Review cao sìn sú giúp đặc trị xuất tinh sớm

Oppa
evannn96

evannn96

Đàn em Khá Bảnh
Cho tao hỏi trường hợp tao nện người yêu, khi tao bôi vào mà ko rửa thì đút vào LOL người yêu tao khi chơi nó có bị Sìn Sú này nó làm cho người yêu tao nó lâu sướng ko tml. để tao biết nhé
Chưa ai thử nhưng mà thôi thương em nó tí đi bím nó mỏng hơn đấy dễ bị đau, với để 3 phút là rửa chứ m để lâu thế k ra đc đâu nhé. Tác dụng lâu nên cứ thoải mái.

knight_2691

Đàn em Khá Bảnh
Chưa ai thử nhưng mà thôi thương em nó tí đi bím nó mỏng hơn đấy dễ bị đau, với để 3 phút là rửa chứ m để lâu thế k ra đc đâu nhé. Tác dụng lâu nên cứ thoải mái.
Tao đã dùng và confirm là thời gian thuốc nó phai đi phải cỡ 2-3 tiếng gì đấy.
Mà cái tầm địt thêm shot 2 nữa thì biết rồi đó :vozvn (13):

Ryoko94

Trẩu tre
Trước đây t có xài thử 1 loại công dụng tương tự thế này, cũng làm tê đầu ciu nhưng vẫn ra nhanh mày ạ, hay do tao bị nặng quá

Buatyno123

Đầu đường xó chợ
Cũng chỉ là đăng bài bán hàng. Tao đã thử mua về dùng và kết quả là như cái con cặc.tao thử dùng 1lần bằng hạt gạo sau 10p chẳng có tác dụng j.lấy lần 2 thì chơi mẹ 5 lần hạt gạo thì thấy hơi nóng nóng đầu chim chứ k có cảm giác tê tê như quảng cáo. Rốt cuộc là tao ném mẹ đi ,cứ chơi theo bản năng có sẵn.

Oppa
evannn96

evannn96

Đàn em Khá Bảnh
Trước đây t có xài thử 1 loại công dụng tương tự thế này, cũng làm tê đầu ciu nhưng vẫn ra nhanh mày ạ, hay do tao bị nặng quá
Điều khiển cảm xúc nữa mày, chứ nhiều ông chưa thấy sướng đã ra mẹ r ấy chứ

Oppa
evannn96

evannn96

Đàn em Khá Bảnh
Cũng chỉ là đăng bài bán hàng. Tao đã thử mua về dùng và kết quả là như cái con cặc.tao thử dùng 1lần bằng hạt gạo sau 10p chẳng có tác dụng j.lấy lần 2 thì chơi mẹ 5 lần hạt gạo thì thấy hơi nóng nóng đầu chim chứ k có cảm giác tê tê như quảng cáo. Rốt cuộc là tao ném mẹ đi ,cứ chơi theo bản năng có sẵn.
Thế tao có bảo là tao k bán không ? Mày mua của thằng nào ? Đéo phải mua của tao thì cút. Còn mua của tao thì nổ mẹ số ra, khách của tao dùng 3 lần k hiệu quả tao nhập lại nhé. Đéo hiểu ở đâu vào kêu ca buồi =))
Hẳn 5 lần hạt gạo thấy hơi nóng. Xạo lồn cũng vừa phải thôi bạn hiền. Xạo quá đéo ai chơi.

knight_2691

Đàn em Khá Bảnh
Mày bị trớ sớm thì hẵng mua, còn bản năng ngon thì thôi.
Chứ 5 lần hạt gạo, dùng đúng cách vẫn không ăn thua thì chặt mẹ chim đi là vừa =))
Đùa thế thôi chứ cũng còn tùy loại hàng mày mua, với tùy cơ địa :d

1stchecker

Trẩu tre
Mày bị trớ sớm thì hẵng mua, còn bản năng ngon thì thôi.
Chứ 5 lần hạt gạo, dùng đúng cách vẫn không ăn thua thì chặt mẹ chim đi là vừa =))
Đùa thế thôi chứ cũng còn tùy loại hàng mày mua, với tùy cơ địa :d
Địt cụ lấy nick clone vào nâng bi

Oppa
evannn96

evannn96

Đàn em Khá Bảnh
Địt cụ lấy nick clone vào nâng bi
Cụ nào ? Con cụ mày à ? Ừ clone của bố mày đấy =)) hài vãi lồn. Thế bảo bản năng ngon thì thôi đừng mua là nâng bi chỗ nào ? Bố tổ sư sáng thứ 2 lòi ngay ra một thằng đéo có não :))

1stchecker

Trẩu tre
Cụ nào ? Con cụ mày à ? Ừ clone của bố mày đấy =)) hài vãi lồn. Thế bảo bản năng ngon thì thôi đừng mua là nâng bi chỗ nào ? Bố tổ sư sáng thứ 2 lòi ngay ra một thằng đéo có não :))
Lấy nick clone thì đổi văn phong đi nhé con trai của bố. Địt con mẹ mày.

knight_2691

Đàn em Khá Bảnh
Thôi kệ con mẹ nó đê, óc chó thì nó hiểu thế lồn được tại sao tao ủn mông cho mày :vozvn (23):

Oppa
evannn96

evannn96

Đàn em Khá Bảnh
Xỉa cái địt con bà mày, bố ỉa lên bàn thờ nhà mày, con chó rẻ rách.
Con chó ngọng chỉ biết sủa đổng thế thôi à ? =)) Tao cho phép mày sủa ở đây để đẩy bài cho post đấy. Sủa cho hăng vào nhé xong tối cho cục xương mà nhá :))
*note: nhìn cẩn thận k lại ỉa nhầm lên mộ thằng bố con mẹ mày đấy, chơi đồ ít thôi k tối về lại lấy bát hương ra xúc cứt ăn :))

Vietguru

Trẩu tre
Tao đã dùng và confirm là thời gian thuốc nó phai đi phải cỡ 2-3 tiếng gì đấy.
Mà cái tầm địt thêm shot 2 nữa thì biết rồi đó :vozvn (13):

Đã dùng thử thuốc thấy nóng và có vẻ cũng tê tê, nhưng thế đéo nào tao đóng con người yêu vẫn thấy ra nhanh, hay tại người yêu tao nó xinh trắng nõn nên độ dâm của tao nó ra nhanh nhỉ ko kìm hãm đc.

Với lại tao chơi Sìn sú vào ko hiểu sao lại thấy ngứa đầu chim mày ạ, hay tại chim tao da mỏng nên nó dị ứng giải thích hộ tao cái. tks~

1stchecker

Trẩu tre
Con chó ngọng chỉ biết sủa đổng thế thôi à ? =)) Tao cho phép mày sủa ở đây để đẩy bài cho post đấy. Sủa cho hăng vào nhé xong tối cho cục xương mà nhá :))
*note: nhìn cẩn thận k lại ỉa nhầm lên mộ thằng bố con mẹ mày đấy, chơi đồ ít thôi k tối về lại lấy bát hương ra xúc cứt ăn :))
Bố thấy con sủa hăng nhất đấy con trai của bố, lấy thêm cả nick clone kia vào nữa mà chửi đi chứ.

Oppa
evannn96

evannn96

Đàn em Khá Bảnh
Bố thấy con sủa hăng nhất đấy con trai của bố, lấy thêm cả nick clone kia vào nữa mà chửi đi chứ.
Cứ đẩy post cho bố lên đầu đi nhé rồi bố cho mấy cục cứt để ăn =))