Người yêu nghiện đá phò. Cần lắm một lời khuyên từ cả các anh đến các chị ạue

Bỏ đi e đến vs a. Đời còn nhiều thằng đàn ông ko đi đá 4 bao giờ như a nhé. :vozvn (1):

Địt mẹ tg ngắn đọc được 1 đoạn kéo xuống như sớ :( bỏ bmn đi mày cũng ngu nó vừa thôi con ng này

cảm thấy thoải mái vui vẻ thì yêu k thì giải tán, m nghĩ m ở như thế cả đời được thì cứ ở,câu chuyện như m kể thì m ngu vcl luôn đấy

Đã đọc hết từ đầu đến cuối, em đang làm cực sai một việc là từ bỏ các mối quan hệ tốt để chuyên tâm một cách ngu ngốc vào một thằng đéo có tương lai tý nào. Việc thứ 2 sai cực kỳ sai nữa là bỏ hết sự nghiệp đi để tìm cách làm một việc đội đá vá trời là kéo 1 thằng siêu rẻ rách về hoàn lương. Em yêu nó, ok ko sai, nhưng việc đéo gì phải phí mất những mối quan hệ tốt, sự nghiệp tốt để cắm đầu vào 1 thứ nhảm nhí như vậy nhỉ ?

Người yêu em đang coi em là gì biết ko, một con ôsin cực ngu, vừa miễn phí, vừa được bao bọc lo lắng....em đang làm chính mình dần trở nên đéo có một cái giá trị mẹ gì cả. Sau này khi mà em trắng tay rồi mà còn lèm bèm khuyên bảo nó, nó sẽ đánh cho em sml.

Vị thế của mỗi con người phụ thuộc vào giá trị của bản thân, đây là chân lý, khi em u mê cmnr chả biết nên làm cái gì, hay ko nên làm cái gì, hãy quay lại những câu hỏi cơ bản nhất :

1/ Thiếu tiền thì chết hay thiếu người yêu thì chết
2/ Một ngày nào đó thằng ny em chết vì sida hoặc chết vì sốc mai thúy thì giá trị của em lúc đó ở tầm nào trong xã hội
3/ Zai ngoài kia thiếu đéo gì mà em thì chỉ có mỗi một
4/ em mà là con gái anh, anh đánh cho sml, thông minh thì giới hạn mà ngu ngơ thì vô hạn là có thật

p/s : chả bao h dùng từ nặng nề với các em gái mà ca này nặng quá....chửi thẳng mặt luôn....hi vọng em sẽ tỉnh lại
Dạ e cám ơn a ạ

Bỏl nó đi đời em tươi sáng hơn nhiều. Em chưa có người mới nên thiếu hơi thôi. Có rồi nò chẳng có ý nghĩa gì. Nhấc lên được thì bỏ xuống được. Em đã nhận ra mất rất nhiều thứ vì nó mà ko thay đổi được gì thì giải tán là lối thoát duy nhất. Đừng để lại dấu vết gì vì nó sẽ kiếm em khi bết bát ko còn gì để mất

đm đọc hoa cả mắt
viết đéoc ách dòng cũng đéo chấm phẩy gì

khuyên mày tiếp tục khổ sở vì nó nhé, bao giờ biết viết cái văn bản đàng hoàng thì hỏi lại lần nữa nhé

Bỏl nó đi đời em tươi sáng hơn nhiều. Em chưa có người mới nên thiếu hơi thôi. Có rồi nò chẳng có ý nghĩa gì. Nhấc lên được thì bỏ xuống được. Em đã nhận ra mất rất nhiều thứ vì nó mà ko thay đổi được gì thì giải tán là lối thoát duy nhất. Đừng để lại dấu vết gì vì nó sẽ kiếm em khi bết bát ko còn gì để mất
Dạ e nghe a ạ

Thôi chị nói thẳng nhé. Ny e k thay đổi đc đâu. Đừng cố thay dổi 1 con ng làm gì khi nó là bản chất. Tốt nhất e hãy tỉnh táo sớm,dứt nó đi,e có mọi thứ mà cứ tự đẩy mình vào hố cứt làm gì e.
Em có thể yêu nhầm ba,bốn thằng tồi.
Nhưng em không thể yêu 1 thằng tồi ba,bốn lần....

