NO FRIEND ZONE – Tại sao nàng mãi mãi không yêu bạn?

Xuân Hạ

Huyền Thoại
China
Bạn có biết tại sao nàng sẽ mãi mãi không yêu bạn?
Bạn có biết tại sao hết cô gái này đến cô gái kia quay lưng từ chối?
Bạn có biết nếu tiếp tục như vậy mình trắng tay?
Nhưng… Thực ra thì, phụ nữ không muốn từ chối bạn đâu!
Bạn có muốn thay đổi tình thế?
Bạn có muốn chấm dứt mọi đau khổ chuốc lấy từ friend zone?
Bạn có muốn cô ấy ngả vào lòng mình?
Nhưng… Muốn thì chưa đủ, bạn cần chiến thuật để chơi ván bài này!
Bạn có tin mình đủ năng lực để thay đổi?
Bạn có tin mình trở thành người đàn ông hấp dẫn?
Bạn có tin mình sẽ thoát ra khỏi vũng bùn dơ dáy tên thật friend zone?
Tất nhiên là có. Bởi tôi sẽ đem tới cho bạn tấm séc niềm tin từ tỉ phú John. D. Rockefeller trị giá 500.000 đôla.

Từ một gã méo mó vì friend zone...
Bạn trở thành người đàn ông đầy thần thái, đầy lôi cuốn.

hap dan friend zone

Bạn có sẵn sàng thay đổi và lột xác một cách ngoạn mục?
Bạn có sẵn sàng ném cái hình ảnh cũ kỹ của mình để thay thế bằng một hình ảnh mới lạ, riêng biệt, và lôi cuốn?
Bạn có sẵn sàng để tẩy rửa những kết quả thảm hại và làm mới nó bằng những kết cục mỹ mãn, thành công?
Nếu trả lời CÓ một trong những câu trả lời phía trên, cuốn sách No Friend Zone – Tại sao nàng mãi mãi không yêu bạn sẽ là cẩm nang chiến thuật không thể thiếu cho bạn.
“CÓ! TÔI MUỐN THOÁT KHỎI FRIEND ZONE.

Trong cuốn sách, tôi sẽ cùng bạn xây kim tự tháp 5 tầng, để từ trạng thái trắng tay, bạn lật ngửa tình thế và giành trọn trái tim cô ấy.
Ở mỗi tầng của kim tự tháp tôi sẽ chỉ bạn cách làm thế nào để cô lập hứng thú bản thân?
Làm thế nào để đập hình ảnh đi xây lại?
Làm thế nào để trở nên thu hút, riêng biệt?
Làm thế nào để hấp dẫn, khiến cô ấy không thể cưỡng lại?
Tôi sẽ giúp bạn thực hiện các bài test, giúp bạn đo đạc kết quả, để biết được đâu là vị trí thực sự của mình!
KHÔNG FRIEND ZONE
Nói không với friend zone. Nếu theo dõi Chính Em đủ lâu bạn sẽ biết tư tưởng của tôi là như vậy. Tôi thích đi ngược lại số đông, và đó là lý do tại sao tôi có thể giúp hàng nghìn đàn ông có được kết quả thực sự với phụ nữ.
Cuốn sách No Friend Zone tiếp tục bài trừ và nói không với friend zone nhưng ở đẳng cấp vượt bậc. Tôi sẽ chia sẻ những bí mật khiến bạn phải tròn mắt và Ố Á khi đọc. Bàn luận những kiến thức đó với phụ nữ, họ rỉ tai “Đó thực sự là điều em muốn nói từ lâu!”
THOÁT FRIEND ZONE
Nhỡ may rơi vào friend zone rồi thì sao? Cứ 10 người ngụp lặn thì tôi thấy 10 người ngụp lặn trong đó không trở ra. Bởi họ không có chiến thuật. Họ không có phương pháp. Họ không biết thoát ra bằng cách nào?
Tin tốt là bạn có thể thoát friend zone và thoát ra dễ dàng. Nhưng nó sẽ dễ dàng hơn nhiều nếu bạn làm theo chỉ dẫn của cuốn sách. Bởi tôi đã tối ưu hóa mọi thứ giúp bạn. Tôi đã rút ngắn thời gian cho bạn. Nói cách khác, tôi đã vạch sẵn cho bạn lối tắt, con đường độc đạo giúp bạn tới thành công.
THẮNG FRIEND ZONE
Tập luyện bạn muốn thắng. Thi đấu bạn muốn thắng. Ngay cả chơi game bạn cũng muốn phần thắng thuộc về mình. Vậy thì chả có lý do gì bạn lại không muốn thắng friend zone cả.
Đàn ông chơi để thắng. Tôi sẽ chỉ cho bạn cách để thắng trong cuốn sách này. Từ suy nghĩ, mindset, cuộc sống, hình ảnh, cho đến nhận định từ người đố kỵ bên cạnh. Bạn sẽ có được chiến thắng từ tất cả những thứ đó.

