Nằm mơ người yêu cũ

Bình thường mà, tao chia tay ny 5 năm rồi, nhưng thỉnh thoảng vẫn vào FB xem dạo này em thế nào, ko dám nt hỏi thăm. Có lần say rượu gọi điện hỏi nhưng em ko nghe, vì bây h có ny mới rồi. Nói chung tiếc vì ngày xưa ko đến dc vs nhau.
Các cụ nói rồi con cá mất là con cá to... có thể đến được vs nhau chúng mày sẽ ko thấy tình yêu và kỷ niệm nóđẹp như bây h, nhưng ko đi đến đâu nó thành ra kỷ niệm khó phai và nhớ mãi... bảo quên thì đéo thể quên đc, thậm chí nhớ suốt đời, theo năm tháng chỉ phai mờ đôi chút, chúng mày cứ coi như kỷ niệm đẹp của 1 thời trai trẻ thôi, sau này có cái mà hoài niệm, mà kể cho con cháu.
chuẩn luôn m. Mình nhớ thì cứ nhớ thôi chứ còn bảo đến được với nhau chắc khó, nếu cho tao chọn lại chưa chắc t đã gật đầu. Vì nhiều yếu tố, như hoàn cảnh, tính cách, con người ....Chính vì ko đến dc với nhau nên mới nhớ, đến được với nhau thì có khi như cứt

có thằng ml nào như t không.
T lấy vợ dc vài năm rồi, mà thi thoảng t lại nằm mơ thấy người yêu cũ.
Lúc tỉnh dậy, thì nhớ nhớ. nhiều lần thành ra nhớ nhiều.
Nhiều khi định gọi điện nói chuyện em nó mà lại e sợ làm phiền, mình thì có gđ rồi em nó thì chưa
Đm, thỉnh thoảng t cũng mơ thấy nhưng cảm thấy ác mộng vl, đ muốn nghĩ đến. Nghĩ ngợi nhớ nhung củ cặc j tầm này =))

Đm, thỉnh thoảng t cũng mơ thấy nhưng cảm thấy ác mộng vl, đ muốn nghĩ đến. Nghĩ ngợi nhớ nhung củ cặc j tầm này =))
dm thiết tha bòi gì đâu, nó cứ đến thì làm thế lol nào. mà cái tổ sư bố, h ở cty nó lại cứ bật cái bài hát ngày xưa mình hát cho e ý nghe, bài duy nhất e năn nỉ mình hát, tiếng tàu đàng hoàng. cái dcm. lol

dm thiết tha bòi gì đâu, nó cứ đến thì làm thế lol nào. mà cái tổ sư bố, h ở cty nó lại cứ bật cái bài hát ngày xưa mình hát cho e ý nghe, bài duy nhất e năn nỉ mình hát, tiếng tàu đàng hoàng. cái dcm. lol
Mà đ j đi lấy vợ trc cả nyc thế m? Nyc t lấy c hết t mới lấy vợ cho đỡ cảm thấy tội lỗi :))

Mà đ j đi lấy vợ trc cả nyc thế m? Nyc t lấy c hết t mới lấy vợ cho đỡ cảm thấy tội lỗi :))
ô dm, chia tay thì yêu người khác thì lấy chứ m, chứ chả nhẽ chờ nó à m. Bỏ nhau xong nó cũng yêu tùm lum tà la chứ ở vậy chờ t đâu.