Ông xã ngoại tình. Muốn ly hôn đơn phương thì làm sao mấy mày

Chưa có coa thì thoải mái đi m, có gì níu kéo đâu. Sai thì bước lại, giải thoát cho nhau là 1 sự lựa chọn khi 2 bên k thể hòa hợp nữa.
M tự tử là m đang sống vif người khác. Hãy sống vì mình. Đừng vì ng khác.

Tao năm nay ngót nghét 1/3 cuộc đời. Tao mới cưới thôi, chưa có con cái gì cả.
Ông xã tao ngoại tình với 1 cô gái làm chỗ ổng. Sau vụ này, tao phát hiện ra ổng nói dối tao rất nhiều lần. Mon men nhiều em, nhưng đến đứa này thì ngoại tình thật.
Tao đã cho cơ hội để thay đổi và để ổng dứt khoát. Nhưng ổng vẫn lằng nhằng, cố níu điều gì đó. Vẫn giấu tao nhiều thứ. Tao mệt mỏi và tổn thương nhiều lắm. Tao buông thôi.
Tao muốn để họ đến với nhau.
Tao ko cần cái gì ko thuộc về mình.
Tao muốn làm đơn đơn phương thì làm thủ tục như thế nào vậy mấy mày?
Tao cảm ơn! Tao sốc lắm. Mấy lần muốn tự tử mà chưa thành. Tao chưa 1 lần đăng lên các trang mạng mẽo như này.
Mấy mày tư vấn giúp tao nhé.
TAO MUỐN BUÔNG.
Thanks!
Đơn giản vkl, ra văn phòng luật sư nó tư vấn cho, chuẩn từng cm, chứ lên xam này hỏi làm j

3 đến 5 củ trọn gói ko cần ra tòa. @Mayy vào tư vấn kìa =))

Thuận tình ly hôn còn chả có giá này, đừng nói đến việc đơn phương nhé :))))

Thường đơn phương sẽ đắt gấp 4 lần thuận tình, thời gian thì min là 3 tháng

Giá tại Hà Nội

Ông xã tao ngoại tình với 1 cô gái làm chỗ ổng. Sau vụ này, tao phát hiện ra ổng nói dối tao rất nhiều lần. Mon men nhiều em, nhưng đến đứa này thì ngoại tình thật.
Tao đã cho cơ hội để thay đổi và để ổng dứt khoát. Nhưng ổng vẫn lằng nhằng, cố níu điều gì đó. Vẫn giấu tao nhiều thứ. Tao mệt mỏi và tổn thương nhiều lắm. Tao buông thôi.
Tao cảm ơn! Tao sốc lắm. Mấy lần muốn tự tử mà chưa thành. Tao chưa 1 lần đăng lên các trang mạng mẽo như này.
TAO MUỐN BUÔNG.
Thanks!
Mày đừg nghe mấy thằng trên xl mà rước họa.
Muốn được tư vấn thì mày kiếm cái ks nào sạch sẽ rồi nhắn tao số phòng, tao tư vấn tận tình nghiêm túc cho

TAO MUỐN BUÔNG.
Thanks!
ib ngay để dc tư vấn. dm lắm người lằng nhằng vl, chả riêng gì ai

Thuận tình ly hôn còn chả có giá này, đừng nói đến việc đơn phương nhé :))))

Thường đơn phương sẽ đắt gấp 4 lần thuận tình, thời gian thì min là 3 tháng

Giá tại Hà Nội
Tao gọi @Mayy vào tư vấn vì tao ko đăng ký nên thích thì ở ko thì phắn nên ko rõ ha ha

Mày hãy nghe theo lời các cụ dạy, kiếm thằng bull đẹp zai khoai to địt nhau với nó thế là vừa sướng lỗ nốl mà trả thù được thằng chồng. Thế giới phẳng, nam nữ bình quyền xoắn cái đéo gì ơ hay :))

