Sex có bao giờ là điểm dừng?

nguyencongdung

Khổ vì lồn
Chào mấy tml, hôm nay tao hơi tâm trạng quyết định đặt bút tâm sự với chúng mày tý.
Bình thường lên xàm t chỉ tập hợp thông tin ăn chơi, ngấm ngầm hưởng lạc mà rất ít chia sẻ cũng như chưa bao giờ để lại review (chúng m thông cảm, với t ăn chơi nên giữ mình và đặc biệt phải giữ danh tính, thông tin cá nhân, bộ mặt ăn chơi là 1 bộ mặt hoàn toàn khác so với t và công việc của t ở ngoài).

Mặc dù những cuộc chơi về sex t từng va qua đến nay cũng tạm gọi là hanh thông, kinh qua nhiều cung bậc cảm xúc từ mãnh liệt như 1 con thú nghiện sex đến trân trọng từng phút giây bên những người con gái đi qua cuộc đời.

Có lẽ tao là 1 giống loài đa cảm, sinh ra để sống với những cảm xúc thực sự từ đáy lòng, sống với sex và muốn sở hữu tất cả đàn bà đẹp trên thế giới này từ Việt tới Hàn, Nhật, Trung Quốc, Mỹ, Anh, Russian, Úc hay Canada (t nhấn mạnh lại là đàn bà đẹp chứ ko phải ăn tạp)...ước mơ cả cuộc đời của t chỉ có vậy, đặt mục tiêu sự nghiệp chỉ vì để thoả mãn sự thèm muốn dục vọng, muốn được trải qua tận cùng những cung bậc cảm xúc và hoà mình vào những màu sắc cuộc đời, những giây phút tâm trạng lâng lâng, phiêu du như gió, bồng bềnh như mây, đôi lúc lãng mạn như phim ngôn tình, trải lòng hết mình với những người con gái đi qua cuộc đời và rồi cười mỉm vì những sự kiện xảy ra trong cuộc đời mình.

Câu chuyện về hành trình sex của t khá dài, có lẽ t sẽ kể ở dưới comment khi chúng mày muốn nghe hoặc có thể ko. Ở title này tao chỉ muốn khẳng định với chúng mày Sex sẽ ko bao giờ là điểm dừng 1 khi mày đã dính vào, Hoặc ít nhất là với t, t ko chỉ nghiện sex mà còn nghiện cả những cảm xúc mỗi khi tìm được "những" người con gái khiến t yêu thích, nghiện tất cả phụ nữ tính cách hợp gu với t trên thế giới này.

Còn chúng mày thì sao, chúng mày có định ăn chơi tới khi "đầu bạc răng long" hay sẽ dừng lại đến khi tìm được người yêu, khi cưới được vợ với những thằng chưa bồ, vợ hết cữ, người yêu đã biết chiều chuộng với những thằng đã có ghẹ, hay tới khi "ăn chơi thế đủ rồi" với những thằng đã trải qua đủ các cuộc chơi...

Sửa lần cuối:
Xé tem thớt bóp dái mày phát, viết tâm sự dài quá

Xin hỏi tml chủ thớt bao nhiêu tuổi?
Với tao sex chỉ chiếm khoảng 10-20% trong suy nghĩ của tao thôi. Phần còn lại dành cho những thứ khác.
Sex ko phải là tất cả, cũng ko phải là mục đích cuối cùng. Sex chỉ là gia vị của cuộc sống.
Sex đéo phải thức ăn. KO sex ko chết đc. Nhưng đéo ăn gì thì 3x7 21 ngày là lên đường. :))

dạo này t cứ vài 3 ngày chịch một em, vẫn chưa đủ thiệc...

