Nhát gái ít nói - nghĩ nó chán.

nhocvip0204

Tâm hồn dẩm chúa
Ở đây có tml nào bị bệnh nhát gái như t không, đm gặp gái là đéo nói được cl gì. Nhiều khi nghĩ đời nó chán mấy tml à, muốn gạ chịch mấy e khó vl ra, nhiều khi muốn cải thiện mãi mà đéo khá nổi. Có tml nào chỉ bí quyết cải thiện không nhỉ.

chăm nói chuyện với gái vào.m giống tao rồi. cứ chém bừa bãi vào vui vui 1 tí.nhưng tuỳ đối tượng nhé,

T cũng thế nói với mấy mụ sồn sồn thì chị chị em em ngọt sớt, gặp mấy em gái thì thua.

Ở đây có tml nào bị bệnh nhát gái như t không, đm gặp gái là đéo nói được cl gì. Nhiều khi nghĩ đời nó chán mấy tml à, muốn gạ chịch mấy e khó vl ra, nhiều khi muốn cải thiện mãi mà đéo khá nổi. Có tml nào chỉ bí quyết cải thiện không nhỉ.
Tao cũng thuộc dạng nhát gái ít nói đây, nhưng cũng chịch dc 1 tá gái. Đéo hiểu mày nhát kiểu gì.

T cũng như m đéo biết nói cl gì với nó. T nói chuyển vs đứa nào cũng vậy đc mấy câu nó bơ t rồi

Đừng quá lo lắng, chỉ là vấn đề tâm lý thôi tml ạ!
Triệu chứng bệnh " lần đầu nhìn thấy bướm "đây mà. Cách tốt nhất là hôm nào mát giời cứ cởi truồng đi dạo trong vườn (nhà không có vườn thì ra công viên) cho chym cò quen dần với côn trùng đi. Chịu khó luyện tập vài ngày là sẽ khắc phục được ngay!

Chúc m may mắn lần sau :)

tao cũng là 1 thằng ít nói khi tiếp xúc với gái kiểu nói được 1 câu 2 câu là im con mẹ nó mồm luôn 0 biết nói gì nữa , từ khi tao đi làm được sếp nó dẫn đi giao lưu khách hàng tiếp xúc nhiều nên giờ cũng khá hơn trước mà tính con gái đi với nó mày éo mở mồm xạo lồn hay chém gió lần sau nó SAY GOOD BYE mày

T 22 nha mấy tml, được cái nhờ cái mã nên gái nó tán t mới có bạn gái, chứ không cũng ế sml rồi. Mà đm nhưng nhìn mấy e ngon muốn gạ chịch nó thì chịu chết.

Mà đm cũng vì theo ngành kỹ thuật mà nảy sinh cái bệnh này hồi xưa thời học sinh t tán gái cũng ghê lắm nha mấy tml.
T cũng trải qua như m thôi cũng kỹ thuật bản chất môi trường học toàn đực rựa.m phải xam lol chat tốt rồi gặp mặt giảm mất 50% coi như là đỡ nhát r.Cái j kém thì phải luyện thua keo này ta bày keo khác.Tải mấy app match gái về mà chém

Dme ngày xưa cũng giống mày, toàn để gái chăn, sau cũng bạo lên đi chăn được thì dính trấu, thành vợ bây giờ. Ngại vl.

Mày cần j nói nhiều. Mời đi ăn, đi xem phim, cứ tỏ ra bt, ko vồ vập, nó mà thích thì sẽ bật đèn xanh cho mày chén thôi.

Tao cũng rất nhát gái, gặp gái thì đầu óc trống rỗng, chả biết nói gì

Tao nhắn tin trên mạng bốc phét đéo em nào là ko thích cả nhưng ra ngoài gặp gái thì ôi thôi, lạy chúa cho con về nhà bởi vì đéo biết nói gì với chúng nó sợ bị suy nghĩ này nọ trong từng câu nói. Trên mạng thì hay lắm nhưng ra ngoài đời thực thì như 1 con người khác vậy buồn vl dhs luôn

Kiểu gặp người bt thì vẫn nch ko ngại ngần gì cả mà nhỡ gặp gái mà mình thích thì dcm chỉ muốn chạy con mẹ đi

Tao nhắn tin trên mạng bốc phét đéo em nào là ko thích cả nhưng ra ngoài gặp gái thì ôi thôi, lạy chúa cho con về nhà bởi vì đéo biết nói gì với chúng nó sợ bị suy nghĩ này nọ trong từng câu nói. Trên mạng thì hay lắm nhưng ra ngoài đời thực thì như 1 con người khác vậy buồn vl dhs luôn
Tml mày giống tao thế.

NGHĨ NÓ CHÁN!!!!

mời t bữa rượu đi t chỉ cho từ a-z, đảm bảo thành công :vozvn (25):