[Offical] Hội những xamer muốn cưới vợ giàu

khanhsang1412

Chú bộ đội
Thread chính thức về việc cưới vợ giàu mong huynh đệ xamer vào chia sẻ, giao lưu kinh nghiệm để cùng nhau lấy vợ giàu ,
Lấy vợ giàu sướng ba đời,đời con,đời mình, đời bố mẹ mình
''Bố mình nghèo không phải lỗi của mình nhưng bố vợ mình nghèo thì ???'''

Thread chính thức về việc cưới vợ giàu mong huynh đệ xamer vào chia sẻ, giao lưu kinh nghiệm để cùng nhau lấy vợ giàu ,
Lấy vợ giàu sướng ba đời,đời con,đời mình, đời bố mẹ mình
''Bố mình nghèo không phải lỗi của mình nhưng bố vợ mình nghèo thì ???'''
giàu nhưng xấu được không, chứ giàu mà xinh thì trước mắt m phải đẹp trai đã, không thì đéo có cửa gì đâu.

gần nhà t có thằng làm công nhân hốt dc con vợ giàu đây. cưới về ông già vợ cho hẳn con fortuner. con đấy thất tình chán nên rảnh đi làm công nhân, thằng này đi tán mà k biết con nhà giàu. mãi tới lúc cưới mới biết.

Bọn gái nhà giàu nó thích độ ngây thơ trong sáng của mấy thằng con trai đó nhưng nó chỉ chơi rồi bỏ nha :)) tỷ lệ lấy khá thấp

Hiếm và khó lắm mậy. Chơi bời địt bọp chắc cố được, ko thì phải úp sọt cho có bầu rồi tung tin ầm ĩ may ra bất đắc dĩ nhà nó cho lấy. Chứ công sức, mồ hôi bố mẹ nó bỏ ra thì việc lấy chồng ngoài việc con kia chọn thì bố mẹ nó cũng chọn còn kỹ hơn.

Hiếm và khó lắm mậy. Chơi bời địt bọp chắc cố được, ko thì phải úp sọt cho có bầu rồi tung tin ầm ĩ may ra bất đắc dĩ nhà nó cho lấy. Chứ công sức, mồ hôi bố mẹ nó bỏ ra thì việc lấy chồng ngoài việc con kia chọn thì bố mẹ nó cũng chọn còn kỹ hơn.
Mi nói chuẩn đó nha

gần nhà t có thằng làm công nhân hốt dc con vợ giàu đây. cưới về ông già vợ cho hẳn con fortuner. con đấy thất tình chán nên rảnh đi làm công nhân, thằng này đi tán mà k biết con nhà giàu. mãi tới lúc cưới mới biết.
m còn chuyện nào dạng ntn k công chúa thích cưỡi ngựa nên quất luôn thg chăn ngựa, t từ bé đã khoái nghe chuyện cổ tích

Dại trai là hết đời con gái