Sgbb 30củ/t ai ăn em này chưa

Như tít, tao thấy dạo này đồng tiền mất giá vcl, đm tuần gặp 1l mà 30củ/t, sn203, thằng nào ăn rồi cho t biết có đúng hàng ngoan không nhể
30 củ tuần gặp 1 lần = hơn 7 củ 1 đêm đấy cứ thế mà tính xem có đáng k =))

dc v cũng đở tức tuần gặp 1l thôi tml, ko qua đêm nhé...vcl tụi sgbb:waaaht:
t địt nhiều em ngon vkl, cứ tính 1-2 củ/ phát t địt cùn zái đấy tml. Mà toàn non ngon tha hồ đổi món. T nói thật cái dcm mấy thằng nuôi sgbb kiểu này là mấy thằng ngu, zại gái

t địt nhiều em ngon vkl, cứ tính 1-2 củ/ phát t địt cùn zái đấy tml. Mà toàn non ngon tha hồ đổi món. T nói thật cái dcm mấy thằng nuôi sgbb kiểu này là mấy thằng ngu, zại gái
Nói thật là đéo thằng nào nuôi với giá đó đâu, có thằng thừa tiền set thử 1,2 tuần lại chán ngấy... vì qua cái giọng của bọn này chúng nó vừa ảo tưởng lại vừa kiêu, thậm chí còn láo nữa... đã dc người khác bao nuôi còn chảnh chọe, đòi hỏi... chúng nó đéo biết mình là ai trên đời này ...

Nói thật là đéo thằng nào nuôi với giá đó đâu, có thằng thừa tiền set thử 1,2 tuần lại chán ngấy... vì qua cái giọng của bọn này chúng nó vừa ảo tưởng lại vừa kiêu, thậm chí còn láo nữa... đã dc người khác bao nuôi còn chảnh chọe, đòi hỏi... chúng nó đéo biết mình là ai trên đời này ...
ham chơi lười làm tưởng tiền là lá đa =)) đjt mẹ nhiều con sgbb nó lấy tiền nhưng đam mê vl còn đỡ tức mấy con l đ biết mùi đời này p bị mấy phát mới tỉnh ra đc

ham chơi lười làm tưởng tiền là lá đa =)) đjt mẹ nhiều con sgbb nó lấy tiền nhưng đam mê vl còn đỡ tức mấy con l đ biết mùi đời này p bị mấy phát mới tỉnh ra đc
thà mấy con lol 203 đéo biết mùi đời tao còn thích hơn mấy con pga. Có đợt tao đi dc thằng sup nào gt pga 7củ đi đến như cơn gió vài tháng sau thì thấy nó lên web kn giá 2 củ clm nó tao tịt lun chơi pga tới giờ

chẳn qua là ham của lạ vs non thôi chứ nhiều thằng còn nuôi mấy em massage 90-100 củ/tháng tao còn chưa nói đến vì đa số mấy em đó có thể làm kiếm ra số tiền đó dc

Địt mẹ tiền đấy 7 củ t chia ra 1 tuan địt 7 con khác nhau
cái mày nói là mấy con hàng trên web rồi mấy con này đến và đi trong 30-40p thôi

chẳn qua là ham của lạ vs non thôi chứ nhiều thằng còn nuôi mấy em massage 90-100 củ/tháng tao còn chưa nói đến vì đa số mấy em đó có thể làm kiếm ra số tiền đó dc
Nuôi gái massage theo tao là phạm trù khác rồi, bọn này nó làm ra tiền vì vậy mối quan hệ chỉ xoay quanh tiền thôi, nếu thằng nào chịu chi số tiền lớn hơn những ji chúng nó kiếm dc... còn SGBB thuần túy, ngoài tiền ra nó còn nhiều thứ khác... như cách nói chuyện, cách quan hệ, một chút tình cảm...
Nhưng phải công nhận, những thằng nuôi gái ngành thậm chí là cưới đều ham của lạ hết, đến lúc chán hoặc đéo đủ tiền nuôi thì giải tán nhanh lắm.

