S2-Phang- Simple Love

Hoàng Bảo Phang

Địt mẹ đau lòng
Chào chúng mày, lại là tao trong chuyên mục mỗi ngày một tô phở:big_smile:. Tao nhận được rất nhiều inbox và thấy rất nhiều thằng ở XAM mang tiếng đi oto mà vẫn ko có kinh nghiệm chăn rau, ko biết chén rau ntn?, tao cũng đéo biết pải nói câu nào nhưng chỉ chốt lại là GÀ đéo bằng 1 thằng đi xe máy như tao, cũng như thằng Ziji nói chung.Tao tự nghĩ nếu có 1 ngày tao đi ôtô thì ko biết bao nhiêu em ngon lành cành mít face 8,9 thậm chí là 10 quỳ lạy dưới chân mình :))). Nhưng đời không cho ai là tất cả tao vẫn tự tin với con xe WAVE thần thánh vẫn đi chén những em face 7, 8 và 9 vẫn rất bình thường, mặc dù tao không đẹp trai cho lắm và cũng không giàu cho lắm. ::xamvl19::::xamvl20::::xamvl21::

Trên XAM chúng mày đừng hỏi tại sao tao đi xe máy mà lại ăn được nhiều em ngon , cũng đừng so sánh tao với mấy thằng khác ở trên này vì đơn giản phong cách chén rau của tao thuộc loại vcl rồi :byebye:. Nhắc cho những thằng newbee biết luôn :)))

Quay trở lại với e rau này, tao và e nó cũng nói chuyện được một thời gian, cũng hẹn lịch gặp rồi thì e bẫng đi đâu mất. Đột nhiên vào một hôm đẹp trời e ý nhắn tin cho tao có chuyện buồn muốn đi nhậu và còn hỏi là muốn đi chơi đến sáng :)) thì chúng mày hiểu là em nó muốn gì rồi đấy ;)) ;));))
Tao ngĩ để mà chăn rau, đi ăn đi chơi con zai trả tiền thì cái đó giờ quá là bình thường rồi, nam nữ bây giờ cũng bình đẳng. Giờ mà để bọn con gái nó chăn mình nó mời mình mới đáng kinh ngạc. Vì có những em rau khác của tao còn mời tao đi ăn, đi xp, đi trà sữa xong chịch thì em này không có gì là ngoại lệ vơi tao cả. Tao sẽ report cho chúng mày ở dịp khác \:D/. Về e rau này, tao đón e nó xong đi nhậu 1 hồi rồi tìm cái ks làm 3 shot đầy thỏa mãn. Mất mỗi tiền KS chúng mày ạ .:d:d:d

Đánh giá tổng quan:
Face: 7,5 (Make lên 8đ, trông ngoài sang trọng quý phái lắm, đi ra đường khối thằng nhìn mày như sinh vật lạ vì đi xe máy đèo e chanh xả vậy ko nhìn mới lạ :)))
V1: 6,5 (vừa tay)
V2: mình dây cây cảnh, cao vkl @@
V3: 9 (To VCL, Dogy phê lòi)
V4: bt (hơi cà vạt 1chút, nhưng nhiều nước, sạch sẽ)
Service: Qua loa, khoản này hơi kém, cần đào tạo thêm chắc do uống rượu say chỉ thấy nằm ngủ như 1con lợn:-w

Tao khuyên những thằng nào chưa Flow tao thì Flow ngay luôn đi để còn cập nhật những seri ảnh, những bài viết đầy chất lượng của tao nhé.

