SIDA/HIV - thằng nào hay chăn rau cẩn thận nhé

bolaodaisu

Trẻ trâu
đọc được trên mạng từ 1 bác sĩ, lượm về cho tụi bây đọc

"Các mẹ thân mến! Nếu vào 1 ngày không được đẹp trời nào đó. Các mẹ đi khám kiểm tra sức khoẻ và phát hiện ra mình bị HIV thì các mẹ thấy thế nào? Điều đầu tiên có lẽ cm sẽ tự hỏi? Tại sao? Vì đâu? Vì ai?
Vâng! Đen thôi chứ đỏ quên đi cm ạ!

Nếu cm sống trong sạch thì sao lại bị dính H? Hãy nghe em kể chuyện dưới đây để biết rằng trong xã hội này, cái *** gì cũng có thể xảy ra!
Em hiện đang công tác tại 1 bệnh viện lớn, uy tín ở HN, đủ độ chính xác để nói rằng nếu bạn bị H thì 99,99% là H chứ không thể sai được. Câu chuyện bắt đầu khi có 1 cô gái trẻ, độ tuổi hơn 20, đeo khẩu trang bước vào phòng khám và nói cho em xin làm xét nghiệm này. Nhìn xét nghiệm và hiểu nhưng e chưa nói gì, in phiếu cho bạn ấy đi làm và hẹn bạn chiều có kết quả. Buổi chiều khoa miễn dịch gọi điện thoại đến phòng và thông báo rằng ở phòng em có 1 BN nghi ngờ H, đưa BN lên khoa để lấy máu trực tiếp và làm lại kiểm tra chính xác. Và kết quả làm lại vẫn là HIV dương tính. Nhìn cô gái ấy em có phần tiếc nuối : xinh xắn( dù đeo khẩu trang vẫn thấy xinh), cao ráo, tất nhiên là nhìn cũng ăn chơi như các hot girl. Bạn đó được gọi vào phòng và tư vấn kết quả:

BS: cháu hiện đang làm gì?
CG: cháu đang học năm 3 tại trường X ạ!
Bs: Nhìn cháu thế này thì chắc k hút chích gì đúng k?
CG: dạ vâng!
BS: thế cháu có bạn trai chưa?
CG: cháu có rồi!
BS: cháu đã quan hệ chưa? Và có mấy bạn tình?
CG: có 3 người ạ!
BS: trong 3 người đó có ai cháu xác định lấy làm chồng k?
CG: dạ, không ạ....à mà có 1 ny ở quê cháu đang tìm hiểu
BS: anh đó làm gì?
CG: làm công an ạ!
BS: lần gần nhất cháu qh với a đó là khi nào?
CG: cách đây 2 tuần từ lúc cháu đi nghỉ mát ở biển X , đó lần đầu cháu qh với a ý.[​IMG][​IMG][​IMG]
Bs: thế 2 người còn lại cháu có mối qh thế nào?
CG: dạ! 2 người đó đã có gia đình, điều kiện tốt và có địa vị trong xã hội
Bs: họ có chu cấp tiền hàng tháng cho cháu không?
CG: có ạ! ( khóc nức nở)
BS: gia đình cháu điều kiện thế nào?
Nếu họ k chu cấp tiền cho cháu nữa thì cháu có thể tiếp tục ăn học k?
CG: trước kia nhà cháu cũng khá, bme kinh doanh, atrai đi du học nhưng phá qua nên gia đình suy sút, còn mình cháu là chỗ dựa thôi
Bs: cháu có thể mời từng ng kia đến để cô làm XN k?
CG: cháu không đủ can đảm, cháu sợ lắm! Cháu sợ họ đổ tại cháu gấy ra cho họ...
BS:.........

Vâng! Và đoạn sau là phần tư vấn điều trị. Trong câu chuyện này đếm nhanh cũng có đến ít nhất 6 ng bị nhiễm HIV rồi. Lối sống buông thả, coi rẻ giá trị bản thân, ăn chơi, đùa đòi ham vật chất, thích sang chảnh... Đó là hậu quả mà những cô gái trẻ đó phải nhận.Nhưng còn các mẹ là vợ của những ông chồng kia? Họ có lỗi gì?"

Một thằng ngu vừa lên tiếng, một khi nam bị mà xuất tinh vào bên trong của nữ thì nữ chắc chắn dính luôn. Còn nữ bị mà nam chim có chày xước mới lây thôi lên tỉ lệ này rất nhỏ. Thường nữ bị nam lây cho là nhiều còn vì sao thằng nam nó bị thì do nghiện ngập hay đá đẩm quan hệ vô tội vạ kể cả vs gái mại dâm

Đéo hư cấu đâu,chắc cũng có thật ý.Đm t đi cùng thằng cu e chơi thân đi khám Lậu ở Da Liễu TƯ,đm ngồi ngoài có mấy ông cầm phiếu xét nghiệm t nhìn liếc thấy có 2 ông xét nghiệm HIV,đm thấy t đọc ông ý gấp cái phiếu vào.Nhìn đạo mạo vcl luôn,ăn mặc công sở nhé.Nchung rau dưa cũng kinh vcl như con Ly Socola bên thiendia con đấy cũng bị HIV mà,có bài của thằng Lee Dong Trung nó Rp cảnh cáo luôn.Bây giờ gái nhà lành với phò đéo thể phân biệt đc,hqua còn đọc bài Rp con MB Thanh Mai 004 Lạc Long Quân có ông còn cmt là nó thấy con này cởi quần lót ra tinh trùng của thằng nào đi trc vẫn còn chảy 1 ít ra,nó hỏi thì con đấy bảo khách muốn nhân trần nó vẫn cho.ĐM thằng đấy vẫn chén đc :)) nó double condom rồi chén.Lạy Thánh,t làm cl gì cũng vẫn phải nghĩ đến vợ tương lai.Nói thật với chúng mày có đợt t nghi bị Lậu đi khám may đéo phải,của t bị Viêm đường tiết niệu thôi.Nhưng vào nhìn cảnh mấy thằng bị đâm que sắt với tăm bông vào cái lỗ xuất tinh thằng lồn nào cũng kêu đau mà sợ từ đấy đúng là cũng đéo địt bọp gì nữa rồi :)) Lậu thì mới bị còn chữa đc chứ ăn lồn dính phải Giang Mai với Sùi Mào Gà thì đúng là Gia môn bất hạnh.Đéo thể chữa dứt vĩnh viễn đc,còn đen dính HIV thì khác lồn gì trúng độc đắc xổ số

Sửa lần cuối:
:vozvn (9): thế dẹp mẹ cái trang này đi luôn nhé
Dẹp cái lờ, ăn chơi vẫn ăn chơi, vấn đề các bố ngồi chịu khó mà đọc mà tự biết cách bảo vệ chứ cái lờ gì.
Hôm trước ngồi quán cf bà chị chủ quán thân với mình có kể con bà, đi học (cấp 2 nhé), lớp có đứa con gái mới bị phát hiện nhiễm HIV, mà riêng trong lớp con nhóc ấy đã nhân trần với 2 thằng cu rồi. Đúng là tuổi trẻ tài cao :pudency:

đm càng rau dưa càng dễ dính, vì mấy ông cứ nghĩ rau thì chơi ko bao, chính ra bóc bánh trả xiền mấy con 4` thì còn an toàn hơn vì bao bủng đàng hoàng. Thằng nào đen rách bao thì chịu thôi, thế nên chơi 4` thì cũng chấp nhận bảo nó bôi gel vào, chứ 4` thì cũng éo có nước đâu mà đòi ra, mà éo có nước thì xác định dễ rách bao nhé :d