Hà Nội Phóng Sự RP Masage One 92 Ngụy Như Kon Tum Thanh Xuân

SQLInjection

Trẩu tre
Được sự nhờ vả của mấy TML tao quyết tâm đi chuột bạch về để RP cho bọn mày chuẩn chỉnh nhất. Mấy bữa trước có đi 1 gói 650k nhưng mà đi chưa kịp chụp ảnh ọt gì về sợ bọn mày lại không tin. Chiều qua quyết tâm đầu tư làm 1 quả chi tiết rõ ràng.

Quán này là được 1 chủ khác mua lại và trang trí đầu tư lại từ khoảng 4-5 tháng trước không phải quán ONE cũ nhé AE.

27279

Tầm 16h15 tao xuất phát từ nhà đi, dự kiến mất tầm 13 phút, ấy thế mà đm đi 1 lát tự dưng quên đéo mang tiền, nghĩ đến vụ tối qua đi ăn ở Nhất Nướng với mấy thằng em bên Mai Dịch mà nhục, ăn xong hỏi nó thanh toán bằng thẻ nó bảo không có, tiền túi thì mình chả bao giờ mang nhiều, xong hỏi nó quán to mà thanh toán bằng thẻ ko có à nó bảo quán to nhưng không thích thanh toán thẻ, cay vl. Chảnh chó bố mày cạch thiếu đéo gì quán nướng ở hà nội.
Quay lại vấn đề, đi qua nhìn thấy cây ở gần ngã tư khuất duy tiến lao vào rút tiền, mà đm cái cây cũng tài thật, lần đầu tiên rút ở cây này thì phải tiền nó không chòi ra như các cây khác mà phải thò tay vào hố rút nó ra :)) Cái lỗ...
27281
27282

Đến nơi bọn nhân viên mời lên uống nước rồi mình bảo biết qua mạng xin cái giảm giá 20-30% gì đấy còn không a ei, nó bảo còn thế nó dẫn lên tầng 4, hỏi 2 tay hay 4 tay, mình gọi 2 tay xong nhưng mà nghĩ bụng bảo xem list ưng đc bé 20 với 52 nên chả biết chọn ai thôi làm hẳn 4 tay cho máu.
27283
27284
Em 52 tầm sn 2000, cứ đòi hấp diêm mình, hàng vẫn khít rịt mình không nỡ móc nhưng cứ đưa tay mình nhét vào, em 20 thì quyết rũ lòi cả bướm ra, mặt như thiên thần mỗi tội ngực chắc do làm nuru nhiều nên núm vú hơi bị thâm xíu mà chả sao nhìn ngọt vl.
Tỷ tê tâm sự thì em 20 có vẻ mạnh dạn hơn, bé 52 thì chưa làm 4 tay bao giờ nên còn gượng gạo, 2 đứa đòi rủ em doggy =)) má nó biết nó trêu nên ko sao đc.
Tắm chung, cởi sạch đồ trần như nhộng, trườn nuru, hj,bj đủ cả, thi thoảng còn xin mình anh ơi cho em thơm cái được không.... Chài chài...

- Em 20 này dâm dục gợi tình lắm nhé các bác bác nào ysl thì coi chừng, làm xong hết 2 em khiêng mình đi tắm lại rồi sấy người cho mình đỡ lạnh xong còn quỳ xuống xỏ tất xỏ giày cho mình mặc quần áo cho mình, đm chưa thấy chỗ nào vl thế. Hay tại mình đẹp trai quá nên nó mê hả zời, về xin số điện thoại 20 cho ngay, cho cả wechat luôn =)).

Tổng thiệt hại 1400k, vé 500 ( chắc đc 20% giảm giá nên còn 400) , típ 2 bé mỗi bé 500k tổng 1m.
Mà đặc biệt từ đầu buổi gặp đến cuối buổi gặp 2 bé ko ai hỏi 1 câu típ cho em, tiền em đâu vân vân không nói 1 câu nào về tiền bạc hỏi han nọ kia. Làm xong đứng dậy chào tiễn anh ra cũng không hỏi =)).
Mình xuống quầy thanh toán thôi. AE nào thích minh bạch rõ ràng thì cứ xuống quầy mà thanh toán, ae nào máu thì típ luôn trên phòng cũng được.

À tiện rp luôn lần 1, đi gói 650k được tắm với con bé 58 trong bể bơi, đút hoa quả, dâng bia tận mõm. AE đi trên này bảo là em biết qua trang xàm hoặc có ông bạn trên xàm bả đi rồi ở đây đc giảm 20%-30% tùy nó còn giờ vàng 10h-15h thì phải giảm 30% em đếch nhớ lắm.