Chị cũng từng snghi côd thay đổi bản chất 1 con ng nhưng em ạ,k thể đâu đừng cố làm gì...

Dạ e nghe a ạ
Nó chịch choạc bú đá ko thiếu món gì thì em nên giữ mình kẻo lại ôm bệnh truyền nhiễm. Nó ăn chơi kiểu đó 2-3 năm nữa cũng vô khám thôi. Chia tay sớm làm lại sớm. Anh nghĩ 6 tháng em có chym khác ngoan hơn nhiều

E cám ơn a động viện nhiều ạ. Tại thật ra đó h e ở nước ngoài nhiều k tiếp xuac nhưngz kiểu ng như vậy nên cứ cố chấp. Những lời mọi ng nói ở đây đều rata đụng. E sẽ cố gắng làm theo được ạ

Lối thoát là buông tay đó e, chẳng qua e chưa đau đến mức buông tay được thôi. Nếu e k chia tay thì sớm muộn gì những cãi vã tích tụ lại đủ to để nổ banh những niềm tin còn sót lại trong e. Có điều càng lún sâu thì e càng đánh mất nhiều hơn. Thời gian chẳng lấy lại được. T.y mang năng lượng tích cực. Chớ k phải bào mòn tinh thần của đối phương.

m luỵ quá sâu rồi, thức tỉnh đi. Trên cái xàm này bao nhiêu thằng vì cờ bạc bóng banh bay lắc mà vỡ nợ rồi trốn chui trốn lủi kìa. Đéo lấy đó làm bài học.

Sửa lần cuối:
bản thân là 1 con đàn bà độc lập tự chủ về tài chính mà còn cố níu kéo thằng lú lắc nghiện ngập cờ bạc ntn thì đúng thật sự là đéo đáng.

Nói thật, hơi khó nghe có thể em không vui nhưng nên chấp nhận, anh thấy: Em là đứa con gái NGU NHẤT mà anh từng gặp.
Đời thiếu gì đàn ông tốt mà em đi đâm đầu vào cái thằng nghiện lõ đít ra như vậy, nghe em kể thì nó có tiền sử chơi rồi, sau này em hy vọng là nó thay đổi à: Có cái cứt nhé, rồi có ngày em hối hận không kịp, nó ăn vào máu rồi.....

Nếu em say nó quá thì cũng tỉnh ra, thử đi đâu đó 1 thời gian, và bắt đầu 1 mối quan hệ mới xem thế nào, để thử cảm giác không có nó em có chết được không?

Đàn ông, thằng nào cũng có lúc léng phéng (còn thằng nào không thì là thánh nhân rồi, anh ko bàn nữa). Nhưng đều biết đó là chuyện vụng trộm bóc bánh trả tiền và là lén lút để vợ không biết, chứ cái loại công khai như thằng bồ em là đéo thể chấp nhận được. Chắc chỉ thiếu nước nó chơi gái trước mặt em thôi.

Và cuộc đời đâu chỉ có những cuộc chơi??? Sau này còn gia đình, con cái, bố mẹ, công việc nữa chứ.... rồi bao nhiêu việc nữa, em nghĩ 1 thằng như thằng bồ em nó sẽ tu chí để lo những chuyện đó à ???

Nói thật, hơi khó nghe có thể em không vui nhưng nên chấp nhận, anh thấy: Em là đứa con gái NGU NHẤT mà anh từng gặp.
Đời thiếu gì đàn ông tốt mà em đi đâm đầu vào cái thằng nghiện lõ đít ra như vậy, nghe em kể thì nó có tiền sử chơi rồi, sau này em hy vọng là nó thay đổi à: Có cái cứt nhé, rồi có ngày em hối hận không kịp, nó ăn vào máu rồi.....

