Người yêu vẫn còn tình cảm với người yêu cũ

Nghe câu đó xong t đau lắm chúng mày
Giờ thật sự khó xử
Đau do mày đau chứ với nó thì nó có cảm giác gì đâu.
Nhanh chân cho next, hoặc xác định lại cảm xúc bản thân, cũng chỉ coi em nó như máy địt thì mày sẽ thấy nhẹ nhõm thôi mà.

Chết cha mày.
Để cho con ny mày nói ra những lời này thì tao đảm bảo là sừng của mày nó phải như sừng con tuần lộc của ông già nô en rồi.
Nó đã nói thế nghĩa là nó đã trốn mày địy nhau vs nyc ko biết bao nhiêu mà kể. Những lần mày liếm lồn với hôn môi nó là nó vừa đi chổng mông vs chổng mồm lên bú cu và để cho thằng kia địt toang lồn rồi.
Khổ thân mày. Tao thương mày lắm nên tao góp ý. Sẵn mày có sừng mà nô en lại sắp đến.
Chi bằng mày đăng ký 1 chân làm tuần lộc kéo xe cho ông già nô en. Vừa bớt thời gian suy nghĩ lung tung vừa có thêm thu nhập.
Mà biết đâu lại kiếm đc con tuần lộc cái
Thương mày :too_sad: :too_sad::too_sad:
T và ny t đang ở nc ngoài
Nyc đang ở VN, bọn t yêu nhau khi ở bên này

T và ny t đang ở nc ngoài
Nyc đang ở VN, bọn t yêu nhau khi ở bên này
Chúng nó video sex với nhau rồi ny mày thèm quá đi rang lồn cho bọn tây nó gangbang địt. Mà mày ko cẩn thận lại có clip em nt mày chát sex vs nyc trên x đó :))

Nó đã còn tình cảm với ng iu cũ rồi thì trước sau gì m cug mọc sừng thôi tml àh, là đồng dâm t khuyên m nên tranh thủ lúc còn quen là chịch cho nó đã để sau này nó có đá m thì m cũng đỡ tức. Nhớ up hình cho ae nhé :) Thân ái!

Người yêu t nói cô ấy vẫn còn tình cảm với người cũ và nếu được lụa chọn giữa t và nyc thì cô ấy không biết chọn ai.
Hôm nay t thực sự rất đau
T phải làm thế nào đây. T yêu cô ấy rất nhiều.

Người yêu mày nói thế là nói giảm đi nhiều rồi đấy. Phần còn lại mày tự hiểu đi.

Bỏ đi, ngày trước tao gặp 1 ca rồi.

Yêu cũng yêu thật lòng nhưng tính tao rõ ràng. Tao bảo e k làm đc thì a làm cho em xem. Xong tao cho next cmnl

Địt chán chê rồi share lên đây, lúc đấy nó lại nói với thằng được share là ní vẫn còn yêu mày. Lúc đấy chúng mày quay về với nhau là hợp nhất đấy.

chấp nhận thực tế đi, nó đang yêu mày nhưng vẫn còn nhớ về thằng kia thì tao nghĩ cảm xúc của nó dành cho thằng kia là khá nhiều đấy,
nó dám thừa nhận với mày chuyện này thì con này cũng hay đấy,
vấn đề bây giờ là mày thôi, chấp nhận hay ko chấp nhận,
chấp nhận thì sẽ có khả năng là khi về VN nó sẽ gặp thằng kia, khi đó mày sẽ đc đi kéo xe cho ông già Noel như 1 số tml bên trên đã nói.
ko chấp nhận thì khả năng là ko có sừng nhưng mày lụy tình thế thì tao nghĩ là khó,
mày đang còn sinh viên thì tao nghĩ cũng còn trẻ, cơ hội cũng còn nhiều, đừng đau khổ quá nhiều vì 1 mối tình

Con g nó thế :feel_good: Chưa địt thì ko sao chứ địt nó r là nó cứ nhớ mãi:vozvn (13):

Người yêu t nói cô ấy vẫn còn tình cảm với người cũ và nếu được lụa chọn giữa t và nyc thì cô ấy không biết chọn ai.
trước tao quen mấy con cũng vậy: em chưa xác định tình cảm với anh tụi mình làm bạn thôi nha, em thấy mình ko hợp nhau a b c d, tao đéo nghe thích nói gì cứ nói, qua được vài tháng đến lúc tao nói anh thấy mình không hợp nhau thì lại ngồi khóc, đàn ông mày càng tỏ ra yếu đuối thì gái nó khinh cho, tương lai nó ko bao giờ tựa vào mấy thằng liễu yếu đào tơ đâu tml.

