Nhận tư vấn mọi thứ về các bệnh STDs - triệu chứng, xét nghiệm, điều trị và giá cả.

Cho tao hỏi các chỉ tiêu này nó là của bệnh j.
Tao đi ktra bằng cách ngoáy bông tăm vào đầu chim.
Tks mày.

Attachments

246 KB · Lượt xem: 43
Khoảng 1 tuần trước trong lúc đi đá 4` do phê pha t có trót cháo lưỡi. Khoảng 2 ngày nay thì tự nhiên thấy trong khoang miệng có 1 số hạt nhỏ và bị đau rát. Có tml nào có thể cho tao biết là tao bị sao ko?

Ở Việt Nam hiện tại tỉ lệ nhiễm giang mai thấp hơn Sùi mào gà, thật ra SMG nó chỉ là 1 chủng trong hơn 120 chủng virus HPV, cộng đồng người nhiễm HPV khá là lớn, tuy nhiên do ko dính phải virus thuộc chủng gây SMG và ung thư nên người ta không quan tâm hoặc ko để ý thôi.
Giang mai khổ cái nó không gây triệu chứng ngay như lậu hay SMG, nó âm thầm qua nhiều năm nên đôi khi phát hiện ra muộn mẹ rồi.
Chuyện ko bao nhưng cháo lưỡi bú liếm các thứ vẫn nhiễm virus HPV bình thường.
bác sĩ có thể phân tích các chủng hpv ko gây SMg mà thấy mạng nói gây ung thư ? Thấy chủ yếu lệ thuộc vào sức khoẻ miễn dịch từng người và chủng nhiễm nguy cơ ntn nhỉ

Sùi mào gà do HPV sẽ theo mày cả đời nhé, cơ thể yếu hay mệt nó sẽ tái phát lại. Hiện tai chứ điều trị dứt điểm được nó đâu.
Quen cai muốn cưới thì dụ nó đi tiêm ngừa HPV nhé.
giờ mới biết có tiêm phòng hpv

Sùi mào gà do HPV sẽ theo mày cả đời nhé, cơ thể yếu hay mệt nó sẽ tái phát lại. Hiện tai chứ điều trị dứt điểm được nó đâu.
Quen cai muốn cưới thì dụ nó đi tiêm ngừa HPV nhé.
Sao trước nghe bs bvbd nói sau khi đốt sui 6 tháng k bị nữa thì có thể qh bình thường o??

Pasteur như l. Bữa đi hỏi éo cho tiêm hpv nói là chưa có khuyến cáo. Ở Úc ngta đã cho tiêm miễn phí cho trẻ từ 15 tuổi trở lại (cả nam lẫn nữ)

Bác sĩ ơi cho e hỏi, 2 ngày nay tự nhiên đầu dương vật của e (ngay cạnh lỗ niệu đạo) mọc lên 1 con mụn nước, e quan sát thì k thấy có màu gì đặc biệt, nó giống như con mụn ở khoang miệng trc khi bị nhiệt ấy. Bác cho e hỏi nó là bệnh gì?, nên khám ở đâu và chi phí ntn? Em cảm ơn

ilWQD.md.jpg il3i9.md.jpg

Mẹ bác sĩ xàm. HPV mà nói cái câu đi theo suốt đời là thấy đéo phải bác sĩ.
Lên đây mở miệng giả danh bác sĩ.