Ly hôn đơn phương là một việc rất phiền toái, vừa tốn tiền vừa tốn thời gian nếu đối tác ko hợp tác, đã nhiều trường hợp đến tòa làm ầm ĩ và đều được tòa nhắn "về suy nghĩ thêm"

Nếu mrs đã thực sự hết tình, hãy chia sẻ thật với chồng và nói nhưng câu mà nó thấy hổ thẹn kiểu như "anh làm khổ em đủ rồi, hãy buông tha cho em để em tìm một cuộc sống thật sự mà anh ko thể đem lại cho em" ....mà kiểu nói này cũng chỉ có ý nghĩa với đứa có liêm sỉ thôi, gặp đứa củ chuối thì nó sẽ ko ăn nhưng cứ treo để đấy, để nó tránh việc phải chia chác tài sản đại loại như thế

Vấn đề là mrs nếu đã thấy đấy là địa ngục, mà ko thể hòa giải nữa, cứ nộp đơn xin ly hôn đơn phương, ghi rõ lý do, nếu kèm theo bằng chứng thì càng tốt.....và kệ mẹ tòa giải quyết theo trình tự. Tiếp đến mrs tự làm mới chính mình, cố gắng kiếm tiền, cố gắng xinh đẹp, ngoài kia đầy người đang chờ mrs, cần gì phải quá quan tâm đến 1 tờ giấy vô giá trị.

Đừng sợ bị chồng đánh, thớt chơi mẹ với vài thằng đầu gấu, cảnh cáo thẳng chồng, còn động vào bà cho mày đi viện, đéo có gì phải sợ cả, kể cả tẩn nhau tay bo, thớt đi học một lớp võ cơ bản, về nhà luyện tập thường xuyên xem có thằng nào dám động.

Thớt mà hiền, người ta ko bắt nạt thớt thì bắt nạt ai. Mền nắn rắn buông là có thật.
Thớt hiền quá. Vợ tao bỏ đi xong còn đéo li hôn để đợi tao mua nhà cơ

Thớt hiền quá. Vợ tao bỏ đi xong còn đéo li hôn để đợi tao mua nhà cơ
Trục lợi là bản tính con người, nó muốn là việc của nó, còn mình tránh là việc của mình.

Mua nhà đứng tên bố hoặc mẹ rồi làm cái cho tặng dạng thừa kế, mất mỗi phí công chứng với mấy hôm đổi tên, hết vẹo.

TAO MUỐN BUÔNG.
Thanks!
Giải tán nhé. Dm. Ăn vụng ko biết chùi mép. Ăn chơi ko biết đâu là điểm dừng thì cho nó đi với con kia đi. Tiếc làm gì loại đó.

K tin đàn ông thì mày sống với chó nhé. Mày nói đàn ông như thế thì mỗi khi mày được địt và sướng là phải tự vả vào mồm mày nhé. Con đần. Tml nào chả máu gái. K máu gái bọn tao cửng thế lol nào được mà địt bọn mày
Bọn mày vẫn địt zai đều sao cứ lằng nhằng nhỉ. Bọn bố mày k giàu thì bọn mày k theo . Thế đã thích bọn bố giài để bọn mày hưởng thụ thì chấp con mẹ nó nhận để bọn bố thoả mái địt gái đi. Ý kiến đéo tin bọn đàn ông các bố làm gì
đmm cái thằng đầu buồi này lại muốn ăn lồn à

tao sẽ còn vừa địt vả vào mồm nó cơ đmm, hô to tao là nữ hoàngggggggg
được tao địt và vả vào mồm cho là diễm phúc tu ngàn đời đấy đmm

Khổ. Con đa nhân cách. Tí tuổi đầu đã hoang dâm vô độ. May mà ông nội và ông ngoại mày đã chết. Chứ k mày địt cả ông bà mày, mà bố mày địt mày yếu quá làm mày bị thèm nên phải lên xam gạ địt mọi anh em à. Khổ. Con bệnh