Nằm mơ người yêu cũ

balo2quai

Bò lái xe
có thằng ml nào như t không.
T lấy vợ dc vài năm rồi, mà thi thoảng t lại nằm mơ thấy người yêu cũ.
Lúc tỉnh dậy, thì nhớ nhớ. nhiều lần thành ra nhớ nhiều.
Nhiều khi định gọi điện nói chuyện em nó mà lại e sợ làm phiền, mình thì có gđ rồi em nó thì chưa

Giống tao vcl :))) nhưng giờ tao hết rồi , chắc xưa lưu luyến vcđ chứ gì mày

Giống tao vcl :))) nhưng giờ tao hết rồi , chắc xưa lưu luyến vcđ chứ gì mày
có lưu luyến nhưng ko đến mức vcđ. Đợt ý chia tay do t tính trẻ con.
Về sau này, nhận ra rằng e ý yêu t hết mực, từ 1 đứa con gái, nc tài giỏi nhà có đk hơn t nhiều ( t trai quê, ẻm HN).
chấp nhận đánh đổi, yêu t và cũng đã tính tới chuyện xây dựng gia đình vs t ( t đéo có gì ngoài cv ổn định).
Lúc t bảo chia tay, em còn níu kéo mãi, về sau này t ko quan tâm gì nữa, nc phũ phàng thì mới chia tay.
Nhiều khi nghĩ phết m ạ.

t dạo này cũng hay mơ thấy nyc mặc dù cả 2 đều chưa có GĐ
nói thật, nếu m còn cảm tình và có thể suy nghĩ hàn gắn được vết thương thì liên lạc, còn không thì thôi.
Để trong lòng, cuộc sống trôi lềnh bềnh. Về sau m có cái mà suy nghĩ.
Có phải ai cũng dc viên mãn đâu, mà chưa chắc lấy về đã ngon nhá.

Có buồi gì đâu, mày hẹn nó đi cafe. Gặp lại nó sẽ chán ngắt ngay ấy mà. K như mày tưởng tượng đâu.

Ai chả vậy. Tao cũng vậy. Mơ xong dậy buồn vl. Chia tay đã 10 năm rồi mà thỉnh thoảng vẫn nhớ.

T cũng hay mơ mà lúc dậy chợt nhận ra ẻm có bồ cmnr rất là buồn nhưng nỗi buồn nào cũng sẽ vơi qua thôi

Có buồi gì đâu, mày hẹn nó đi cafe. Gặp lại nó sẽ chán ngắt ngay ấy mà. K như mày tưởng tượng đâu.
nói như mày thì easy quá. h t có gđ rồi, e cũng có 1 cuộc sống khác. còn h chắc chắn e đã già và xấu đi nhiều rồi, chuyện xấu đẹp với t chả quan trọng.

Tao thấy cái này là do tuổi tác. Trước tao đéo bao giờ mơ thấy người cũ. Nhưng dạo này tao cũng toàn mơ thấy.
Lúc thì mơ địt nó, lúc thì lại mơ thấy bị nó cắm sừng. Đm. Mơ mộng xàm quá.

Tao thấy cái này là do tuổi tác. Trước tao đéo bao giờ mơ thấy người cũ. Nhưng dạo này tao cũng toàn mơ thấy.
Lúc thì mơ địt nó, lúc thì lại mơ thấy bị nó cắm sừng. Đm. Mơ mộng xàm quá.
cũng có thể m ạ, nhưng t bị lâu rồi. hôm trc bị lại lên chia sẻ chúng m xem thằng nào giống ko. Ngờ đâu ko phải mình mình. kaka