Dưới đây là info 1 vài con em em xin xỏ tổng kết được để cho AE dễ lựa chọn, ai đủ khả năng rủ rê đi chơi xin số về nt thì cứ xin toàn em trẻ mà gái miền tây ra đây làm gì có người yêu =))
27285

T2n2E.md.jpg T2t6d.md.jpg T2e3Z.md.jpg T2Mxh.md.jpg T2GKj.md.jpg T2FFN.jpg T2EMn.md.jpg T2LS6.md.jpg T2ROi.md.jpg T2P5H.md.jpg T2foJ.md.jpg T2X37.md.jpg T202y.md.jpg

INFO TỔNG KẾT ĐƯỢC TỪ CÁC NGUỒN CHO AE CHỌN THEO SỞ THÍCH :
06 07 97 16 kiểu mình dây cây cảnh

20 08 79 chiều khách nhiệt tình

52 36 kiểu nhẹ nhàng tình cảm

21 08 Xôi thịt

rất cám ơn bác . bên e đổi mới nên cái gì cũng mới hy vọng lần sau gặp bác nó sẽ phải là hơn như này ạ

Mmpsycho

Giang hồ mạng 4.0
Tao nghe 20 bên này thấy bảo chiều khách nhiều rồi mà vẫn chưa qua lần nào đo gần nhà con gấu quá, chả nhẽ chiều nay lại lén lút qua thử phát. Bên m có thanh toán thẻ không
rất cám ơn bác . bên e đổi mới nên cái gì cũng mới hy vọng lần sau gặp bác nó sẽ phải là hơn như này ạ

Blacktigerhut

Trẩu tre
sao lại nói vs nhau những câu nặng lời thế bác . có gì k hài lòng về bên e bác cứ góp ý để bên e còn cải thiện , bên này đổi chủ mới rồi a nhé
Mịe. Góp ý tử tế thì thi nhau vào chửi nào là nick mới lập các kiểu. Vào đến lần thứ 2 đéo bao giờ muốn vào nữa. Ghét kiểu làm ăn gian dối nên cảnh báo cho mấy tml sau thôi

Mịe. Góp ý tử tế thì thi nhau vào chửi nào là nick mới lập các kiểu. Vào đến lần thứ 2 đéo bao giờ muốn vào nữa. Ghét kiểu làm ăn gian dối nên cảnh báo cho mấy tml sau thôi
bên e mới đổi chủ đc 1 tuần a nhé , k phải chủ cũ đâu ạ nên trước có gì mong a thông cảm cho bên e . bên e đã và đang hoàn thiện và sửa những cái sai của bên M1 từ trước cho đến khi bọn e lấy lại rồi ạ

Oppa
S

SQLInjection

Trẩu tre
Toàn bố láo. Phòng thì lởm, nhân viên như cứt
TML này mày ăn nói kiểu gì thế, mày đi bao giờ mà mày nói như thế, thành ra tao xạo lồn à? Thích thì kiện ad Mạnh Thường cho người đến xác minh xem tao nói có đúng không? Tao ở cái diễn đàn này cũng 2-3 năm rồi chưa bao giờ biết nói điêu.
Còn nếu mày mà bị vấn đề với con nhân viên nào thì nhắn tin thẳng sang ZALO quán mà rp nếu đúng thật quán nó sẽ trả vé cho mày, không thì tao đến xử lý giúp mày.

TML nào không tin tao cứ đứng lên đây 3 mặt 1 lời, cần thì lôi cả AD vào xử lý, tao nói sai cứ ban nick của tao đéo bao giờ ngại

Blacktigerhut

Trẩu tre
TML này mày ăn nói kiểu gì thế, mày đi bao giờ mà mày nói như thế, thành ra tao xạo lồn à? Thích thì kiện ad Mạnh Thường cho người đến xác minh xem tao nói có đúng không? Tao ở cái diễn đàn này cũng 2-3 năm rồi chưa bao giờ biết nói điêu.
Còn nếu mày mà bị vấn đề với con nhân viên nào thì nhắn tin thẳng sang ZALO quán mà rp nếu đúng thật quán nó sẽ trả vé cho mày, không thì tao đến xử lý giúp mày.

TML nào không tin tao cứ đứng lên đây 3 mặt 1 lời, cần thì lôi cả AD vào xử lý, tao nói sai cứ ban nick của tao đéo bao giờ ngại
Đấy. Đm nói có sai đéo đâu. Động tí lao vào cắn