Từ vệ tinh...
Giờ bạn trở thành người tình tiềm năng.
DƯỚI ĐÂY LÀ NHỮNG GÌ BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC:
►► Từ giã sai lầm 1000 gã khác mắc phải (CÓ PHẢI BẠN KHÔNG?)
►► Dễ dàng đọc vị dấu hiệu friend zone của con gái (PHẢI ĐỌC!!!)
►► Biết cách phá băng friend zone bằng con tàu chiến thuật chứ không phải vừa vùng vẫy vừa tuyệt vọng (KHÔNG DÀNH CHO ĐÀN ÔNG BETA)
►► Kiềm chế bản thân và điều tiết hứng thú như một người đàn ông nghiêm khắc (BẠN CÓ CHƯA???)
►► Nhuần nhuyễn quy tắc không liên lạc (No contact rule) (HỌC QUY TẮC NÀY CÀNG NHANH CÀNG TỐT)
►► Ngước mắt nhìn bàn cân và thêm 1kg cân nặng vào điểm mạnh của mình (THẮNG TRONG MỌI CUỘC CHIẾN)
►► Gây ấn tượng đầu tiên với cô ấy sau khi lần 1 kết thúc (BẰNG CÁCH NÀO???)
►► Mê hoặc cô ấy, khiến cô ấy quên mất mình phải chờ đợi ai đó phù hợp hơn (ĐÁNH THUỐC MÊ CÔ ẤY)
►► Mở miệng từ chối như một người đàn ông đầy giá trị (ĐƠN GIẢN NHƯNG HIỆU QUẢ)
►► Biết cách phô trương bộ genes tốt với trí óc siêu phàm (Bất kể IQ của bạn là bao nhiêu) (GENES TỐT = CHẤT LƯỢNG)
►► 3 kỹ thuật quan trọng giúp bạn xoay chuyển tình thế (ĐƯỢC BẬC THẦY SEDUCER KHUYÊN DÙNG)
►► Kịch bản thần thánh để chiến thắng friend zone (CHUYỂN BẠI THÀNH THẮNG)
►► Giúp bạn thể hiện status luôn ở mức high high high (KNOCK OUT TÂM TRÍ NGƯỜI ĐỐI DIỆN)
►► Kết liễu friend zone bằng vòng tròn 3 bước (HOẠT ĐỘNG ĐIÊN RỒ)
►► Tước quyền từ chối của cô ấy lần tiếp theo (KHÔNG THỪA RA CHÚT CƠ HỘI NÀO)
friend zone mai mai khong yeu ban

Đập đi hình ảnh thất bại...
Xây mới hình ảnh thành công.
Hành động NGAY

Có chắc là đeo cái kính này... à nhầm, đọc cuốn sách này xong là tao địt được hết lũ friendzone không. Đéo hiểu sao tao tán con nào là friend zone con đấy, khổ không cơ chứ.

Có chắc là đeo cái kính này... à nhầm, đọc cuốn sách này xong là tao địt được hết lũ friendzone không. Đéo hiểu sao tao tán con nào là friend zone con đấy, khổ không cơ chứ.
M tiếc 220k à

:too_sad: Các cụ nói có sai đâu nhàn cư vi bất thiện

ĐM lại 1 sắc thái đi bán sách, giới thiệu ăn hoa hồng.