Quân xa lộ bị chém chết

Tn tham khảo lại luật hộ phát.
Em việt kiều úc dính tội giết ng vs vai trò chủ mưu.
Đám đàn em kia ít nhất cũng dính cố ý gây thương tích dẫn đến hậu quả chết ng.trong đó sẽ có vài thg đc quả đồng phạm.
Mày giải thích với mấy thằng ngu này làm gì.

Quân đàn anh phước 8 ngón, con kia ngu lồn, đúng đàn bà đái ko qua ngọn cỏ, tưởng đi mer muốn giết ai là giết

Tn tham khảo lại luật hộ phát.
Em việt kiều úc dính tội giết ng vs vai trò chủ mưu.
Đám đàn em kia ít nhất cũng dính cố ý gây thương tích dẫn đến hậu quả chết ng.trong đó sẽ có vài thg đc quả đồng phạm.
Em Việt Kiều dính tội to nhất, chủ mưu giết người ...khung án từ 12 - 20 - chung thân và dựa cột

Còn 20 thằng chém, công an nó xác định thằng nằm xuống bị bao nhiêu vết chém, vết nào gây thương tích, vết nào cắt tiết...Từ vết cắt tiết thì nó truy ra thằng nào chém phát đố - tức là thằng đó dính nặng nhất, khung án như em Việt kiều. Còn mấy em chó đàn thì dính khung án nhẹ hơn 7 - 15 năm.

Biết thì tậm tặc. Đéo biết thì ngậm cặc mà nghe. Đã ngu rồi còn nói to. Với những thằng ngu tao chỉ chửi. Đéo giải thích.
Tự ngậm cặc của chính mình rồi tự thông đi đéo cần phải lên tiếng để chứng tỏ mày có học tiếng việt đâu

Quả này gần như quả Quan Vân Trường bị quân Đông Ngô thịt , Anh Quân dàn xếp vụ tranh chấp nhà đường sương Nguyệt ánh giá trị lên cả 40 tỷ !! Anh lại tưởng 40 triệu hay sao đó , lại thấy bên kia hẹn ra địa bàn của mình , nên anh khinh địch ko gọi đàn em , trên tay chỉ có mỗi cây gậy 3 khúc!!
Kết quả là như clip thử thách : 1 gậy 3 khúc chống 20 mã tấu và cái kết đắng !!

Bắt thì sao biết ai chém nhát quyết định đâu thằng này đùn thằng kia cùng lắm ăn tội gây rối có hung khí phạt hành chánh hoặc tù vài năm
vl hành chính ạ. chỗ tao cũng có vụ y như này mỗi tội xích mích ở quán ốc . cháu nặng nhật 17 năm . còn 3 cháu ong ve mỗi cháu 8 đến 10 năm nhé

1 mình chống lại 20 thằng thì đúng là... lẽ ra nó phải có súng hoặc lựu đạn.xác định trạm chết thì chúa cũng băng hà.

Ngu thì ăn lồn thôi
Thời nào mà còn nghĩ Quan Vân Trường 1 đao tới hội là Đông Ngô phải sợ :haha:
Địt mẹ đúng là cái loại giang hồ thất học thì cái não tầm nhìn nó cũng chỉ đến cỡ đó
Mafia xịn đi phải có vệ sĩ đi kèm, ngồi phải ngồi xe chống đạn, mà còn chết bỏ mẹ ra.
Đấy chúng mày cũng thần thánh mấy thằng giang hồ vừa thôi. Cũng chỉ là người trần mắt thịt có 1 cái mạng ăn chém vẫn chết chứ đéo phải Lã Bố cưỡi xích thố 1 cân 10 vạn, tiền có nhiều thì để đóng hòm xịn thôi chứ làm đc lồn gì.
Nên ngưỡng mộ mấy anh mafia kinh tế thứ thiệt như anh V kia kìa, dùng cái đầu mà giết đc người, thao túng đc người khác :haha:
Chuẩn cmnl

Mày đéo đọc báo à ?
Đại ca Quân này cả cuộc đời toàn thích solo nên trận này xui thì ảnh tèo thôi :embarrassed:
Gạ ra quán Karaoke nói chuyện với phe kia nhưng ảnh tưởng mình là Quan Vũ, Triệu Tử Long nên không thèm kêu đàn em đi cùng
Nó đi mà không cầm thanh long đao à?

