Ngập ngụa trong xóc đĩa online

Ăn thua là do tụi m thôi. T chơi THA nè, t ko pải ad gì của nó hết, nhưng muốn kiếm 1 củ/ngày thì bình thường, ăn thua là m dừng khi đủ chỉ tiêu đừng tham. tml nào muốn kiếm tiền thì tìm t. Lưu ý là có tài khoản THA rồi hãy tìm t. t ko phải admin, ko rảnh chỉ tụi m tạo acc.
Có cái lồn

Trong bày có tml nào THA bet với KU không?
Chơi theo team có ng hô, thắc mắc tại sao nó lại chăm sóc mình kỹ vậy trong khi nó chẳng lấy phí gì.
Kết quả là ăn dc 3,4 hôm không bằng 1 hôm gãy cháy tiền.
Đúng là không có cái ngu nào giống cái ngu nào
Ngồi mài miết cả ngày sao mà ăn đc chị cái. Nếu lên ngon vậy bọn nó tự đánh ăn mẹ cho nhanh. Qua đây chơi banh với t. Ngày làm 3 mã đóng máy đi ngủ cho lành.

m cứ vốn tầm 2 chục trở lên xem ngày kiếm được bt. Nhưng vẫn đề khi m thấy kiếm 1tr dễ quá lại muốn 2-3 rồi 5-10tr. nó cuốn lắm lại gặp thằng nào nhiều thời gian rỗi nữa thì thôi biết rồi đấy
Mày nói như cặc, thiên bạ bet t lạ lồn gì, địt mẹ. Thằng lồn nào mà chơi được ngày nào cx 1 tr dừng được ko, có cái lồn thằng nào dừng được, bố mất mấy chục ở đấy rồi,địt me, ns thì ai chẳng biết

loại như m t ko chấp. bố đéo cần m tin
Chấp con cặc, t lạ lồn gì, đm, bố vứt ở đây cx gần mấy chục, dịt mẹ, bố có cả thằng bạn làm bên ấy, dịt mẹ, m chơi được ngày nào cx 1 củ ko, đm có cả hội hô để chơi còn gãy như chó cả, đm làm như bố đéo chơi à, t chơi đm gãy sml nên bỏ rồi con trai

Mày nói như cặc, thiên bạ bet t lạ lồn gì, địt mẹ. Thằng lồn nào mà chơi được ngày nào cx 1 tr dừng được ko, có cái lồn thằng nào dừng được, bố mất mấy chục ở đấy rồi,địt me, ns thì ai chẳng biết
Dm m ngu thế nó bảo nó kiếm 1tr / ngày nó dừng được thì nó dừng. M k dừng được bắt nó cũng thế á tml. T chỉ nói là ngày kiếm 1tr là được

Chơi theo team có ng hô, thắc mắc tại sao nó lại chăm sóc mình kỹ vậy trong khi nó chẳng lấy phí gì.
mong bác nghỉ sớm e đã mất gần 3 tỷ ở đó

bây giờ vỡ nợ... mất 2 cái nhà 1 còn ô tô + 2 tỷ tiền mặt hiện nợ thêm 2 tỷ và đang xa nhà bác ạ- lên khuyên mọi người đừng ai dính vào-cờ bạc đúng là con ma
Bỏ đi luôn rồi hả bác .Biết nói sao giờ , mong bác mau làm lại . Vợ con sao không bác .

Đm vốn có 100tr cũng đéo kiếm đc 1 ngày 1tr đâu. Thằng nào bảo dễ vả cho phát khỏi nói phét. Đm kể cả là đủ bản lĩnh ăn 1tr là nghỉ, thế hôm mày vào dây đen thua cmn 5-7 tay ngay từ đầu thì sao? Đm đánh đi đánh lại cũng chết vì tiền phế thôi.

vấn đề
quan trọng là nói với làm là 1 chuyện khác nhau. Các bác có thể ăn thông 1 tuần liền nhưng chỉ cần thua trong 1 ngày thôi là mất lại hết có khi còn hơn số đó rồi. Ko làm chủ được lòng tham với có cái đầu lạnh thì đừng nên chơi . Không có gì dễ dàng hết đâu

quan trọng là nói với làm là 1 chuyện khác nhau. Các bác có thể ăn thông 1 tuần liền nhưng chỉ cần thua trong 1 ngày thôi là mất lại hết có khi còn hơn số đó rồi. Ko làm chủ được lòng tham với có cái đầu lạnh thì đừng nên chơi . Không có gì dễ dàng hết đâu
vấn đề là ở chỗ nó bịp bác ơi

Bỏ đi mà làm người , t thua vô THA gần 300 củ rùi đây