Nuôi gái massage theo tao là phạm trù khác rồi, bọn này nó làm ra tiền vì vậy mối quan hệ chỉ xoay quanh tiền thôi, nếu thằng nào chịu chi số tiền lớn hơn những ji chúng nó kiếm dc... còn SGBB thuần túy, ngoài tiền ra nó còn nhiều thứ khác... như cách nói chuyện, cách quan hệ, một chút tình cảm...
Nhưng phải công nhận, những thằng nuôi gái ngành thậm chí là cưới đều ham của lạ hết, đến lúc chán hoặc đéo đủ tiền nuôi thì giải tán nhanh lắm.
mà công nhận giờ nuôi sgbb tốn kém quá, toàn 20củ trở lên mới có em ngon, dưới 20 như mấy con cn nhà máy ấy nhìn đéo nứng nừng nưng nổi

mà công nhận giờ nuôi sgbb tốn kém quá, toàn 20củ trở lên mới có em ngon, dưới 20 như mấy con cn nhà máy ấy nhìn đéo nứng nừng nưng nổi
Ảo giá thôi, tầm 10 củ đầy đứa ngon, quan trọng là phải có duyên và phải mất công mất time tìm...
Nếu chuẩn 1 em sinh viên chưa va chạm xã hội, ngoan và biết điều thì 1 tháng cho 5 củ là thích ngay, thỉnh thoảng dc đưa đi ăn đi chơi lại chả sướng... vì 1 tháng bố mẹ ở nhà chắc gì đã gửi dc 5tr cho ăn học, trang trải cuộc sống, còn tầm 10 củ có khi đẹp lung linh rồi...
Bọn hét giá 30-40 củ toàn cáo đội lốt thỏ, có khi vài bố nuôi 1 lúc, bọn này đéo hiểu giá trị đồng tiền và cứ nghĩ lol nó dát vàng.

Bọn nó tìm dd thật thì đúng giá rồi còn j =)) dd 5x tuổi đ tìm đc gái non nữa đâu, ko bỏ nhiều tiền đéo con nào nó theo.

Bọn nó tìm dd thật thì đúng giá rồi còn j =)) dd 5x tuổi đ tìm đc gái non nữa đâu, ko bỏ nhiều tiền đéo con nào nó theo.
chính xác đánh vào tâm lý dd lớn tuổi thích gặm cỏ non, nên nhiều thằng dd trúng bitcone, eth, raminato... thường phông bạt lắm tụi này ăn chơi dc vài tháng thôi khi giá trị của những đồng coin ảo về gtrị thật cũng là lúc cuộc chơi kết thúc...

Hẹn ra cafe coi sao. Sau khi ra cafe mày hót hay rồi về mày bảo nó tháng này anh đang khó khăn thôi đi theo s đi em.
Mà mấy con lonz ảo tưởng này đừng nên nuôi 30c 1 tháng. Hối hận vl ra ấy. Con này tao nói chỉ đáng 5c thôi. Sv cái lonz gì đòi cao vl, đi 1 tháng đủ đóng cmn tiền học trường quốc tế cmnr

chính xác đánh vào tâm lý dd lớn tuổi thích gặm cỏ non, nên nhiều thằng dd trúng bitcone, eth, raminato... thường phông bạt lắm tụi này ăn chơi dc vài tháng thôi khi giá trị của những đồng coin ảo về gtrị thật cũng là lúc cuộc chơi kết thúc...
T lại nghĩ là bọn bụng phệ, mấy thằng tiền ảo chỉ tầm dưới 4x, 5x trở lên buôn đất vs chứng chứ đ dám vào tiền ảo đâu.

Nhét cho nó 30 củ cặc vào mõm 1 tháng, tuần 1 lần => tháng 4 lần thì mỗi lần nhét cho độ 7-8 củ là đủ :sure:

Nhét cho nó 30 củ cặc vào mõm 1 tháng, tuần 1 lần => tháng 4 lần thì mỗi lần nhét cho độ 7-8 củ là đủ :sure:
Tao có nói đi theo lần mà nó ko rep, chắc đòi cc theo tháng quá, lần kia bị nhỏ kia cũng CC theo tháng vào ks hs xong nó đòi tao 10củ tao thấy nó cũng hiền nên đưa lun, mấy hs thì mất hút gọi dt thì tắt máy chặn zalo, fb... nên giờ tao ko tin tưởng dc đứa nào nữa, nhìn tới nhìn lui nhỏ này thấy ko đáng nên tao cũng ko Nc nữa

30 củ 203 tức là mới sinh viên năm 2 mà biết vụ làm sgbb xét nghiệm máu các thứ luôn thì nó cũng tìm hiểu kỹ rồi. Nó đang chờ mày trả giá là dính đó.
Mạnh dạng trả 10tr/tháng và nói nếu 30tr/tháng thì 1 tuần gặp 6 ngày, chủ nhật anh cho em nghỉ ngơi. Tới đèn đỏ ko cần chịch, bú cặc anh trừ cơm là được.

203 uống sữa voi học cấp tốc lên SV năm 2 :waaaht:

30 triệu/ tháng đủ nuôi 1 gia đình 4 người ở hà nội 1 cuộc sống đàng hoàng luôn :))

tiền giờ mất giá vcl :))