Giang hồ vậy mới gọi là giang hồ. Bị như thế còn bem lại được mấy phát chắc bọn kia không chuyên nghiệp

Ngu thì ăn lồn thôi
Thời nào mà còn nghĩ Quan Vân Trường 1 đao tới hội là Đông Ngô phải sợ :haha:
Địt mẹ đúng là cái loại giang hồ thất học thì cái não tầm nhìn nó cũng chỉ đến cỡ đó
Mafia xịn đi phải có vệ sĩ đi kèm, ngồi phải ngồi xe chống đạn, mà còn chết bỏ mẹ ra.
Đấy chúng mày cũng thần thánh mấy thằng giang hồ vừa thôi. Cũng chỉ là người trần mắt thịt có 1 cái mạng ăn chém vẫn chết chứ đéo phải Lã Bố cưỡi xích thố 1 cân 10 vạn, tiền có nhiều thì để đóng hòm xịn thôi chứ làm đc lồn gì.
Nên ngưỡng mộ mấy anh mafia kinh tế thứ thiệt như anh V kia kìa, dùng cái đầu mà giết đc người, thao túng đc người khác :haha:
Quan vân trường ngày đấy solo nhưng vẫn có giáp khủng đao xịn xế sang, chứ tay không tấc sắt chạy bộ thì chắc đéo gì đã dám liều. Cho uống cả ao rượu xong chắc cũng cầu hòa về đắp chăn đi ngủ.

Nếu diễn biến như báo đăng thì tao thấy cái kết đắng là đương nhiên vì:
- Sức khỏe: tuổi 54 ko thể là đại ca kiểu võ biền được.
- Trí tuệ: 1 mình lại đi so 20 thằng thanh niên, nếu bị úp sọt chạy ra đường cho vướng người tham gia gt bọn chém nó cũng ko dám làm bừa thì đéo chạy, lại chạy xuống hầm.
Túm lại, giờ mới bị chết là do may mắn.

Bắt thì sao biết ai chém nhát quyết định đâu thằng này đùn thằng kia cùng lắm ăn tội gây rối có hung khí phạt hành chánh hoặc tù vài năm
Vcl thanh niên. Chém chết người đòi phạt hành chính vs tù vài năm thì cái VN này đéo đc 90 triệu dân đâu.
Mày định chí phèo với công an ah mà bảo thằng này đùn thằng kia rồi quy lại đéo biết thằng nào ?
Kể cả 100 thằng đi nữa thì công an nó cũng biết thằng nào chém thằng nào khua ngồi đấy mà đùn đẩy. Lên đồn nó cho vài bài test về thể lực lại chả phun cmn ra hết.

Lính điên , nhé, chủ mưu do tranh chấp địa bàn làm ăn., ông Quân này chủ quan, như Dung Hà năm xưa quá chủ quan, đại ca mâu thuẫn hàng nghìn Ng mà đi gội đầu 1 mình giữa Sài Gòn bị bắn chết

Vcl thanh niên. Chém chết người đòi phạt hành chính vs tù vài năm thì cái VN này đéo đc 90 triệu dân đâu.
Mày định chí phèo với công an ah mà bảo thằng này đùn thằng kia rồi quy lại đéo biết thằng nào ?
Kể cả 100 thằng đi nữa thì công an nó cũng biết thằng nào chém thằng nào khua ngồi đấy mà đùn đẩy. Lên đồn nó cho vài bài test về thể lực lại chả phun cmn ra hết.
Chủ mưu thuê Ng giết là quan trọng nhất

Nếu diễn biến như báo đăng thì tao thấy cái kết đắng là đương nhiên vì:
- Sức khỏe: tuổi 54 ko thể là đại ca kiểu võ biền được.
- Trí tuệ: 1 mình lại đi so 20 thằng thanh niên, nếu bị úp sọt chạy ra đường cho vướng người tham gia gt bọn chém nó cũng ko dám làm bừa thì đéo chạy, lại chạy xuống hầm.
Túm lại, giờ mới bị chết là do may mắn.
Chạy xuống hầm định mở cửa xe lấy súng, nhưng mà đéo kịp