Quân xa lộ bị chém chết

Vụ này cmb linh cho 2 tmb đàn em xử là êm đẹp. Dm giang hồ đa số thiếu cái đầu tính toán. Việc chỉ cần 2 người làm là đc thừa 18 người làm song bố trí cho 20 tmb trốn đâu phải dễ, xắp xếp cũng mệt lồn.

Vụ này cmb linh cho 2 tmb đàn em xử là êm đẹp. Dm giang hồ đa số thiếu cái đầu tính toán. Việc chỉ cần 2 người làm là đc thừa 18 người làm song bố trí cho 20 tmb trốn đâu phải dễ, xắp xếp cũng mệt lồn.
Nghe đồn xuống vũng tàu con Linh địt 1 đêm hết 20 thằng. Từ đó gọi là L lồn to

M ngu thế, 20 đứa ms lộn xộn , dễ chạy án, vì Ko biết ai chém cả. M dùng não tư duy tý đi.
Ko phải tại sao nó dùng dao giết trâu để giết ruồi dâu, có ý của nó đấy tml

Ngu thì ăn lồn thôi
Thời nào mà còn nghĩ Quan Vân Trường 1 đao tới hội là Đông Ngô phải sợ :haha:
Địt mẹ đúng là cái loại giang hồ thất học thì cái não tầm nhìn nó cũng chỉ đến cỡ đó
Mafia xịn đi phải có vệ sĩ đi kèm, ngồi phải ngồi xe chống đạn, mà còn chết bỏ mẹ ra.
Đấy chúng mày cũng thần thánh mấy thằng giang hồ vừa thôi. Cũng chỉ là người trần mắt thịt có 1 cái mạng ăn chém vẫn chết chứ đéo phải Lã Bố cưỡi xích thố 1 cân 10 vạn, tiền có nhiều thì để đóng hòm xịn thôi chứ làm đc lồn gì.
Nên ngưỡng mộ mấy anh mafia kinh tế thứ thiệt như anh V kia kìa, dùng cái đầu mà giết đc người, thao túng đc người khác :haha:
Quan Vân Trường thời đấy chỉ chém tướng fang nhau thôi chứ nó hô cho 20 thằng lính full đồ thì đến bố anh Trường cũng xuống ngựa mà xin hàng

M ngu thế, 20 đứa ms lộn xộn , dễ chạy án, vì Ko biết ai chém cả. M dùng não tư duy tý đi.
Vào công an nó bắt khai, khai cho bằng hết. dm bọn biểu tình chống đối đông thế nó còn làm rõ hành động của từng thằng đc 20 thằng chứ 200 chém nhau nó bắt vào phòng. 1 thằng công an hỏi lại có thằng công an bịt mặt đánh cho có mà cãi đc cái lồn đĩ mẹ mày tmb ạ.

Lính điên , nhé, chủ mưu do tranh chấp địa bàn làm ăn., ông Quân này chủ quan, như Dung Hà năm xưa quá chủ quan, đại ca mâu thuẫn hàng nghìn Ng mà đi gội đầu 1 mình giữa Sài Gòn bị bắn chết
Biết thì nói ko thì thôi. Địa bàn lồn gì. Báo đăng do định giá cái nhà 35 tỉ kìa tml

Dễ cc. Camera có hết rồi, vào đấy tập thể dục ngày 3 lần là ra hết.

thằng nào thích đại lộ xa lộ tỉnh lộ gì nữa không tao dọn luôn 1 thể

xem quả clip thì ông này đánh nhau cũng giỏi đấy, bị quây dưới hầm xe mà vẫn chạy lên đc, nếu 2-3 chú thì chưa chắc ăn đc đâu

Chắc Triệu Vân 3 vào 3 ra cứu A Đẩu cũng chỉ là lăng xê. Mỗi thằng quệt cho 1 cái là mất máu đến chết. Thấy báo viết bác Quân này khi trẻ cũng 1 mình 1 lựu cân cả đám rồi đi 17 năm

