Close

Lượn lờ vài vòng có vài em tinder, badoo. Có cả rau muốn chia sẻ với ae đồng dâm. Vod tao để có số vào hộp nhé mấy tml

Em 770

Em 057

Em 899

Em 198

Em Diệu Hy 250

ngoài ra tao còn vài em rau ngon đòn làm spa đi trong 1 note, quan trọng là do chúng mày chứ k phải kiểu đi ko em, bao nhiêu một shot thì lướt. Em này đang cầm hỗ trợ tài chính, thằng nào có rau giao lưu
Đã vọka, hộp cho t với tml

Ha ha. Con ml này booking mà. Ban đầu cũng gạ tao lên bar, xong t đóng con mers đón bảo đi uống rượu với bọn bạn tao vài chén lên bar cho xung, bị tao nháy bọn bạn uống cho nát lòi. Đang đợi setup phát nữa quay cờ nhíp cho chúng mày xem
thế đã địt đc chưa :))

Lượn lờ vài vòng có vài em tinder, badoo. Có cả rau muốn chia sẻ với ae đồng dâm. Vod tao để có số vào hộp nhé mấy tml

Em 770

Em 057

Em 899

Em 198

Em Diệu Hy 250

ngoài ra tao còn vài em rau ngon đòn làm spa đi trong 1 note, quan trọng là do chúng mày chứ k phải kiểu đi ko em, bao nhiêu một shot thì lướt. Em này đang cầm hỗ trợ tài chính, thằng nào có rau giao lưu
Đã voka sếp ơi

Em 770

Em 057

Em 899

Em 198

Em Diệu Hy 250

share t e 899 vs đã ai thịt đc e nó chưaa

mấy bọn mặt loz share con gái nhà ng ta nthe cmay thấy hay lắm ạ.Toàn lấy bừa, thử nghĩ đấy là con gái em gái hay bạn bè cmay xem, cmay đc phần con mà đéo có phần người.T khuyên cmay nên gỡ bài này xuốg đi, k đéo yên đc vs bố m đâu

Địt mẹ con Điệu Hy,nó booking bar chứ rau cỏ gì,ngu mà đi với nó,may mình quách tỉnh

vcl bác ơi họ có nhu cầu cả, chứ rau cỏ đéo gì đâu mà bác làm cái trò đấy với em ? bác thú vị vcl bác thích cái đéo gì thì nói với em 1 câu đây này, đéo ăn được đạp đổ vcl
M môi giới mại dâm cho t con 899. Bao nhiêu t trả

Em 770

Em 057

Em 899

Em 198

Em Diệu Hy 250

Xin lộc cao nhân :)

Có tml nào chén em Diệu Hy chưa nhỉ? Hôm trước chăn 1 con nên đến nhà chơi, thế đéo nào hóa ra là ở cùng con này :))) đang muốn đớp cả cụm mà nói chuyện có vẻ mơi quá nên hơi đắn đo :(