Nên Mua Sh ý hay Shvn

đ' biết ntn, cơ mà con SH Nhật trước nhà e mua cũng ~7-8 năm rồi vít vẫn tít vloz, ít phải sửa kiểu đại tu lắm =]]z

Con ab đi làm 5 năm xuống màu rồi, mua cái xe để đi chơi , oto thì để qua 30 rồi hẵn tính đến nó =))
tao đéo hiểu tại sao qua 30 mới tính tới oto? tao năm nhất DH đi AB, 4 năm sau đi oto rồi, t mới 22 tuổi thôi

Sh Ý Vs Sh Việt: Mình chạy đời 2009 Italy, 2013 VN, 2017 VN. Cơ bản như sau:
Sh Italy:
* Chạy sướng
* Sửa mệt, phụ tùng mắc ngang Kia
* Bắt cầu dao tắt đèn dẩn đến cháy cục sạc, hư bình liên tục.
* Rất dể mất, dưới 20s
Sh việt 2017-2019
* Dáng ok, chạy cũng ok. Phụ tùng rẻ bèo, mua trong hãng cũng rẻ hơn phu tùng sh italy.
* Khóa smart key.
Bác mua xe italy bây giờ nếu xe cũ thì nó đã tân trang lại hết rồi. Ngày xưa mình dẫn thợ đi xem. mà. xíu nửa còn bi thuốc. Nó dắt xe từ cua hành ra bảo nó là nguoi chạy. Đời nào phải có thợ am. hiểu mới biet duoc. vì số máy cao đời cao giá khác.

xe ý cũng là xe thôi, từng ấy năm dàn nhựa lão hóa cmnr. Xe mới thì giá bao ảo. Chưa chắc Italy ko mất giá bạn nhé. Ngày xưa thôi, vài năm nữa sở thich thay đổi nó lại kêu xe xấu.

À, xe mình mua năm 2009 brand new 7k5. Luc bán được có 80trieu thôi nhé ( chạy 3 năm hơn ). Nên đã mua xe là chấp nhận lỗ, mình thấy sh Viet lỗ ít vãi. Mình chạy mấy năm < 40 ngan km. là bán ( lổ 20-30t thôi a)