Chưa xanh lắm mà cân team là sai rồi, ko cks giáp hồi sinh nữa. Sai quá sai. Kiếp này coi như bỏ

Em Việt Kiều dính tội to nhất, chủ mưu giết người ...khung án từ 12 - 20 - chung thân và dựa cột

Còn 20 thằng chém, công an nó xác định thằng nằm xuống bị bao nhiêu vết chém, vết nào gây thương tích, vết nào cắt tiết...Từ vết cắt tiết thì nó truy ra thằng nào chém phát đố - tức là thằng đó dính nặng nhất, khung án như em Việt kiều. Còn mấy em chó đàn thì dính khung án nhẹ hơn 7 - 15 năm.

Con Việt Kiều này chắc ở bên kia nghe chúng nó kể việt nam vô pháp vô thiên có tiền mua được hết nên nó tưởng thật =))
Ngu vcl

Vcl thanh niên. Chém chết người đòi phạt hành chính vs tù vài năm thì cái VN này đéo đc 90 triệu dân đâu.
Mày định chí phèo với công an ah mà bảo thằng này đùn thằng kia rồi quy lại đéo biết thằng nào ?
Kể cả 100 thằng đi nữa thì công an nó cũng biết thằng nào chém thằng nào khua ngồi đấy mà đùn đẩy. Lên đồn nó cho vài bài test về thể lực lại chả phun cmn ra hết.

Có mấy vụ thế này cho mấy thằng ngu đỡ kêu có tiền là giết người cũng đéo sao. Chém người xong giơ vài đồng tiền là đc phạt hành chính ngu vcl

Bạn đéo biết thì tốt nhất bạn câm mẹ mõm vào
Nói như cặc
Biết thì thưa thốt còn bớt hội đồng lại mày đéo nói ra cũng chẳng thằng nào kêu mày câm dm nick thì mới mà bố láo

Giết người có tổ chức phạt hành chính, tù vài năm, thằng này đùn thằng kia:surrender::surrender::surrender: tôi không biết anh có âm mưu gì chứ không thể ngu học như vậy được...:embarrassed:
Bài đầu tiên là thằng này hẹn gặp mặt và bị 20 thằng úp sọt dkm bài thứ 2 mới là con đĩ kia nó kêu 20 thằng chém dkm mấy thằng đọc tới bài 2 mới vào phán như đúng rồi đéo biết có não hay không

Bài đầu tiên là thằng này hẹn gặp mặt và bị 20 thằng úp sọt dkm bài thứ 2 mới là con đĩ kia nó kêu 20 thằng chém dkm mấy thằng đọc tới bài 2 mới vào phán như đúng rồi đéo biết có não hay không
Mày mới đéo có não mới thở ra được câu ngu học như thế chứ sao :look_down: đéo nói ra thì người ta còn đéo biết anh ngu:vozvn (19):

Mày mới đéo có não mới thở ra được câu ngu học như thế chứ sao :look_down: đéo nói ra thì người ta còn đéo biết anh ngu:vozvn (19):
Mày nói ra giờ cả dòng họ bị chửi này ai ngu hơn ai thà ngậm mẹ nó mà nhìn tao bị thằng khác chửi mở mồm ra làm lồn gì giờ bị chửi cả gia đình

Chắc nghiễm phim tq tưởng đi chém lộn nó lên theo thứ tự 123 đấy bọn m ạ

Mày nói ra giờ cả dòng họ bị chửi này ai ngu hơn ai thà ngậm mẹ nó mà nhìn tao bị thằng khác chửi mở mồm ra làm lồn gì giờ bị chửi cả gia đình
Thằng này bị dở hơi à? Liên thiên cái đầu buồi gì thế thằng không não? :look_down::look_down::look_down:

cô gái 28T chơi nét thật. phải như vậy, một mày chết, hai tao chết.. giờ thì A Quân ngắm gà khỏa thân rồi.