AE nhớ VODKA mạnh để tao có động lực report cho chúng mày xem và thưởng thức.
E này còn khá mới nên ae cứ đặt gạch tao sẽ xem cmt và inbox thấy thằng nào OK thì tao sẽ chọn mặt gửi bướm nha ::xamvl26::

Và giờ đến phần hồi hộp nhất :)))

Attachments

168.1 KB · Lượt xem: 2,770
    167.2 KB · Lượt xem: 2,916
    94.9 KB · Lượt xem: 3,041
    108.3 KB · Lượt xem: 3,075
Sửa lần cuối:
Chào chúng mày, lại là tao trong chuyên mục mỗi ngày một tô phở:big_smile:. Tao nhận được rất nhiều inbox và thấy rất nhiều thằng ở XAM mang tiếng đi oto mà vẫn ko có kinh nghiệm chăn rau, ko biết chén rau ntn?, tao cũng đéo biết pải nói câu nào nhưng chỉ chốt lại là GÀ đéo bằng 1 thằng đi xe máy như tao, cũng như thằng Ziji nói chung.Tao tự nghĩ nếu có 1 ngày tao đi ôtô thì ko biết bao nhiêu em ngon lành cành mít face 8,9 thậm chí là 10 quỳ lạy dưới chân mình :))). Nhưng đời không cho ai là tất cả tao vẫn tự tin với con xe WAVE thần thánh vẫn đi chén những em face 7, 8 và 9 vẫn rất bình thường, mặc dù tao không đẹp trai cho lắm và cũng không giàu ::xamvl19::::xamvl20::::xamvl21::

Trên XAM chúng mày đừng hỏi tại sao tao đi xe máy mà lại ăn được nhiều rau ngon , cũng đừng so sánh tao với mấy thằng khác ở trên này vì đơn giản phong cách của chén rau của tao thuộc loại vcl rồi :byebye:. Nhắc cho những thằng newbee biết luôn :)))

Quay trở lại với e rau này , e nó làm về SPA tao và e nó cũng nói chuyện được một thời gian, cũng hẹn lịch gặp rồi thì e bẫng đi đâu mất. Đột nhiên vào một hôm đẹp trời e ý nhắn tin cho tao có chuyện buồn muốn đi nhậu và còn hỏi là muốn đi chơi đến sáng :)) thì chúng mày hiểu là em nó muốn gì rồi đấy ;)) ;));))
Tao ngĩ để mà chăn rau, đi ăn đi chơi con zai trả tiền thì cái đó giờ quá là bình thường rồi, nam nữ bây giờ cũng bình đẳng. Giờ mà để bọn con gái nó chăn mình nó mời mình mới đáng kinh ngạc. Vì có những em rau khác của tao còn mời tao đi ăn, đi xp, đi trà sữa xong chịch thì em này không có gì là ngoại lệ cả. Tao sẽ report cho chúng mày ở dịp khác \:D/. Về e rau này, tao đón e nó xong đi nhậu 1 hồi rồi tìm cái ks làm 3 shot đầy thỏa mãn. Mất mỗi tiền KS chúng mày ạ .:d:d:d

Đánh giá tổng quan:
Face: 7,5 (Make lên 8đ, trông ngoài sang trọng quý phái lắm, đi ra đường khối thằng nhìn mày như sinh vật lạ vì đi xe máy đèo e chanh xả vậy ko nhìn mới lạ :)))
V1: 6,5 (vừa tay)
V2: mình dây cây cảnh, cao vkl @@
V3: 9 (To VCL, Dogy phê lòi)
V4: bt (hơi cà vạt 1chút, nhưng nhiều nước, sạch sẽ)
Service: Qua loa, khoản này hơi kém, cần đào tạo thêm chắc do uống rượu say chỉ thấy nằm ngủ như 1con lợn:-w

Tao khuyên những thằng nào chưa Flow tao thì Flow ngay luôn đi để còn cập nhật những seri ảnh, những bài viết đầy chất lượng của tao nhé.

AE nhớ VODKA mạnh để tao có động lực report cho chúng mày xem thưởng thức nhé.
E này còn khá mới nên ae cứ đặt gạch tao sẽ xem cmt và inbox thấy thằng nào OK thì tao sẽ chọn mặt gửi bướm nhé ::xamvl26::

Và giờ đến phần hồi hộp nhất :)))
Mạnh dạn xin share nhoa thớt =))