Sao bọn thầy tướng số nhận tiền hiện nay có vẻ mấy dạy ?

Nói chuyện cứ phán chung chung, phải tuỳ vào em. Nhưng cứ nói câu nào lại, cứ ta đây biết hết bí mật vũ trụ, thế giới cứ mong người cho mình tiền gặp vận xui, sạt nghiệp. :vozvn (19):

M thừa tiền thì ngồi nghe mấy ô đó chém gió cho vui tai, chứ tin thế đéo nào đc, phán giời dm dính súng vào mõm thì xui cũng tốt hết

Tao đéo bao giờ đi xem luôn, thầy đéo gì gi gỉ gì gi cái lồn gì cũng biết mỗi tối nay đề về con gì đéo biết thì xem làm gì

Tao đéo bao giờ đi xem luôn, thầy đéo gì gi gỉ gì gi cái lồn gì cũng biết mỗi tối nay đề về con gì đéo biết thì xem làm gì
Thầy biêys thì đã chơi tội gì ngồi lấy mấy trăm nói phét tốn nước bọt :)))

cái địt. thanh niên thờ đại 4.0 chúng mày vẫn còn tư tưởng xem bói. chỉ tay. các kiểu thì chỉ có nước tự bắn tinh vào mồm mà sống qua ngày

cái địt. thanh niên thờ đại 4.0 chúng mày vẫn còn tư tưởng xem bói. chỉ tay. các kiểu thì chỉ có nước tự bắn tinh vào mồm mà sống qua ngày
Tưởng mày lặn đi đá phò rồi , hoá ra đc vào làm công chức cho bọn bề đề à :))

Chả bù cho vợ tao , đéo xem tay mà nó nhìn mặt cũng biết . Có tiền hay ko phát về nó biết ngay :))
đấng liền bà quả thật đầy quyền năng; anh em ta chỉ như con thạch hầu; bay 3 vạn 8 ngàn dặm xong vẫn đéo thoát khỏi bàn tay của họ

tao đồng ý thằng này

trước cũng lơ mơ tư tưởng để số phận mình bị định đoạt bằng cái gì đó

công nhận là Tố chất và 1 số điều kiện xung quanh ảnh hưởng nhiều nhưng chỉ trong chừng mực nào đó

tao đồng ý thằng này

trước cũng lơ mơ tư tưởng để số phận mình bị định đoạt bằng cái gì đó

công nhận là Tố chất và 1 số điều kiện xung quanh ảnh hưởng nhiều nhưng chỉ trong chừng mực nào đó
tao đang chủ doanh nghiệp, tao khẳng định luôn thái độ là số 1, trung thực là số 2, học hỏi là số 3. trách nhiệm là số 4. chỉ cần 4 thứ đó tao có thể trả bọn mày lương cứng 10 củ/tháng đầu

tao đang chủ doanh nghiệp, tao khẳng định luôn thái độ là số 1, trung thực là số 2, học hỏi là số 3. trách nhiệm là số 4. chỉ cần 4 thứ đó tao có thể trả bọn mày lương cứng 10 củ/tháng đầu

+1 cho phong cách , tư duy làm việc của ông bác

em đang rèn mình , các tiêu chí bác nêu cũng na ná những cái mà những người đi trước em thấy cũng nhắc đến

bản thân em thì lời nói và hành động nhiều lúc mâu thuẫn , không có tính Kỷ luật

nhiều khi nghĩ ông Trời thật khéo trêu đùa .... nhưng vẫn tự động tinh thần cải Mệnh ..

