Phát hiện em SGBB lừa tao vừa kết hôn.

Tao cũng đéo muốn chơi lại em nó làm gì. Nếu tao là mày thì lâu lâu tao gửi vài tấm hình làm tình với em nó để nhắc em nó nhớ về tao, đảm bảo đéo từ giờ tới cuối đời nó đéo bao giờ quên được, có khi nó ngủ mơ cũng gọi tên tao mất, kakaka
Tao ko có quay phim chụp hình.

Tao có hình nhưng ko post lên, thấy tội. Em
Ok lắm , ngực và mông tự nhiên, da trắng rất ngọt .
Đẹp nhưng mà chơi thế là không đẹp rồi. Mày nên đòi lại tiền đi. Từng đấy không bao nhiêu nhưng em nó mà bảo e xin thì cho. Đây chẳng bảo gì còn block đấy là thể hiện kinh thường m rồi

https://xamvn.icu/threads/bi-sgbb-lua.279654/
Tao là chủ nhân của post này, tao phát hiên em ấy vừa có chồng, tao có cả FB của chồng em ấy. Em ấy lừa tao lấy tiền xong có chồng liền, để hiểu chuyện gì xảy ra.
Bỏ đi mày ah, cho đi để nhận lại điều tốt đẹp hơn. Nó có gia đình rồi thì cho nó có một tương lai đi....

Đã chơi là chơi tới nóc. Đừng chơi nửa vời.
Lập account clone, chụp màn hình nó lừa nhắn nó là k trả tiền thì sẽ có hậu quả với chồng.
Lấy tiền đấy đem đi donate ai tuỳ mày.
Mày chơi lớn quá, tao éo theo được

Tao thì quan điểm thoáng hơn mày chút, với tao thì tuổi trẻ được phép sai lầm ( tất nhiên trong giới hạn cho phép ) và mình nên thông cảm mà cho người ta đường sống, đừng ép quá

Tao chỉ đơn giản gọi điện hay đến tận nơi gặp

Trước là chúc mừng em nó hạnh phúc

Sau là xin lại tiền, nếu em có không có thì anh đến tìm ck em

Nói chung đơn giản mà, mình cầm đằng chuôi lo gì không đòi được tiền !

Trường hợp em nó hoàn cảnh quá, ôm nghèo kể khổ....có khi lại mừng cưới luôn

Nói vui vậy thôi...thằng thớt bị lừa cách đấy 1 tháng....tính ra khí đó em nó nhận lời kết hôn với người ta, rồi có khi đi chụp ảnh cưới rồi ấy nhỉ ? :vozvn (23):

Đã ịt được nó rồi thì để cho E nó 1con đường sống. Còn chưa ịt được mà bị lừa thì mới cay. Mày hãy coi như đấy là tiền cho E nó mua nước rửa bướm hoàn lương. Chúc mày đớp dc nhiều E ngon hơn

điên ít ra đòi lại tiền ok nó no mày nó trả thế là xong sòng phẳng, cc mà bỏ, m làm theesa tao nói thiejeet sau nó sẽ làm nhiều tò khác nữa, có vay có trả, đéo phải vì tiền mà là nguyên tắc là thế, nhắn nó trả tiền thế thôi a biết em mới cưới trả đủ tiền thì thôi kệ cmn

Tao thì quan điểm thoáng hơn mày chút, với tao thì tuổi trẻ được phép sai lầm ( tất nhiên trong giới hạn cho phép ) và mình nên thông cảm mà cho người ta đường sống, đừng ép quá

Nói vui vậy thôi...thằng thớt bị lừa cách đấy 1 tháng....tính ra khí đó em nó nhận lời kết hôn với người ta, rồi có khi đi chụp ảnh cưới rồi ấy nhỉ ? :vozvn (23):
Mày đúng là người tử tế. Hay đó. :vozvn (7):
Tao sẽ gạ luôn chồng e nó, gạ thông đít chồng cho e nó hoảng hồn. Sự trả thù vô cùng ngọt ngào.:smile:

Zalo và FB ko đăng ảnh cưới mới ghê.

https://xamvn.icu/threads/bi-sgbb-lua.279654/
Tao là chủ nhân của post này, tao phát hiên em ấy vừa có chồng, tao có cả FB của chồng em ấy. Em ấy lừa tao lấy tiền xong có chồng liền, để hiểu chuyện gì xảy ra.
Mày cũng địt được cháu nó rồi còn gì, coi như mày đi địt mấy diễn viên điện tử cả minh tinh màn tuyn đi.

tình là cứ lưu lại hết các cuộc nói chuyện với e nó, rồi cứ thế mà rủ đi thôi

ĐM 2 cái topic mà đéo có tấm hình. Có hình thì post lên cho anh em thủ dâm!

Chén thì cũng chén rồi, chén từ trên giường xuống dưới đất rồi còn gì, tml tiếc tiền hay thế nào ý. Bảo cay nhưng lại bảo ko muốn làm điều ác ko up ảnh mặt em nó lên, thế bây h muốn thế nào? Hay chạy ads fb bóc phốt cmnl