Nếu em say nó quá thì cũng tỉnh ra, thử đi đâu đó 1 thời gian, và bắt đầu 1 mối quan hệ mới xem thế nào, để thử cảm giác không có nó em có chết được không?

Đàn ông, thằng nào cũng có lúc léng phéng (còn thằng nào không thì là thánh nhân rồi, anh ko bàn nữa). Nhưng đều biết đó là chuyện vụng trộm bóc bánh trả tiền và là lén lút để vợ không biết, chứ cái loại công khai như thằng bồ em là đéo thể chấp nhận được. Chắc chỉ thiếu nước nó chơi gái trước mặt em thôi.

Và cuộc đời đâu chỉ có những cuộc chơi??? Sau này còn gia đình, con cái, bố mẹ, công việc nữa chứ.... rồi bao nhiêu việc nữa, em nghĩ 1 thằng như thằng bồ em nó sẽ tu chí để lo những chuyện đó à ???
E bình thường k có tiếp xúc những ng như vậy nhiều nên vẫn cố hi vọng, k phải vì e mà thay đổi mà vì bản thân nó và gđ thôi. Cơ mà chắc đúng như mng nói với e từ đầu nếu ngta muốn bỏ thì đã bỏ r, k chờ đến bây giờ. E biết là e ngu, tin mù quáng, nhưng chuyện tình cảm k nói hay được dù bản thân e cũng biết rõ kết quả ạ. Thật sự viết lên đây mong vớt vát nhưng ai cũng đều nói vậy thì đúng là e k nên cố chấp nữa k thiệt thân ạ. E cám ơn tất cả mọi người ở đây dành chút tgian khuyên nhủ e ạ.

Văn vẻ chán quá, viết k rõ nội dung, không chia câu hay xuống dòng 1 cách hợp lý. Xưa đang học giáo viên đi đẻ à :))
Thôi thì ngu rồi sẽ bỏ đc. M bị nuôi trong lồng kính lâu, ít tiếp xúc với thực tế phũ phàng nên nó vậy. Ăn hành rồi thì sẽ khôn ấy mà. Không khôn nổi thì thôi t chịu

Thôi chị nói thẳng nhé. Ny e k thay đổi đc đâu. Đừng cố thay dổi 1 con ng làm gì khi nó là bản chất. Tốt nhất e hãy tỉnh táo sớm,dứt nó đi,e có mọi thứ mà cứ tự đẩy mình vào hố cứt làm gì e.
Em có thể yêu nhầm ba,bốn thằng tồi.
Nhưng em không thể yêu 1 thằng tồi ba,bốn lần....

Chị cũng từng snghi côd thay đổi bản chất 1 con ng nhưng em ạ,k thể đâu đừng cố làm gì...
Dạ e nghe lời c ạ. E cám ơn c

cảm thấy thoải mái vui vẻ thì yêu k thì giải tán, m nghĩ m ở như thế cả đời được thì cứ ở,câu chuyện như m kể thì m ngu vcl luôn đấy
Thế mày " giải tán " cô bé cùng giường chưa ? Khi nào cưới thì gửi thiệp mừng cho tao nhé :vozvn (23):
E cám ơn a động viện nhiều ạ. Tại thật ra đó h e ở nước ngoài nhiều k tiếp xuac nhưngz kiểu ng như vậy nên cứ cố chấp. Những lời mọi ng nói ở đây đều rata đụng. E sẽ cố gắng làm theo được ạ
UH ! Nhận ra trước khi quá muộn là tốt rồi....Buồn lên xamvn sinh hoạt với bọn anh cho vui nhé....Trên này tuy chỉ chịch, choạch nhưng nhiều cái " nhân văn " lắm :vozvn (13):