ khác nhau chứ ko đi mỗi sora, điểm dừng chân ngon nghẻ tiếp theo nhớ cho t biết với nhé :))

BabyRoshan

Già trâu
Thử đi cosplay tao chơi thời gian đầu nó thích lắm tầm này nó ko dc nbuw trước
Trước tao đi là nó vần cho 2,30 phút đầu xong lột từ từ từng món xuống cơ các em cạ đùi cạ ngực cạ đủ thứ vào thằng khi chưa cửi đồ làm thằng em như kiểu muốn phá bung ra ngoài nó khó chịu vcl xong nó cửi từng món từng thứ trên người mày ra chậm rãi rồi cầm chim mày kéo vào bồn tắm cơ :)) xong quả đó thì lại là tắm là trườn
Nói chung vui lắm nhưng có thể đi nhiều nhàm
Khả năng cao số 10 lúc làm y tá ngon phết
e 17 hnay đ' thích cos, nên đm e vừa lột là e đấy lột ra luôn =]]z, đm cảm giác tụt hứng vloz =)) ,đm quả trước đi swapyland ở Nhật :)), 4 lá là như ông hoàng :))

Zaihanoi

Đàn em Khá Bảnh
e 17 hnay đ' thích cos, nên đm e vừa lột là e đấy lột ra luôn =]]z, đm cảm giác tụt hứng vloz =)) ,đm quả trước đi swapyland ở Nhật :)), 4 lá là như ông hoàng :))
Cam kết ở cái cos là 8,90 phút đoạn đầu là 20 phút rồi nên nếu thế chắc nó tóm mày ở lại nc đến đủ giờ moi ra phải ko

BabyRoshan

Già trâu
đ' bác ạ :)), đm chắc được tầm 10' thôi, xả nước ra , trước khi đủ bồn là đã cởi r :))

Zaihanoi

Đàn em Khá Bảnh
T bôn ba geisha kingspa neko sora, giờ mỗi lần đi 1 chỗ khác nhau chứ ko đi mỗi sora, điểm dừng chân ngon nghẻ tiếp theo nhớ cho t biết với nhé :))
Tao cũng thi thoảng đổi gió về windy nhưng king thì thôi tao kiếu đợt nó mở qua đôi lần mà vứt cả vé lại để chạy kéo quần ko kịp
Ấn tượng quá tệ nên chưa có ý định quay lại

BabyRoshan

Già trâu
Tao cũng thi thoảng đổi gió về windy nhưng king thì thôi tao kiếu đợt nó mở qua đôi lần mà vứt cả vé lại để chạy kéo quần ko kịp
Ấn tượng quá tệ nên chưa có ý định quay lại
Neko thấy có vẻ review thấy ổn :)), e thì chỉ cần <2m là đủ sức cân hết :)), đm dạo này vừa xong cái Project xong được sếp thưởng to vl =))

Zaihanoi

Đàn em Khá Bảnh
Neko thấy có vẻ review thấy ổn :)), e thì chỉ cần <2m là đủ sức cân hết :)), đm dạo này vừa xong cái Project xong được sếp thưởng to vl =))
Uh neko có mấy em ổn phết tao có đi 2,3 em ở đó rồi cũng ok nhưng hơi vuot quá tiền cho mỗi cuộc chơi

akasu21

Già trâu
Neko là chỗ t hay dẫn đối tác nhất vì phục vụ chu đáo, nhưng phải tip thg locker để nó pick cho tử tế và giá cũng khá cao. Đi xả cơn vã thì t hay đi kingspa sora m1, mới đây thử kingclub hoàng cầu cũng thấy khá ổn

BabyRoshan

Già trâu
Neko là chỗ t hay dẫn đối tác nhất vì phục vụ chu đáo, nhưng phải tip thg locker để nó pick cho tử tế và giá cũng khá cao. Đi xả cơn vã thì t hay đi kingspa sora m1, mới đây thử kingclub hoàng cầu cũng thấy khá ổn
đmẹ, tiền k phải vấn đề bro ạ, quá nhiều tiền nó ms thành vấn đề :)).. tầm combo 1.900k vẫn trong tầm chấp nhận đk của e, cơ mà nếu tips locker thì chơi khèo

Zaihanoi

Đàn em Khá Bảnh
Uh hoàng cầu sv ok mà nv thì hơi xấu có em 25 dc phết