Nghiện sex

anhbeo80

Chúa tể đa cấp
Tao mới được bác sỹ Sùi chữa khỏi mấy cái u mềm lây.

Nhưng liên quan đến sex thực sự tao rất nhiều vấn đề. Có lẽ tao bị nghiện sex nặng, tao luôn nghĩ đến các hình thức sex mới nặng đô để thỏa mãn bản thân như bbw, facesitting, thậm chí tao đã 1 lần thử ăn shemale.

Tao cứ ra ngoài đường là gọi phò để địt, có tuần tao địt đến 4 lần cm ạ.

Hôm nào tao không địt phò thì tao thỉ dâm đến 6,7 lần trong ngày.

Tao không hứng thú với vợ một phần vợ tao thụ động trong chuyện sex nên tao chán.

Một phần tao làm tự do, nên cũng cô đơn.

Nói chung tao thấy rất mệt mỏi vì thủ dâm, địt nhiều thức khuya mặc dù bua rượu tao không uống, thuốc không?

Co thằng nào bị giống tao không. Đợt tao chơi liên quân để tránh nghĩ về sex mà nghiện cmnl liên quân.

Đăng ký ngay khoá học làm giàu của phạm thành long là hết nhà tml

Tao thấy con nào đùi to mông to là tao muốn banh háng nó ra để vét. Thế có phải là nghiện không mấy tml?

Tao thấy con nào đùi to mông to là tao muốn banh háng nó ra để vét. Thế có phải là nghiện không mấy tml?
Thằng lol nào chả thế. Nhưng nghĩ cả ngày thì nghiện thật

Mày không kềm chế là đi sớm nha tml, cố gắng kềm chế đi

Haizz những thằng 1 tuần 4 lần mà nó nghĩ nó nghiện sex

Mấy thằng tuần 7 lần với 2 shot vắt đều điểm danh nhớ

Cơ bản là mày vô ưu vô lo cứ nghiện đi tới lúc đói rã mồm tự khắc nghiện kiếm tiền thôi

Tao cũng thủ dâm suốt đây tml ạ,chắc chết sớm quá :))
Riết rồi khớp gối kêu cụp cụp.

là nói dc làm dc đó
Kkk mình phải n đ đâu mà biết n làm đc k , có ông đ nói gì vẫn làm , qtrong tư tưởng , ông này đi học để thoát ra khỏi vđ chứ thiêt gì giàu

Kkk mình phải n đ đâu mà biết n làm đc k , có ông đ nói gì vẫn làm , qtrong tư tưởng , ông này đi học để thoát ra khỏi vđ chứ thiêt gì giàu
nó chỉ giỏi lý thuyết thôi mà nhg thg nói chỉ xúi bậy là giỏi cho nó vào tình huống thực tế nó đéo lm dc đâu:))

nó chỉ giỏi lý thuyết thôi mà nhg thg nói chỉ xúi bậy là giỏi cho nó vào tình huống thực tế nó đéo lm dc đâu:))
Ưm khả năng n chỉ biết nói , nhưng nó giỏi là điều k bàn cãi gì r

Tao giờ cũng ngày thủ dâm 1 lần. Tuần đá phò 1 lần. Đeos biết có phải nghiện nữa ko.