Người yêu vẫn còn tình cảm với người yêu cũ

Với những đứa như vậy, mày hãy cố gắng tỏ ra cao thượng. Xem như chấp nhận san sẻ em nó với tml tình cũ của em nó, chiều chuộng và địt em nó thật nhiều vào, bú mút ti phải thật mạnh :)) nói tóm lại cho mau xuống hàng. Khi đó tao sẽ nói tiếp, giờ thì yêu thương, địt bợp em nó nhiều vào::xamvl4::::xamvl4::::xamvl4::8->8->8->

trải qua vài mối tình nửa m sẽ thấy gái chỉ là công cụ để chịch mà thôi :vozvn (19): mạnh mẽ lên, thích ăn rau thì ib tao cho vài e ngon k kém ny m :vozvn (19):
Ko cần vài e.hóng 1 e tình cảm thôi đc ko bro?

10 năm trước. Tao yêu vs si mê 1 con bé. Bỏ bao công sức tán tỉnh. Cho đến khi còn 15 hôm nữa là ngày cưới của nó tao mới biết.
Lúc ý nó mới nói là nó trửa mẹ dồi. Nếu tao chấp nhận nuôi con hộ thằng khác thì nó hủy đám cưới.
Đm đương nhiên là tao ko chấp nhận.
Thời gian cứ thế trôi đến khi cách đây 2 năm tao gặp lại. Vs đương nhiên nối lại tình xưa.
Đấy là 10 năm sau mới gặp lại đấy đm

Muốn bản lĩnh thì đơn giản.

Buông luôn ra, anh đéo cần lụy em. Vẫn đối xử tử tế bình thường. Con kia tôn trọng sẽ tự tìm đến.

Mày trước khi đưa lời khuyên được cho ai, nên học kĩ và thành thạo môn tâm lý loài người nhé.
Tao cũng ko khuyên nó luỵ con kia mà đúng như mày nói đấy, cứ đối xử tử tế... đơn giản là tao tính đến 2 đứa nó ở nhật, còn thằng nyc ở việt nam... tình huống này mà còn ko ăn đc thằng nyc thì nhục lắm :vozvn (19):

ngu vl.

nếu thật sự có tình cảm với mày thì đã đéo nhớ tới nyc. Chẳng qua mày là vật thế thân đéo có giá trị. Một là nó sẽ quay lại vơí nyc, hai là kiếm được thằng khác nó sẽ cho mày next. Mày đéo bằng giá trị một con chó trong mắt nó, nó mới nói thế, đéo quan tâm mày đau lòng. Yêu thương l gì.
May nói rất hợp ý tao

Tao cũng ko khuyên nó luỵ con kia mà đúng như mày nói đấy, cứ đối xử tử tế... đơn giản là tao tính đến 2 đứa nó ở nhật, còn thằng nyc ở việt nam... tình huống này mà còn ko ăn đc thằng nyc thì nhục lắm :vozvn (19):
Mấy cu chén đã nghĩ đi sâu làm lon gì sau này vk ck rồi thấy hãm lon lam