Nga

Ciuciu2000

Xàm 0 Lít
Hiện giờ em đang bị 1 người xấu đăng video sex lên mà video đó không phải em
Em nhờ Admin mà không được giúp đỡ xoá bài
Video đó có cả tên tuổi trường em ở đó, bị người thân bạn bè hiểu nhầm. Em rất lo sợ. Cho em hỏi em phải làm sao để đc đổi thông tin/ xoá ạ? Khó khăn quá
Bôi nhọ và vu khống người khác thời buổi này dễ quá

Em ơi cả trường hvtc có biết bao nhiêu e tên là Nga. Sao e phải lo nhỉ.

video sex quay mỗi chim vs bím. hvtc lại có hàng trăm e Nga. chỉ sợ e có tật giật mình thôi :)) nếu ko phải sao phải sợ vậy ??? kệ mẹ nó đi. ng ta chỉ sợ khi clip rõ mặt thôi e ah

video sex quay mỗi chim vs bím. hvtc lại có hàng trăm e Nga. chỉ sợ e có tật giật mình thôi :)) nếu ko phải sao phải sợ vậy ??? kệ mẹ nó đi. ng ta chỉ sợ khi clip rõ mặt thôi e ah
Có clip ko mấy huynh cho em xin ạ

E quay của e rồi up lên đây để ae so sánh. Nếu không hồng. Không giống trong clip kia thì tml ad nó xóa bài cho :vozvn (13):

Không phải mình thì không phải lo sợ nhé bae =)) như gái còn trinh bị đồn là chăn chuối thì nó có sợ đéo đâu haha

Hiện giờ em đang bị 1 người xấu đăng video sex lên mà video đó không phải em
Em nhờ Admin mà không được giúp đỡ xoá bài
Video đó có cả tên tuổi trường em ở đó, bị người thân bạn bè hiểu nhầm. Em rất lo sợ. Cho em hỏi em phải làm sao để đc đổi thông tin/ xoá ạ? Khó khăn quá
Bôi nhọ và vu khống người khác thời buổi này dễ quá
Em ơi em biết địt phải em sao loa làng. Thực tế là em vừa học em vừa kiếm thêm bằng cái vốn có của em anh đéo phiền. Nhưng sao em để chúng nó nói em lên chứ anh quen biết mẹ gì em. Mà con gẹ của anh quê nó xứ thanh cơ mà em :))). Em có giỏi em chụp lồn em gửi anh anh xem có đúng không. Người ta có câu đừng nghe gì gì kể chuyện đó em. Nứng lồn tự nhận của mình mới hay :)))

Ôi vãi cả lồn nói k có ý xúc phạm nhưng e là con người hay con vật mà k có cả nhận thức về cái lồn của mình thế? Thg kia nó đăng lên, ừ thì có thể là ăn nhiều buồi quá nên k nhận ra, nhưng nếu đúng là lồn e thì e phải biết, còn k phải là nó nói ai thì kệ mẹ nó thôi chứ sao phải cào lồn ăn vạ?

Đéo hiểu sao k phải mình mà phải đi gỡ clip xin xỏ hộ con khác là sao nhỉ :))
Em ơi em biết địt phải em sao loa làng. Thực tế là em vừa học em vừa kiếm thêm bằng cái vốn có của em anh đéo phiền. Nhưng sao em để chúng nó nói em lên chứ anh quen biết mẹ gì em. Mà con gẹ của anh quê nó xứ thanh cơ mà em :))). Em có giỏi em chụp lồn em gửi anh anh xem có đúng không. Người ta có câu đừng nghe gì gì kể chuyện đó em. Nứng lồn tự nhận của mình mới hay :)))
mày chủ clip đó à :))

Đéo hiểu sao lại có cái thớt như này. Mặt thì k rõ, đặc điểm dễ nhận cũng không. Em làm thớt này khác gì em bảo đấy là em. :vozvn (21):

không phải em thì em lo cái bòi gì vậy @@
ơ dm em lại giống vọn vozer à. thằng bạn, ông anh, bà dì, con chị, con em =)) . dm xàm lìn vkl

nói toẹt là em luôn đi, ngta còn thương, xàm lìn là đéo đủ tư cách xin xỏ rồi nhé.

Ôi vãi cả lồn nói k có ý xúc phạm nhưng e là con người hay con vật mà k có cả nhận thức về cái lồn của mình thế? Thg kia nó đăng lên, ừ thì có thể là ăn nhiều buồi quá nên k nhận ra, nhưng nếu đúng là lồn e thì e phải biết, còn k phải là nó nói ai thì kệ mẹ nó thôi chứ sao phải cào lồn ăn vạ?
không phải lồn em thì em kêu cmg trên này

Đéo cẩn thận Nga con cốp to. Mai Mạnh Thường nhập kho, xamvn đóng cửa hehe