Quân xa lộ bị chém chết

taduad

Quá xàm
Đại ca dưới trướng vài trăm đàn em bị úp sọt cũng hẹo. Nghe nói là thanh toán theo hợp đồng. Phút cuối cùng của Quân ‘Xa Lộ'
Mày đéo đọc báo à ?
Đại ca Quân này cả cuộc đời toàn thích solo nên trận này xui thì ảnh tèo thôi :embarrassed:
Gạ ra quán Karaoke nói chuyện với phe kia nhưng ảnh tưởng mình là Quan Vũ, Triệu Tử Long nên không thèm kêu đàn em đi cùng

Ếch ộp

Thanh niên hoi
Chắc ko nghĩ bên kia dám úp sọt. Sinh nghề tử nghiệp. 20 ông xâu ông già 54 tuổi

vctoan4

Trợ lý giám đốc Học Viện Đạo Lý
Đã bắt được thủ phạm nhé.
Nhưng nếu thủ phạm bị bắt có ăn án tử không các bác ?
Bắt thì sao biết ai chém nhát quyết định đâu thằng này đùn thằng kia cùng lắm ăn tội gây rối có hung khí phạt hành chánh hoặc tù vài năm

Quỷ Phương

Giang hồ mạng 4.0
Bắt thì sao biết ai chém nhát quyết định đâu thằng này đùn thằng kia cùng lắm ăn tội gây rối có hung khí phạt hành chánh hoặc tù vài năm
Vậy đứa kêu giết ?

vctoan4

Trợ lý giám đốc Học Viện Đạo Lý
Vậy đứa kêu giết ?
Kêu gì cả 20 thằng máy quay thì không rõ cảnh kết liễu cùng lắm bỏ tù 1 đám thôi

Nếu có cảnh khứa cổ giống khủng bố ấy thì mới quy tội thằng đó được

Hentaihuynh

Đầu đường xó chợ
Kêu gì cả 20 thằng máy quay thì không rõ cảnh kết liễu cùng lắm bỏ tù 1 đám thôi

Nếu có cảnh khứa cổ giống khủng bố ấy thì mới quy tội thằng đó được
Giây thứ 18 cứa cổ đó bác, nhát đó chí mạng luôn ý

boyka123

Đàn em HHH
giang hồ ao biển gì thì dm cũng có mình đồng da sắt cặc đâu mà 0 chết, cứ tưởng mình ngon ai dè cũng ăn lồn hết thôi, dm đen cho a Quân AP với chả xa lộ