Tư vấn Nhà máy nhiệt điện Vĩnh Tân 4 tuyển dụng

Pleikugialai

Trẩu tre
Nhà máy nhiệt điện Vĩnh Tân 4 đang tuyển dụng 40 công nhân vận hành nhà máy, có bác nào đang làm việc tại đây ko?
Cho em hỏi thi vào đây có dễ ko, hay cơ cấu hết cả rồi? :shame::shame:2155221553

ALau

Người đến từ Triều Tiên
Đủ năng lực thì vào nhé. Vị trí công nhân vận hành không cơ cấu. Để bọn cơ cấu vào nó làm hỏng thì ăn lồn cả nút.
Bọn cơ cấu chỉ mấy cháu dự án, hành chính, văn phòng thôi.

Oppa
Pleikugialai

Pleikugialai

Trẩu tre
Đủ năng lực thì vào nhé. Vị trí công nhân vận hành không cơ cấu. Để bọn cơ cấu vào nó làm hỏng thì ăn lồn cả nút.
Bọn cơ cấu chỉ mấy cháu dự án, hành chính, văn phòng thôi.
Nhưng e chưa có kinh nghiệm gì về lĩnh vực nhiệt điện, có kinh nghiệm về thuỷ điện với điện mặt trời ak, bác có tư liệu gì ko cho em xin e nghiên cứu

ALau

Người đến từ Triều Tiên
Nhưng e chưa có kinh nghiệm gì về lĩnh vực nhiệt điện, có kinh nghiệm về thuỷ điện với điện mặt trời ak, bác có tư liệu gì ko cho em xin e nghiên cứu
Hỏi câu gì khó thế, mày nghĩ câu nào đơn giản hơn được không?
Tài liệu mày trong ngành mày tự đi tìm chứ tao hướng dẫn sao được. Nhưng nói chung công nghệ mới giờ cũng dễ vận hành hơn đời cũ, mày hỏi anh em trong ngành hoặc tìm tài liệu trên mạng đi. Mạnh dạn mà thi thôi.

Ghfhfg

Đầu đường xó chợ
M theo đúng kiểu đêm tân hôn gọi alau nó đá hộ nhỉ?
Cái gì cũng phải chủ động động não xíu chứ tml???

Oppa
Pleikugialai

Pleikugialai

Trẩu tre
M theo đúng kiểu đêm tân hôn gọi alau nó đá hộ nhỉ?
Cái gì cũng phải chủ động động não xíu chứ tml???
Học lại của những người đi trước vẫn hay hơn mà mày :vozvn (16):

strike

Checker nghiệp dư
Anh hải này ngay cạnh nhà tao ở hải dương đó, cần chạy thì inbox tao. Tao dân nhiệt điện, năm 216 1 suất khoảng 250-300tr.

Oppa
Pleikugialai

Pleikugialai

Trẩu tre
Anh hải này ngay cạnh nhà tao ở hải dương đó, cần chạy thì inbox tao. Tao dân nhiệt điện, năm 216 1 suất khoảng 250-300tr.
Mặn nhỉ, 250 củ vào làm công nhân biết khi nào lấy lại đc bác :shame:

strike

Checker nghiệp dư
Nhanh mà. Tao có thằng em con cậu ruột xin vào nhà máy điện, cả ngày ngồi trông mỗi mấy cái van bơm trong phòng, lương tháng 14 củ chưa kể thêm. Trung bình năm thì tất tần tật ~ 20 củ/ tháng (chính là cái thằng lô đề cờ bạc tao có chia sẻ ở 1 topic khác). Như vậy ko phải ở thành phố là quá được mà, lại cả đời ổn định, lấy 1 cô em công nhân nữa là mỗi tháng cất đi 1 lương, hoàn vốn nhanh ko?