Nhóm làm yt 4 tỉ/1 tháng vào mà học tập

nitnach

Thanh niên hoi
Thằng này cùng nhóm bạn của nó làm yt
Tháng kiếm 4 tỉ
Nhà ở thái bình
Chúng mày vào mà học tập

Ungthutrym

Đàn em Khá Bảnh
Đm cỡ bảnh nhà ta còn ôm sới bán lô kiếm thêm yt 4 tỷ đm tao đéo cần học cc gì!!!

Tattoo

Từ nơi tối tăm về miền tươi sáng...
Tháng cả team nó kiếm đc 4 tỉ thật thấy, nhưng mất mẹ 3 tỉ 9 để mua view rồi, còn trăm củ chia cho vài chục thằng ăn chơi xả láng nhé!

doitanvt

Già trâu
loại này xạo lồn chắc, ở thái bình may ra có thằng NTN tiền tỷ thật :))
đang bị truy thu thuế vãi cả lồn lo trốn đéo được kìa =))
ngu ms tin, đưa kênh của nó ra đây, rút 4 tỷ về ăn chơi đéo bị thuế nó sờ thì tao bé như chym mày, phông bạt thế này xạo lồn chắc, biết 1 thằng đang bị truy thu thuế 80 tỷ ko :))
may cho mày vác sang đây, vác sang voz chúng nó đạp cứt vào mặt :))

Oppa
nitnach

nitnach

Thanh niên hoi
loại này xạo lồn chắc, ở thái bình may ra có thằng NTN tiền tỷ thật :))
đang bị truy thu thuế vãi cả lồn lo trốn đéo được kìa =))
ngu ms tin, đưa kênh của nó ra đây, rút 4 tỷ về ăn chơi đéo bị thuế nó sờ thì tao bé như chym mày, phông bạt thế này xạo lồn chắc, biết 1 thằng đang bị truy thu thuế 80 tỷ ko :))
may cho mày vác sang đây, vác sang voz chúng nó đạp cứt vào mặt :))
Sự thật là nó đang bị truy thu thuế đéo dám về thái bình

doitanvt

Già trâu
Sự thật là nó đang bị truy thu thuế đéo dám về thái bình
chạy đi đâu ở VN này, thôi nộp đi cho lành kẻo truy thu vỡ alo, bọn khôn nó đéo rút ào ạt về, mà kênh gì đưa đây hay xàm lồn thế mày
ở Thái Bình có thằng NTN nó bảo tiền tỷ hàng tháng còn tin, còn lại xàm lồn hết view VN rẻ như cho đéo dễ ăn đâu

Chymxunxoan

Trẩu tre
chuẩn mẹ nó luôn

mấy thằng có tiền thật, nó tìm mọi phương án để ẩn mình. mấy thằng bô bô lên 100% là câu view kiếm vài cắc bạc
Chuẩn nhưngz thằng nào kiếm tiền nhiều từ mmo toàn ỉm đi chứ chả thằng lồn nào nó bô bô ra cả

mYm

Đàn em Xuân Hạ
Việc lồn phải học tập :))
Nó mà như bác Tân Hoa Ban Food mà kiếm được 4 tỉ / tháng mà lành mạnh thì bọn tao nể. Chứ cái kiểu Khôn Lỏi ờ thì tiền nhiều đấy. Nhưng nội dung nó là gì :)) Hay là for kids =))

Quanads

Thanh niên hoi
Việc lồn phải học tập :))
Nó mà như bác Tân Hoa Ban Food mà kiếm được 4 tỉ / tháng mà lành mạnh thì bọn tao nể. Chứ cái kiểu Khôn Lỏi ờ thì tiền nhiều đấy. Nhưng nội dung nó là gì :)) Hay là for kids =))
Ông Tân kiếm được tiền từ Youtube hoàn toàn không chia cho anh em trên Bản nhé mày - ống chỉ mang lại thu nhập cho anh em thông qua hình thức mua đi bán lại để kinh doaanh thôi còn tiền từ youtube không có chia cho ai hết. Nên tao khá là ghét ở điểm này. Tuy bao ăn bao uống ống bỏ ra hết nhưng thật sự nó đéo thấm vào đâu so với $ từ youtube

mYm

Đàn em Xuân Hạ
Ông Tân kiếm được tiền từ Youtube hoàn toàn không chia cho anh em trên Bản nhé mày - ống chỉ mang lại thu nhập cho anh em thông qua hình thức mua đi bán lại để kinh doaanh thôi còn tiền từ youtube không có chia cho ai hết. Nên tao khá là ghét ở điểm này. Tuy bao ăn bao uống ống bỏ ra hết nhưng thật sự nó đéo thấm vào đâu so với $ từ youtube
Cái tao đang nói là về nội dung truyền tải. Chứ tao ko nói về vấn đề con người :))

Typhuhn

Cử nhân kinh tế - Thủ quỹ HV Bề Đề
Bác tân làm thế là đúng , mấy ông kia có đóng góp gì đâu , ý tưởng nội dung rồi edit video các thứ ai làm , mà ng đồng bào mà dính vào tiền ăn chia sớm là đéo làm ra hồn đâu , biết vụ trình tường tv k bác , quan điểm của bác tân rất rõ ràng tạo điều kiện làm vượt khó chứ không cho tiền như vậy mới bền