Tao coi sex là gia vị giống thằng trên, tao thấy niềm vui bên người thân nhất là từ khi có con là nhất, còn tất nhiên ko thể ko có sex nhưng tao ko nghiện, tao đã từng 3 năm ko sex vẫn bt

Xin hỏi tml chủ thớt bao nhiêu tuổi?
Với tao sex chỉ chiếm khoảng 10-20% trong suy nghĩ của tao thôi. Phần còn lại dành cho những thứ khác.
Sex ko phải là tất cả, cũng ko phải là mục đích cuối cùng. Sex chỉ là gia vị của cuộc sống.
Sex đéo phải thức ăn. KO sex ko chết đc. Nhưng đéo ăn gì thì 3x7 21 ngày là lên đường. :))
Mày nói thế chưa hiểu hết ý bài viết của t rồi. Với t sex ko chỉ là sinh lý, sex là tình cảm, là những cung bậc cảm xúc với "những" người con gái hợp tính, hợp gu. Thực ra t rất chung tình, chỉ là t chung tình với nhiều người và có thể yêu được nhiều người cùng lúc mà thôi :). Cảm xúc sex với t đến từ cả thể xác lẫn tinh thần. Sex ko chiếm 100% cuộc sống của t, nhưng là mục tiêu mà t muốn đạt đỉnh điểm.

Để t nc m hiểu, t vẫn thường dạy nv của t muốn đạt được những thành công lớn trong cuộc sống thì phải có những mục tiêu đủ lớn và cụ thể. Thực ra ko phải cứ mục tiêu được quy là tiền. Có người họ thích 1 môn thể thao, người thích du lịch khắp nơi, người thích nghiên cứu máy móc công nghệ, người có hiếu đơn giản chỉ muốn có tiền xây cho ông bà cái nhà. Tiền là công cụ để họ đạt được những mục tiêu hay đam mê của họ. Ai cũng có thứ mình đam mê và thực sự mong muốn nhất, với t đó là sex cả thể xác lẫn tinh thần. Là động lực lớn nhất để t cố gắng làm việc (tất nhiên vẫn có những động lực cơ bản như bao người khác nhưng sex đang là động lực lớn nhất với t), giúp t cố gắng vươn mình nâng cao tài chính bản thân, tạo cơ hội tiếp xúc nhiều hơn với những người phụ nữ đẹp và có thời gian đi các quốc gia trải nghiệm, sống và khám phá các cuộc tình ở khắp mọi nơi.

làm kiếm tiền để làm gì, để có sự nghiệp, có tiền thì gái bu, gái bu thì đưa lên giường, chug quy lại làm quần quật mỗi ngày để được địt gái, khi nào chết hết địt hết làm

Tại sao lại phải dừng?cuộc đời mà không có sex buồn biết bao.Tao có đọc được 1 câu chuyện đại ý như sau ( tao không nhớ chính xác cho lắm)
Có 1 cụ già sống rất thọ,rất khỏe mạnh hồng hào,ngày nọ có chàng trai trẻ tuổi đến hỏi bí quyết thì ông cụ trả lời : "Ta không kiêng khem gì cả,không thể dục thể thao,ăn nhậu rượu chè thả phanh nhưng có 1 thứ duy nhất ta không đụng đến đó là đàn bà"
Chàng trai nghe nói vậy buồn bã lắc đầu " Sống thọ mà như cụ thà con chết mẹ nó từ năm 20 tuổi cho xong " :vozvn (41)::vozvn (41):

Sống rõ ràng như mày thế là sướng đấy. Sex ko phải mục đích mà để trải nghiệm. Ko chỉ là thú vui thể xác mà còn là món ăn tinh thần. Vodka ủng hộ mày.

Tiger Wood golf đấy chắc nó giống mày. Mày cứ rõ ràng với các em từ đầu cũng dc. Đầy con giống mày
Tao vừa search cái tên mà mày nhắc đến, cũng khá giống. Ngoài ra có thằng Dan Bilzerian 1 trong những hình mẫu đàn ông đạt được đỉnh cao cả về sự nghiệp gái gú lẫn tiền bạc. Có lẽ tao cũng như chúng nó, muốn ở bên nhiều người phụ nữ 1 cách công khai. Nhưng phải nâng chuẩn bản thân để thật thành đạt và có vị thế trong xã hội, vì trai tài yêu gái sắc và ngược lại thôi.

