Hà Nội Soapy Land

Manh nguyen 1133

Thanh niên hoi
các bác cho e hỏi ở soapy thì vé 2 tiếng out mấy lần cũng đc miễn là đủ 2 tiếng à :v
Bình thường là 1 shot, còn muốn Out bao nhiêu lần tùy thuộc mày thỏa thuận với các e nv và tip tất nhiên là phải cao hơn. Vé k liên quan j đến chuyện đó nhé.

Bình thường là 1 shot, còn muốn Out bao nhiêu lần tùy thuộc mày thỏa thuận với các e nv và tip tất nhiên là phải cao hơn. Vé k liên quan j đến chuyện đó nhé.
nhưng ý e hỏi là out xong vẫn nằm đủ 2 tiếng hay là out xong về luôn :v

Mazzzzzz

Trẩu tre
Tao chỉ mong được gặp lại 33 thôi thề tao ms thâm niên cũg tương đối mà đcm chưa bao giờ được hưởng thật sự nthe. Tml nào động viên đươc em nó ra ngoài hn làm lại tao mời chầu bia

Dan Bilzerian

Đàn em HHH
Tao chỉ mong được gặp lại 33 thôi thề tao ms thâm niên cũg tương đối mà đcm chưa bao giờ được hưởng thật sự nthe. Tml nào động viên đươc em nó ra ngoài hn làm lại tao mời chầu bia
Công nhận. Nhớ 33 vl.

Olhaihoang

Trẻ trâu
Tao rủ được em nó thì cũng phải mấy chầu bia chứ

langtu_khat_tinh

Đàn em Khá Bảnh
:vozvn (13): Mày khuyên em nó về hn đi
Mấy tỉnh gần HN thì tao biết Ninh Bình, Bắc Ninh, Nam Định là mức sống cao thôi chứ Hà Nam thì có cái gì để chơi
M nhầm nha, Mường Thanh Phủ Lý là ngon nhất cái khu dưới đấy đấy. Bây giờ dân chơi NB, ND toàn phải bay sang đấy thôi.

Phiền mấy bác khi nào em 33 xuống hn thì inbox cho em với ạ. Em đi ms ko ít cũng ki nhiều cơ mà thích tận hưởng sv.