Người yêu vẫn còn tình cảm với người yêu cũ

Buffet99

Checker mới lớn
Tao rảnh hay tư vấn dạo ! Nhưng có hai loại ngu lol mà tao không bao giờ tư vấn, vì có tư vấn chúng nó éo nghe, mình mất thời gian. Một là con gái lụy tình, hai là đàn ông nhu nhược !

Bọn này ngu lắm :vozvn (22):
Thế 2 ca khác là đàn ông luỵ tình và con gái nhu nhược mày tư vấn không tao hỏi cái.

Hauhaihoa

Trẻ trâu
T cũng thấy t ngu mà t ko dứt ra đc ý
Tau chỉ mày một cách: mày tìm con nào xinh, dễ thương hơn nó một chút rồi trồng cây si tán tỉnh. Một thời gian sau tự khắc mày sẽ nhạt với nó thôi. Cố bỏ đi mà làm người. (Thấy đúng voldka tau cái)

ChuyenChuotBach

Thanh niên hoi
Mày bao nhiêu tuổi mà khuyên ngu thế. Để cho các bậc cha chú kinh nghiệm tình trường đầy mình khuyên nhé :vozvn (22):

Đàn ông khi yêu người mới có thể vẫn vương vấn người cũ, nhưng đàn bà đã yêu thật người mới thì người cũ chả còn ý nghĩa gì nhé.

Thằng trên bị nói thế thì chính xác là chả có tư cách gì trong mắt con kia. Có lẽ con kia nó đang cô đơn nên nó để cho ở cạnh thôi. Ngu l.
Oh, mỗi thằng 1 ý kiến thôi, tao nghĩ khuyên thế thằng thớt nó mới bản lĩnh lên được... thằng thớt nó yêu thật, bỏ con kia luôn thì dễ lắm, cái khó là làm cho nó thấy thằng thớt hơn hẳn thằng nyc mà yêu thằng thớt... giữ được mới khó, chứ bỏ thì nhanh thôi, chắc mày chưa lấy vợ, còn tuổi thì trên này ko cần tính nhiều thế đâu

Beee

Đàn em HHH
Oh, mỗi thằng 1 ý kiến thôi, tao nghĩ khuyên thế thằng thớt nó mới bản lĩnh lên được... thằng thớt nó yêu thật, bỏ con kia luôn thì dễ lắm, cái khó là làm cho nó thấy thằng thớt hơn hẳn thằng nyc mà yêu thằng thớt... giữ được mới khó, chứ bỏ thì nhanh thôi, chắc mày chưa lấy vợ, còn tuổi thì trên này ko cần tính nhiều thế đâu
Muốn bản lĩnh thì đơn giản.

Buông luôn ra, anh đéo cần lụy em. Vẫn đối xử tử tế bình thường. Con kia tôn trọng sẽ tự tìm đến.

Mày trước khi đưa lời khuyên được cho ai, nên học kĩ và thành thạo môn tâm lý loài người nhé.

Kim Tan

Thanh niên hoi
Tao nói thật nhớ, ny m đã bảo nthe thì 99% nó sẽ chọn thằng nyc thôi, nên là hãy địt khi còn có thể, coi nó là chỗ đút ra đút vào thôi, xong r trong lúc ý thì kiếm con bồ mới. Đàn ông lớn rồi, ny thì quan trọng đéo gì, vợ mới là quan trọng nhé.

liamnguyen

Đầu đường xó chợ
Tao dính 2 ca như thế rồi nên khuyên chân thành mày địt thì địt ko thì bỏ đi, khổ mình thôi

LawyerTran

VPLS Xàm & Cộng Sự
Người yêu t nói cô ấy vẫn còn tình cảm với người cũ và nếu được lụa chọn giữa t và nyc thì cô ấy không biết chọn ai.
Hôm nay t thực sự rất đau
T phải làm thế nào đây. T yêu cô ấy rất nhiều.
Rau cỏ thôi, yêu đương gì tầm này nữa hả mày

Kr2000

Đàn em Khá Bảnh
Giải tán thôi, bây giờ thì đau vl thế thôi, thời gian qua là mày sẽ quên, đéo phải tao lý thuyết đâu

quaixecuongdien

sinhradequay
Với những đứa như vậy, mày hãy cố gắng tỏ ra cao thượng. Xem như chấp nhận san sẻ em nó với tml tình cũ của em nó, chiều chuộng và địt em nó thật nhiều vào, bú mút ti phải thật mạnh :)) nói tóm lại cho mau xuống hàng. Khi đó tao sẽ nói tiếp, giờ thì yêu thương, địt bợp em nó nhiều vào::xamvl4::::xamvl4::::xamvl4::8->8->8->

Ghfhfg

Đầu đường xó chợ
trải qua vài mối tình nửa m sẽ thấy gái chỉ là công cụ để chịch mà thôi :vozvn (19): mạnh mẽ lên, thích ăn rau thì ib tao cho vài e ngon k kém ny m :vozvn (19):
Ko cần vài e.hóng 1 e tình cảm thôi đc ko bro?

Depzaicojsai

Già trâu
10 năm trước. Tao yêu vs si mê 1 con bé. Bỏ bao công sức tán tỉnh. Cho đến khi còn 15 hôm nữa là ngày cưới của nó tao mới biết.
Lúc ý nó mới nói là nó trửa mẹ dồi. Nếu tao chấp nhận nuôi con hộ thằng khác thì nó hủy đám cưới.
Đm đương nhiên là tao ko chấp nhận.
Thời gian cứ thế trôi đến khi cách đây 2 năm tao gặp lại. Vs đương nhiên nối lại tình xưa.
Đấy là 10 năm sau mới gặp lại đấy đm

ChuyenChuotBach

Thanh niên hoi
Muốn bản lĩnh thì đơn giản.

Buông luôn ra, anh đéo cần lụy em. Vẫn đối xử tử tế bình thường. Con kia tôn trọng sẽ tự tìm đến.

Mày trước khi đưa lời khuyên được cho ai, nên học kĩ và thành thạo môn tâm lý loài người nhé.
Tao cũng ko khuyên nó luỵ con kia mà đúng như mày nói đấy, cứ đối xử tử tế... đơn giản là tao tính đến 2 đứa nó ở nhật, còn thằng nyc ở việt nam... tình huống này mà còn ko ăn đc thằng nyc thì nhục lắm :vozvn (19):

Boykkkk

Trẻ trâu
ngu vl.

nếu thật sự có tình cảm với mày thì đã đéo nhớ tới nyc. Chẳng qua mày là vật thế thân đéo có giá trị. Một là nó sẽ quay lại vơí nyc, hai là kiếm được thằng khác nó sẽ cho mày next. Mày đéo bằng giá trị một con chó trong mắt nó, nó mới nói thế, đéo quan tâm mày đau lòng. Yêu thương l gì.
May nói rất hợp ý tao

Boykkkk

Trẻ trâu
Tao cũng ko khuyên nó luỵ con kia mà đúng như mày nói đấy, cứ đối xử tử tế... đơn giản là tao tính đến 2 đứa nó ở nhật, còn thằng nyc ở việt nam... tình huống này mà còn ko ăn đc thằng nyc thì nhục lắm :vozvn (19):
Mấy cu chén đã nghĩ đi sâu làm lon gì sau này vk ck rồi thấy hãm lon lam