+1 cho phong cách , tư duy làm việc của ông bác

em đang rèn mình , các tiêu chí bác nêu cũng na ná những cái mà những người đi trước em thấy cũng nhắc đến

bản thân em thì lời nói và hành động nhiều lúc mâu thuẫn , không có tính Kỷ luật

nhiều khi nghĩ ông Trời thật khéo trêu đùa .... nhưng vẫn tự động tinh thần cải Mệnh ..
quả thật càng làm việc nặng càng cần những yếu tố đó em ạ

còn về chuyện Thầy Thợ trên diễn đàn trên FB này kia , tất nhiên họ vẫn có cái cho ta chắt lọc học hỏi được điều gì

kể cả con nít , nhiều cái người lớn vẫn phải học hỏi những điều bé nhỏ mà chúng làm được hoặc truyền thông điệp cho chúng ta đó

quả thật càng làm việc nặng càng cần những yếu tố đó em ạ

em thì thấy những người cần mẫn cống hiến đều phải trang bị những tố chất đó , rèn giũa qua từng việc nhỏ như người vợ quán xuyến việc bếp núc , người đàn ông đảm đương 1 thu nhập tối thiểu để duy trì kinh tế gia đình nhỏ , vân vân đến những cái lớn hơn , ở 1 tập thể lớn hơn ...

Tao đủ cả 4 yếu tố đây,mày có nhận ko?

Việc xem hậu vận hung cát khởi nguyên từ 64 quẻ bát quái , nếu tinh thông cả tiên thiên bát quái và hậu thiên bát quái thì có thể soi sâu vào lẽ của tạo hoá, tuy nhiên người tinh Thoòng về quẻ bát quái xưa nay rất hiếm và đều là các bậc kỳ nhân như Gia Cát Lượng hay Lưu Bá Ôn. Còn đa phần là lừa đảo theo kiểu gió chiều nào che chiều ý :vozvn (25):

Việc xem hậu vận hung cát khởi nguyên từ 64 quẻ bát quái , nếu tinh thông cả tiên thiên bát quái và hậu thiên bát quái thì có thể soi sâu vào lẽ của tạo hoá, tuy nhiên người tinh Thoòng về quẻ bát quái xưa nay rất hiếm và đều là các bậc kỳ nhân như Gia Cát Lượng hay Lưu Bá Ôn. Còn đa phần là lừa đảo theo kiểu gió chiều nào che chiều ý :vozvn (25):
bọn nó đéo tin nhiều bởi chưa va phải các môn huyề thuật. đừng cố giải thích. đời người ko phải ai cũng hưu duyên gặp được người minh triết về tâm linh đâu.

Nói về tướng số thì t có một thắc mắc: việc chỉnh sửa mắt mũi cằm của bọn con gái hiện nay có ảnh hưởng gì đến số phận hay hậu vận của chúng nó không nhỉ. T nhớ xưa bà gần nhà t từng bảo tướng mặt tướng mũi nói lên nhiều về vận số và hậu vận của một người, nếu bị sửa thì vận số cũng thay đổi theo

Nói về tướng số thì t có một thắc mắc: việc chỉnh sửa mắt mũi cằm của bọn con gái hiện nay có ảnh hưởng gì đến số phận hay hậu vận của chúng nó không nhỉ. T nhớ xưa bà gần nhà t từng bảo tướng mặt tướng mũi nói lên nhiều về vận số và hậu vận của một người, nếu bị sửa thì vận số cũng thay đổi theo
100% thay đổi. theo hướng có hại nếu quá đà

100% thay đổi. theo hướng có hại nếu quá đà
Thế thì bọn pttm xong đi xem tay hay xem tử vi sẽ không có hiệu quả nữa đúng không bác. Sửa mỗi mũi thôi thì có ảnh hưởng nhiều đến hậu vận không nhỉ

Thế thì bọn pttm xong đi xem tay hay xem tử vi sẽ không có hiệu quả nữa đúng không bác. Sửa mỗi mũi thôi thì có ảnh hưởng nhiều đến hậu vận không nhỉ
nếu hỏi thì sang thớt kia nhé. tao đéo thích sinh hoạt trong thớt của thằng dẩm lồn Quỷ Phương này, hãm lồn cành cạch í.
việc sửa tướng mặt làm ảnh hưởng tướng mặt về tâm linh thôi, chứ tử vi hay tay thì đéo liên quan. nhiều khi trong tử vi thầy đọc đc cả dấu hiệu đi làm phẫu thuật mặt