Close

Lượn lờ vài vòng có vài em tinder, badoo. Có cả rau muốn chia sẻ với ae đồng dâm. Vod tao để có số vào hộp nhé mấy tml

Em 770

Em 057

Em 899

Em 198

Em Diệu Hy 250

ngoài ra tao còn vài em rau ngon đòn làm spa đi trong 1 note, quan trọng là do chúng mày chứ k phải kiểu đi ko em, bao nhiêu một shot thì lướt. Em này đang cầm hỗ trợ tài chính, thằng nào có rau giao lưu
Mày hộp riềng tao em 899 nhé

Lượn lờ vài vòng có vài em tinder, badoo. Có cả rau muốn chia sẻ với ae đồng dâm. Vod tao để có số vào hộp nhé mấy tml

Em 770

Em 057

Em 899

Em 198

Em Diệu Hy 250

ngoài ra tao còn vài em rau ngon đòn làm spa đi trong 1 note, quan trọng là do chúng mày chứ k phải kiểu đi ko em, bao nhiêu một shot thì lướt. Em này đang cầm hỗ trợ tài chính, thằng nào có rau giao lưu
Đã vodka , e xin zalo hoặc hộp thư . 090324775bay . E cảm ơn

Em 770

Em 057

Em 899

Em 198

Em Diệu Hy 250

Ké lộc nhé ml

Em 770

Em 057

Em 899

Em 198

Em Diệu Hy 250

Em 057 đi bao nhiêu ? Mà đkm m như bánh ý nhở. Con 057 đang match tao. Cũng chủ động nói chuyện

địt mẹ thằng này lừa đảo, back lại t 500k đây:)))) ko back lại ói câu t cho chứ làm gì mà chặn

Thằng nào ham e 057 thì t cho nhé:)) e nó chủ động rủ đi ur tối qua mà t kệ miah đọc trên này xong chán:))

Lũ trên này t đã có duyên gặp 2 con nên cảnh báo luôn. Toàn bọn booking bar lôi bọn m đi ăn uống thôi. Địa điểm quen thuộc là ball 9 và 1900. Thấy loanh quanh cứ đòi lên đó chơi, t bảo chỗ đó a ngồi mòn đít rồi, có thích lên Gaia thì lên vì a có thẻ rượu trên đó, thấy éo phải gà mờ, nuốt éo trôi nên rút ngay.
Thêm nữa là ngoài xấu vcl, nhìn như mấy con yêu tinh chứ ngon nghẻ gì đâu.
Tao tí dính chưởng, nó kêu e đi học cả ngày, tối mới rảnh. Rủ lên tạ hiền uống bia. Chắc là 1900