Sống rõ ràng như mày thế là sướng đấy. Sex ko phải mục đích mà để trải nghiệm. Ko chỉ là thú vui thể xác mà còn là món ăn tinh thần. Vodka ủng hộ mày.
Mày nói rất đúng ý tao tml

làm kiếm tiền để làm gì, để có sự nghiệp, có tiền thì gái bu, gái bu thì đưa lên giường, chug quy lại làm quần quật mỗi ngày để được địt gái, khi nào chết hết địt hết làm
Chưa cần đợi chết mày 60 tuổi là đã đéo địt được rồi tml :))

Tao đéo có tiền + nhát gái nên tao hay trộm đồ lót. Sau tao nghiện mẹ nó đồ lót như này nghiện sex. Mãi về sau tao mới cai được

Chào mấy tml, hôm nay tao hơi tâm trạng quyết định đặt bút tâm sự với chúng mày tý.
Bình thường lên xàm t chỉ tập hợp thông tin ăn chơi, ngấm ngầm hưởng lạc mà rất ít chia sẻ cũng như chưa bao giờ để lại review (chúng m thông cảm, với t ăn chơi nên giữ mình và đặc biệt phải giữ danh tính, thông tin cá nhân, bộ mặt ăn chơi là 1 bộ mặt hoàn toàn khác so với t và công việc của t ở ngoài).

Mặc dù những cuộc chơi về sex t từng va qua đến nay cũng tạm gọi là hanh thông, kinh qua nhiều cung bậc cảm xúc từ mãnh liệt như 1 con thú nghiện sex đến trân trọng từng phút giây bên những người con gái đi qua cuộc đời.

Có lẽ tao là 1 giống loài đa cảm, sinh ra để sống với những cảm xúc thực sự từ đáy lòng, sống với sex và muốn sở hữu tất cả đàn bà đẹp trên thế giới này từ Việt tới Hàn, Nhật, Trung Quốc, Mỹ, Anh, Russian, Úc hay Canada (t nhấn mạnh lại là đàn bà đẹp chứ ko phải ăn tạp)...ước mơ cả cuộc đời của t chỉ có vậy, đặt mục tiêu sự nghiệp chỉ vì để thoả mãn sự thèm muốn dục vọng, muốn được trải qua tận cùng những cung bậc cảm xúc và hoà mình vào những màu sắc cuộc đời, những giây phút tâm trạng lâng lâng, phiêu du như gió, bồng bềnh như mây, đôi lúc lãng mạn như phim ngôn tình, trải lòng hết mình với những người con gái đi qua cuộc đời và rồi cười mỉm vì những sự kiện xảy ra trong cuộc đời mình.

Câu chuyện về hành trình sex của t khá dài, có lẽ t sẽ kể ở dưới comment khi chúng mày muốn nghe hoặc có thể ko. Ở title này tao chỉ muốn khẳng định với chúng mày Sex sẽ ko bao giờ là điểm dừng 1 khi mày đã dính vào, Hoặc ít nhất là với t, t ko chỉ nghiện sex mà còn nghiện cả những cảm xúc mỗi khi tìm được "những" người con gái khiến t yêu thích, nghiện tất cả phụ nữ tính cách hợp gu với t trên thế giới này.

Còn chúng mày thì sao, chúng mày có định ăn chơi tới khi "đầu bạc răng long" hay sẽ dừng lại đến khi tìm được người yêu, khi cưới được vợ với những thằng chưa bồ, vợ hết cữ, người yêu đã biết chiều chuộng với những thằng đã có ghẹ, hay tới khi "ăn chơi thế đủ rồi" với những thằng đã trải qua đủ các cuộc chơi...
Mày nói rất hay tml, dục vọng là thứ có thể khiến cho ta cố gắng điên cuồng hơn nữa để đạt dc nó, càng nâng tầm bản thân thì càng thoả mãn hơn. Mỗi người có 1 mục đích sống khác nhau mà

T cũng thik sex nhưng ko đến nghiện như m. Mà thật ra t ko nghiện bất cứ cái j cả, kể cả ma tuý :feel_good: T chơi ma tuý nhiều quá còn thấy chán, phải nghỉ 1-2 tháng mới hết chán:feel_good: sex cũng có đợt t chán, thực ra là sợ đúng hơn. Sex quá nhiều khiến khi t xuất tinh, tinh dịch rất ít và loãng. T ko mún bị vô sinh nên t phải dừng lại, hạn chế lại