Giờ bên t đã 3 h r mà vẫn không thế ngủ nổi. Đã tml bị trường hợp như t chưa
tao đã từng như mày. thích 1 thằng tao bảo còn cái đéo dứt dc. dm tao níu nhưng đéo nghe tao nghỉ game thì lại quay lại xl rồi nọ kia dứt điểm nhưng dm dẩm lol tao bao k quay lai the la nó yêu thằng kia luôn. nên mày next ngay cho tao. mệt ng lại đéo dc việc gì

Tao nghĩ mày yêu thật lòng thì ngồi lại mà nói chuyện với nó... đừng nghe mấy tml bơm mà bỏ đi, dần dần chai sạn đến lúc đéo tin đc con nào thì mày ở 1 mình thôi... nó dám nói với mày vẫn còn tình cảm vs nyc là đã rất tin tưởng và yêu mày rồi, mày động viên an ủi nó, cũ là cũ rồi, tương lai mới quan trọng, bảo nó mày muốn xây dựng tương lai với nó... túm lại là phải chủ động, vững vàng, làm cho nó thấy mày hơn hẳn... còn xong nó yêu mày sâu rồi thì bỏ hay ko tuỳ mày... giờ mà bỏ nó tao thấy nhỏ mọn lắm
Mày bao nhiêu tuổi mà khuyên ngu thế. Để cho các bậc cha chú kinh nghiệm tình trường đầy mình khuyên nhé :vozvn (22):

Đàn ông khi yêu người mới có thể vẫn vương vấn người cũ, nhưng đàn bà đã yêu thật người mới thì người cũ chả còn ý nghĩa gì nhé.

Thằng trên bị nói thế thì chính xác là chả có tư cách gì trong mắt con kia. Có lẽ con kia nó đang cô đơn nên nó để cho ở cạnh thôi. Ngu l.

Tao rảnh hay tư vấn dạo ! Nhưng có hai loại ngu lol mà tao không bao giờ tư vấn, vì có tư vấn chúng nó éo nghe, mình mất thời gian. Một là con gái lụy tình, hai là đàn ông nhu nhược !

Bọn này ngu lắm :vozvn (22):
Thế 2 ca khác là đàn ông luỵ tình và con gái nhu nhược mày tư vấn không tao hỏi cái.

T cũng thấy t ngu mà t ko dứt ra đc ý

Tau chỉ mày một cách: mày tìm con nào xinh, dễ thương hơn nó một chút rồi trồng cây si tán tỉnh. Một thời gian sau tự khắc mày sẽ nhạt với nó thôi. Cố bỏ đi mà làm người. (Thấy đúng voldka tau cái)

Mày bao nhiêu tuổi mà khuyên ngu thế. Để cho các bậc cha chú kinh nghiệm tình trường đầy mình khuyên nhé :vozvn (22):

Đàn ông khi yêu người mới có thể vẫn vương vấn người cũ, nhưng đàn bà đã yêu thật người mới thì người cũ chả còn ý nghĩa gì nhé.

Thằng trên bị nói thế thì chính xác là chả có tư cách gì trong mắt con kia. Có lẽ con kia nó đang cô đơn nên nó để cho ở cạnh thôi. Ngu l.
Oh, mỗi thằng 1 ý kiến thôi, tao nghĩ khuyên thế thằng thớt nó mới bản lĩnh lên được... thằng thớt nó yêu thật, bỏ con kia luôn thì dễ lắm, cái khó là làm cho nó thấy thằng thớt hơn hẳn thằng nyc mà yêu thằng thớt... giữ được mới khó, chứ bỏ thì nhanh thôi, chắc mày chưa lấy vợ, còn tuổi thì trên này ko cần tính nhiều thế đâu

Oh, mỗi thằng 1 ý kiến thôi, tao nghĩ khuyên thế thằng thớt nó mới bản lĩnh lên được... thằng thớt nó yêu thật, bỏ con kia luôn thì dễ lắm, cái khó là làm cho nó thấy thằng thớt hơn hẳn thằng nyc mà yêu thằng thớt... giữ được mới khó, chứ bỏ thì nhanh thôi, chắc mày chưa lấy vợ, còn tuổi thì trên này ko cần tính nhiều thế đâu
Muốn bản lĩnh thì đơn giản.

Buông luôn ra, anh đéo cần lụy em. Vẫn đối xử tử tế bình thường. Con kia tôn trọng sẽ tự tìm đến.

Mày trước khi đưa lời khuyên được cho ai, nên học kĩ và thành thạo môn tâm lý loài người nhé.

Tao nói thật nhớ, ny m đã bảo nthe thì 99% nó sẽ chọn thằng nyc thôi, nên là hãy địt khi còn có thể, coi nó là chỗ đút ra đút vào thôi, xong r trong lúc ý thì kiếm con bồ mới. Đàn ông lớn rồi, ny thì quan trọng đéo gì, vợ mới là quan trọng nhé.

Tao dính 2 ca như thế rồi nên khuyên chân thành mày địt thì địt ko thì bỏ đi, khổ mình thôi

Rau cỏ thôi, yêu đương gì tầm này nữa hả mày

Giải tán thôi, bây giờ thì đau vl thế thôi, thời gian qua là mày sẽ quên, đéo phải tao lý thuyết đâu