Ở đây Có anh nào đang chạy Grab car ko ???

ichu3

Mai là mùng một
Em đang tính mua cái oto chạy grapcar , ở đây có anh nào đang chạy ko ạ , tháng trừ xăng thì đc khoảng bao nhiêu ,
Các anh khuyên em nên mua xe gì , em cảm ơn.

Mua góp con morning mà chạy, nhưng chịu chạy thì đi grabbike lời hơn, grabcar chỉ dc cái ngồi máy lạnh thôi ko kinh tế như grabbike

Tao đang chạy garb bike, mày mua cái xe hon đa cùi ra chạy với tao cho có bạn

Tml mài chạy khu vực nào . T hết giờ làm chạy thêm buổi tối được kg mài.?
Tao tuỳ hứng, sáng cứ ra ngã tư nằm dài chờ khách mày ơi. Mày nếu còn sức thì cứ chạy tối, cẩn thận mấy thằng nghiện cướp ra là được

Tao tuỳ hứng, sáng cứ ra ngã tư nằm dài chờ khách mày ơi. Mày nếu còn sức thì cứ chạy tối, cẩn thận mấy thằng nghiện cướp ra là được
Theo kinh ngiệm mài nhìn sao biết nó là cướp ?

Theo kinh ngiệm mài nhìn sao biết nó là cướp ?
Gọi chở tới địa chỉ hẻo lánh, xa trung tâm, hay gọi vào đêm khuy. Và chắc bọn này nhìn tướng tá thì cũng bần chứ đéo như người khác

Ch

Chạy app nào mài? T con đóng tiẹn học gi. Kím thêm mua sữa cho con. DM
App ahamove. Nhưng m nên cân nhắc nếu đi làm về chạy thì chắc đc khoảng nhiều lắm 200k :)) cân nhắc giữa grab bike vs ahamove nhé

Sắm con future chạy grap bike đi, nuôi con oto mệt người

Chăm thì 1-1,5tr đút túi
Lười lười thì 500-700k nếu biết cách
Ngu ngơ thì và lít
Tiền đã trừ phế vs xăng còn lại trên là đút túi

Có sức thì cày grabbike lời hơn. Grab car trừ chi phí nhiều lắm. Giờ cao điểm tắc đường đéo chạy đc đâu

M thuê cái xe lởm lởm tầm 3 tháng chạy thử xem ăn thua k đã,vừa chạy vừa luyện tay lái và ghi sổ sách xem lời lãi tnao r hẵng tính ch mua xe chạy