Móe còn t thì k mơ thấy nyc, chỉ có nyc bảo "em thường mơ thấy anh, chả biết sao". Mà cũng méo phải nyc, hồi kia đơn phương nó thôi. Mà giờ 2 đứa đều đã có gia đình, haiz

cũng có thể m ạ, nhưng t bị lâu rồi. hôm trc bị lại lên chia sẻ chúng m xem thằng nào giống ko. Ngờ đâu ko phải mình mình. kaka
Tao mơ thấy người cũ lần đầu tiên là mối tình đầu. Lúc đó tao bị ám ảnh như film 500 days of summer. Đi xe nhìn ai cũng thấy em ý.
sau đó tao đéo mơ thấy nữa
Mãi đến tận bây giơ tao mới mơ lại. Cơ mà là em khác :))

Móe còn t thì k mơ thấy nyc, chỉ có nyc bảo "em thường mơ thấy anh, chả biết sao". Mà cũng méo phải nyc, hồi kia đơn phương nó thôi. Mà giờ 2 đứa đều đã có gia đình, haiz
m đơn phương thì có cái lol gì sâu đậm hay cái j để mà nhớ đâu. con kia kn thấy nghĩ m ngon or xưa sao ko múc m nên mơ

m đơn phương thì có cái lol gì sâu đậm hay cái j để mà nhớ đâu. con kia kn thấy nghĩ m ngon or xưa sao ko múc m nên mơ
Cũng méo phải là k có gì sâu đậm, ta theo đuổi cũng mấy năm trời, cũng có nhiều kỷ niệm, đi học, đi ăn, đi chơi. Đàn bà khó hiểu vcl m ạ

Cũng méo phải là k có gì sâu đậm, ta theo đuổi cũng mấy năm trời, cũng có nhiều kỷ niệm, đi học, đi ăn, đi chơi. Đàn bà khó hiểu vcl m ạ
cái đơn phương ý thì có đéo gì đâu nhớ m, vì con ý ko tốt ko vì m nên m đéo nhớ là phải rồi, nó tốt, nó hi sinh vì m thì m mới nhớ. Mấy e t yêu thì chả có lol j khó hiểu cả, đều tốt cả, chỉ có mình tao là khó hiểu mà lúc ý biết đéo đâu do mình.

Tao thì đợt nó còn gầy như xưa vẫn nhớ nhung hay mơ lắm . đm xong có lần vào fb nó xem đẻ xong béo như 1 con lợn . Và tự dưng từ đấy t đéo bao giờ vào fb hay có giấc mơ nhớ nhung gì hết =)))

thế là giống tao rồi, địt mẹ từ lúc chia tay tới khoảng 2-3 năm, cứ trung bình 1 tuần thì phải có 2-3 đêm về nằm mơ thấy nyc và nhận ra rằng nó vẫn là con đàn bà cùng mình trải qua quãng đời đẹp nhất ở độ tuổi 19-21

thế là giống tao rồi, địt mẹ từ lúc chia tay tới khoảng 2-3 năm, cứ trung bình 1 tuần thì phải có 2-3 đêm về nằm mơ thấy nyc và nhận ra rằng nó vẫn là con đàn bà cùng mình trải qua quãng đời đẹp nhất ở độ tuổi 19-21
19-21 tao còn đéo biết đàn bà là gì =))

Bình thường mà, tao chia tay ny 5 năm rồi, nhưng thỉnh thoảng vẫn vào FB xem dạo này em thế nào, ko dám nt hỏi thăm. Có lần say rượu gọi điện hỏi nhưng em ko nghe, vì bây h có ny mới rồi. Nói chung tiếc vì ngày xưa ko đến dc vs nhau.
Các cụ nói rồi con cá mất là con cá to... có thể đến được vs nhau chúng mày sẽ ko thấy tình yêu và kỷ niệm nóđẹp như bây h, nhưng ko đi đến đâu nó thành ra kỷ niệm khó phai và nhớ mãi... bảo quên thì đéo thể quên đc, thậm chí nhớ suốt đời, theo năm tháng chỉ phai mờ đôi chút, chúng mày cứ coi như kỷ niệm đẹp của 1 thời trai trẻ thôi, sau này có cái mà hoài niệm, mà kể cho con cháu.